KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
25 ਜੂਨ ਨੂੰ 'ਸੰਵਿਧਾਨ ਹੱਤਿਆ ਦਿਵਸ' ਐਲਾਨਿਆ: ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਜਾਰੀ; ਇਸੇ ਦਿਨ 1975 ਵਿੱਚ ਐਮਰਜ... ਜਲੰਧਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਖਾਲਿਸਤਾਨ ਸਮਰਥਕ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਦੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਸੰਗੀਨ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਡਿਜੀਟਲ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਦੇ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਕੇ ਹੱਲ ਕਰਵ... ਆਪ' 'ਤੇ ਜਲੰਧਰ 'ਚ ਉਦਯੋਗ ਮਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਧਮਕਾਉਣ ਦਾ ਦੋਸ਼: ਬੀਜੇਪੀ ਨੇਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ- 202 ਫੈਕਟਰੀਆਂ ਦੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ... ਚੋਣਾਂ ਜਿਤਾਉਣ ਅਤੇ ਹਰਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਹਿਮ ਰੋਲ ਅਦਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਪਾਰਟੀ ਕੇਡਰ ਨਹੀਂ ਕੋਈ ਹੋਰ* ਜਲੰਧਰ ਉਪ-ਚੋਣ - ਬੀਜੇਪੀ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ 'ਤੇ ਗੁੱਸੇ 'ਚ, ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜਾਖੜ ਨੇ ਕਿਹਾ- ਸੱਤਾ ਦੀ ਦੁਰਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ; ਬ... ਪ੍ਰੈੱਸ ਕੌਂਸਲ ਆਫ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ:ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਦੇ ਸ਼ਨਾਖਤੀ ਕਾਰਡਾਂ ਲਈ ਡੀਏਵੀਪੀ ਦੀ ਸ਼ਰਤ ਹਟਾਈ  ਸੀਬੀਆਈ ਵਲੋਂ ਭਾਜਪਾ ਸਾਸ਼ਿਤ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲਾਂ 'ਚ 4 ਲੱਖ ਫਰਜ਼ੀ ਦਾਖ਼ਲੇ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰੀ ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਦੁਰਵਰਤੋਂ ਮ... ਜੇਲ 'ਚ ਬੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੂੰ ਕਿਉਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਫਿਰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ: ED ਤੋਂ ਬਾਅਦ CBI ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕਿੰਨੀ ਕੁ ਜਾਇਜ਼?  ਪੰਜਾਬ 'ਚ ਅੰਤਰ-ਰਾਜੀ ਅਫੀਮ ਦੀ ਤਸਕਰੀ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼: ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ 66 ਕਿਲੋ ਅਫੀਮ ਬਰਾਮਦ; 2 ਤਸਕਰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ...
You are currently viewing ਆਈਫੋਨ 15 ਸੀਰੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਟਾਟਾ ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਸਿਰਫ 2000 ਰੁਪਏ ਵਿਚ ਹਾਸਿਲ ਕਰਨ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ

ਆਈਫੋਨ 15 ਸੀਰੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਟਾਟਾ ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਸਿਰਫ 2000 ਰੁਪਏ ਵਿਚ ਹਾਸਿਲ ਕਰਨ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


KESARI VIRASAT NEWS NETWORK: ਕਾਫੀ ਲੰਬੇ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਪਲ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਆਖਰਕਾਰ 12 ਸਤੰਬਰ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਆਈਫੋਨ 15 ਸੀਰੀਜ਼ ਪੇਸ਼ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਕਰੋਮਾ ‘ਤੇ iPhone 15, iPhone 15 Plus, iPhone 15 Pro ਤੇ iPhone 15 Pro Max ਦੀ ਪ੍ਰੀ-ਬੁਕਿੰਗ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਟਾਟਾ ਦੇ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋਨਿਕਸ ਰਿਟੇਲ ਸਟੋਰ CROMA  ਨੇ iPhone 15 ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਤੇ ਪ੍ਰੀ-ਬੁਕਿੰਗ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰਦਿਅਂ  ਸਿਰਫ 2,000 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਨਵੇਂ ਆਈਫੋਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀ-ਬੁੱਕ ਕਰਨ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਖਰੀਦਦਾਰ ਕਰੋਮਾ ਤੋਂ ਨਵੀਂ ਐਪਲ ਵਾਚ ਸੀਰੀਜ਼ 9 ਅਤੇ ਐਪਲ ਵਾਚ ਅਲਟਰਾ ਨੂੰ 2,000 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਪ੍ਰੀ-ਬੁੱਕ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

CROMA IPHONE 15 PREBOOKING DETAIL

iPhone 15 ਸੀਰੀਜ਼ ਲਈ PRE BOOKING ਹੁਣ CROMA ‘ਤੇ ਲਾਈਵ ਹੈ। ਰਿਟੇਲ ਸਟੋਰ ਯੂਜ਼ਰਜ਼ ਨੂੰ ਸਿਰਫ 2,000 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਫੋਨ ਪ੍ਰੀ-ਬੁੱਕ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, PURCHASER  24 ਮਹੀਨਿਆਂ ਤਕ ਬਿਨਾਂ CHARGES ਵਾਲੀ EMI ਤੇ ਡਲਿਵਰੀ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਪੂਰੇ ਭੁਗਤਾਨ ‘ਤੇ ਵਾਧੂ ਛੋਟਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰੀ-ਬੁਕਿੰਗ ਆਫਰ ਕਰੋਮਾ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਤੇ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਦੇ ਆਫਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ਦੋਵਾਂ ‘ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਨਵੇਂ ਆਈਫੋਨ, ਐਪਲ ਵਾਚ ਸੀਰੀਜ਼ 9 ਤੇ ਵਾਚ ਅਲਟਰਾ 2 22 ਸਤੰਬਰ ਤੋਂ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰੀ-ਬੁਕਿੰਗ 21 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਆਈਫੋਨ 15 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀਆਂ ਖੂਬੀਆਂ

IPHONE 15 ਤੇ ਆਈਫੋਨ 15 PLUS ਕਾਲੇ, ਹਰੇ, ਗੁਲਾਬੀ, ਪੀਲੇ ਤੇ ਨੀਲੇ ਰੰਗ ‘ਚ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ। ਆਈਫੋਨ 15 ਪ੍ਰੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋ ਮੈਕਸ ਨੈਚੁਰਲ ਟਾਈਟੇਨੀਅਮ, ਬਲੂ ਟਾਈਟੇਨੀਅਮ, ਬਲੈਕ ਟਾਈਟੇਨੀਅਮ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਬਿਲਕੁਲ ਨਵੇਂ ਟਾਇਟੇਨੀਅਮ ਫਿਨਿਸ਼ ‘ਚ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ। ਸਾਰੇ ਵੇਰੀਐਂਟ ਕ੍ਰੋਮਾ ‘ਤੇ ਪ੍ਰੀ-ਬੁਕਿੰਗ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ।

ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਨਿਰਵਿਘਨ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵਧਾਉਂਦੇ ਹੋਏ CROMA ਨਵੀਂ ਆਈਫੋਨ 15 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀ ਪ੍ਰੀ-ਬੁਕਿੰਗ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਚੋਣਵੇਂ ਐਪਲ ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼, ਐਪਲਕੇਅਰ ਤੇ ਪ੍ਰੋਟੈਕਟ ਪਲਾਨ ‘ਤੇ 10% ਦੀ ਛੋਟ ਵੀ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਖਰੀਦਦਾਰ 6,000 ਰੁਪਏ ਤਕ ਦਾ ਵਾਧੂ ਐਕਸਚੇਂਜ ਲਾਭ ਤੇ 5,000 ਰੁਪਏ ਤਕ ਦਾ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਆਈਫੋਨ 15 ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਆਫਰ

ਪ੍ਰੀ-ਬੁਕਿੰਗ ਆਫਰ ਦੇ ਇਕ ਹਿੱਸੇ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ CROMA LIVE ‘ਚ ਇਕ ਵਾਰ ਕਾਰਡਿਲਾ ਕਰੂਜ਼ ‘ਤੇ ਕ੍ਰੋਮਾ ਕਰੂਜ਼ ਕੰਟਰੋਲ 4.੦ ਦੀ ਟਿਕਟ ਜਿੱਤਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜੇਕਰ CUSTOMER ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਆਪਣੇ IPHONE 15 ਸੀਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀ-ਬੁੱਕ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਖਰੀਦਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮੋਹਰੀ ਬੈਂਕ ਦੇ ਕਾਰਡ ਜ਼ਰੀਏ 24 ਮਹੀਨੇ ਤਕ ਦੀ ਨੋ-ਕਾਸਟ ਈਐੱਮਆਈ ਬਦਲ ਜ਼ਰੀਏ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਨ ਦਾ ਬਦਲ ਮਿਲੇਗਾ।

About the iPhone 15 series Tata gave the good news to the customers to get it for only 2000 rupees.

Leave a Reply