Latest news
ਭਾਰਤ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ: ...  ਸਾਨੂੰ 2002 ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਸਿਰਫ 2022 ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੈ ਦਿਲਚਸਪੀ ਪੰਜਾਬ ਅਧੀਨ ਸੇਵਾਵਾਂ ਚੋਣ ਬੋਰਡ (PSSSB) ਨੇ ਗਗਰੁੱਪ C ਦੀਆਂ 1317 ਅਸਾਮੀਆਂ ਕੱਢੀਆਂ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਨੇ PM ਮੋਦੀ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦਿਆ ਕਿਹਾ 'ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਵਾਂਗ ਆਪਣੇ ਦੇਸ਼ ਲਈ ਜਿਉਣਾ ਚਾਹੀ... ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਭਰਤਪੂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚਾਰਟਰਡ ਜਹਾਜ਼ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ ਜਾਅਲੀ ਇੰਤਕਾਲ ਕਰਨ ਤੇ 15,000 ਰੁਪਏ ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਬਿਊਰੋ ਵੱਲੋਂ ਪਟਵਾਰੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮਾਡਲ ਸ਼ਹਿਰ ਮੋਹਾਲੀ ਦੇ ਸੁੰਦਰੀਕਰਨ ਅਤੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਦੀ ਮਜ਼ਬੂਤੀ 'ਤੇ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹੈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਫ੍ਰੀਡਮ ਫਾਈਟਰ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸਰਦਾਰ ਖੋਜੇਵਾਲ ਵਲੋਂ ਸਿਰਪਾਓ ਦੇ ਕੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਨਮਾਨ ਕੀ ਬਣਦਾ ਜੇ ਕਿਸੇ ਭਾਰਤੀ ਨੇ ਇਹ ਲਿਖਿਆ ਹੁੰਦਾ... ਕੀ ਕੋਈ ਹਜਮ ਕਰ ਪਾਉਂਦਾ? ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਜਲ ਜੀਵਨ ਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਤਹਿਤ 11 ਕਰੋੜ ਟੂਟੀ ਵਾਟਰ ਕਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਮਿਸਰ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦਰਮਿਆਨ ਦੁਵੱਲੇ ਵਪਾਰ ਨੂੰ 12 ਬਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਤੱਕ ਲੈ ਜਾਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

ਜਲੰਧਰ ਦੇਹਾਤ ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਦੋ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ

ਜਲੰਧਰ, ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ : ਜਲੰਧਰ ਦੇਹਾਤ ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦੀ ਪੁਲਸ ਨੇ 11 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਰਾਮਾ ਮੰਡੀ ਝੰਡੂ ਸਿੰਘਾ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਕੋਟਕ ਮਹਿੰਦਰਾ ਬੈਂਕ ਦੀ ਲੁੱਟ ਦੀ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਦੋ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਲੁਟੇਰੇ ਤਰਨਤਾਰਨ ਦੇ ਭਿੱਖੀਵਿੰਡ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਐਸਡੀਐਮ ਦਫ਼ਤਰ ਤਰਨਤਾਰਨ ਵਿੱਚ ਬਤੌਰ ਡੀਡ ਰਾਈਟਰ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਪੁਲਸ ਨੇ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਕੋਲੋਂ ਇਕ i10 ਸਪੋਰਟਸ ਕਾਰ, ਇਕ ਲੈਪਟਾਪ, ਇਕ ਪਿਸਤੌਲ, ਤਿੰਨ ਜਿੰਦਾ ਕਾਰਤੂਸ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸੋਨਾ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਐਸਐਸਪੀ ਜਲੰਧਰ ਸਵਰਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਫੜੇ ਗਏ ਦੋਵਾਂ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਕੋਲੋਂ 3 ਲੱਖ 90 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੇ 9 ਲੱਖ ਦੀ ਲੁੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਪੁਤਲੀਘਰ ਤੋਂ ਸੋਨੇ ਦਾ ਸਮਾਨ ਖਰੀਦਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲੋਂ ਇੱਕ ਪਿਸਤੌਲ, ਤਿੰਨ ਜਿੰਦਾ ਕਾਰਤੂਸ ਅਤੇ ਇੱਕ ਲੈਪਟਾਪ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਐਸਐਸਪੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 4 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੋਂ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਵੱਲੋਂ i10 ਸਪੋਰਟਜ਼ ਕਾਰ ਲੁੱਟੀ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ 11 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਕੋਟਕ ਮਹਿੰਦਰਾ ਬੈਂਕ ਵਿੱਚ ਲੁੱਟ ਦੀ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਮੁਲਜ਼ਮ ਰਮਨਦੀਪ ਅਤੇ ਦਵਿੰਦਰ ਤਰਨਤਾਰਨ ਵਿੱਕੀ ਭਿੰਡ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ ਅਤੇ 4 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਟੈਸਟ ਡਰਾਈਵ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਹੁੰਡਈ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਤੋਂ ਗੰਨ ਪੁਆਇੰਟ ‘ਤੇ ਕਾਰ ਲੁੱਟ ਲਈ ਸੀ। ਦੋਸ਼ੀ ਦਵਿੰਦਰ ਨਸ਼ੇ ਦਾ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਦੀ ਹੈ।

wgj

जालंधर देहात क्राइम ब्रांच पुलिस ने रामा मंडी झंडू सिंगा रोड पर पढ़ते कोटक महिंद्रा बैंक में 11 तारीख को लुटेरों द्वारा लूट करने की वारदात को हल करते हुए दो लुटेरों को काबू किया है। बतादे दोनों लुटेरे तरनतारन के भीखीविंड साइड के रहने वाले हैं। इनमें से एक एसडीएम ऑफिस तरनतारन में डीड राइटर का काम करने वाला बताया गया है। लुटेरों के पास से पुलिस ने अमृतसर से लूटी हुई i10 स्पोर्ट्स कार एक लैपटॉप एक पिस्तौल तीन जिंदा कारतूस और कुछ सोना बरामद किया है।

वीओ – एसएसपी जालंधर स्वर्णदीप सिंह ने बताया पकड़े गए दोनों लुटेरों के पास से ₹3 लाख 90 हज़ार बरामद किए गए हैं। लुटेरों ने नो लाख की लूट करने के बाद अमृतसर के पुतलीघर से सोने की चीजें की खरीदारी की थी और इनके पास से एक पिस्तौल तीन जिंदा कारतूस और एक लैपटॉप भी बरामद किया गया है। एसएसपी ने बताया 4 तारीख को अमृतसर से i10 स्पोर्ट्ज कार लुटेरों द्वारा लूटी गई थी और 11 तारीख को कोटक महिंद्रा बैंक में लूट की वारदात को अंजाम दिया। आरोपी रमनदीप और दविंदर तरनतारन विक्की भिंड के रहने वाले हैं और 4 तारीख को टेस्ट ड्राइव के बहाने हुंडई शोरूम से गन पॉइंट पर कार लूटी थी। आरोपी दविंदर नशे करने का भी अधिक है।

advertise with kesari virasat

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *