KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਮਾਂ ਬੋਲੀ ਦਿਹਾੜੇ ’ਤੇ ਪੰਜਾਬ ’ਚ ਦੀਪਕ ਬਾਲੀ ਵੱਲੋਂ ਕੱਢੀ ਗਈ ‘ਪੰਜਾਬੀ ਪ੍ਰਚਾਰ ਯਾਤਰਾ’ ਨੇ ਨਵਾਂ ਇਤਹਾਸ ਸਿਰਜਿਆ  ਅੰਦੋਲਨ ਵਿੱਚ ਹਾਈਟੈਕ ਟਰਾਲੀਆਂ ਵਾਲੇ ਕਿਸਾਨ: ਪੱਖੇ-ਏਸੀ ਲਗਾਏ, ਸੌਣ ਲਈ ਮੋਟੇ ਗੱਦੇ, ਮੋਬਾਈਲ ਰਸੋਈ, ਅੰਦਰ ਹੀ ਦਫ਼ਤਰ ਵ... ਪੰਜਾਬੀ ਸਾਹਿਤ ਅਕਾਦਮੀ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੀ ਚੋਣ ਲਈ ਡਾ. ਲਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜੌਹਲ ਤੇ ਸਾਥੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਮਨੋਰਥ ਪੱਤਰ ਜਾਰੀ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਦੀ ਸੱਤਾ ਵਿੱਚੋਂ "ਮਮਤਾ" ਗਾਇਬ! ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ 2024: ਫਸਲਾਂ 'ਤੇ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਮਰਥਨ ਮੁੱਲ ਦੀ ਕੀ ਹੈ ਗਾਰੰਟੀ?: ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਇਹ ਹੈ ਦਿੱਕਤ  ਕੇਂਦਰ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ 3 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ 'ਚ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਬੰਦ ਕੀਤਾ: ਨਾਰਾਜ਼ CM ਮਾਨ ਨੇ ਭੇਜਿਆ ਪੱਤਰ; ਕਿਸਾਨ ਦਿੱਲੀ ਵੱਲ ਮਾਰ... Kesari virasat tech news: ਮੋਬਾਈਲ ਨੂੰ ਚਾਰਜ ਕਰਨ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਖ਼ਤਮ; ਤੁਹਾਡੇ ਸਰੀਰ ਦੀ ਗਰਮੀ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਣਗੇ ਚਾਰਜ Farmers protest: ਦਿੱਲੀ ਕੂਚ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਪੰਜਾਬ ਨਾਲ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਰਿਆਣਾ ਦੀ ਹੱਦਾਂ ਸੀਲ ਮੰਦਰ 'ਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਕੇ ਕੀਤੀ ਮੂਰਤੀ ਦੀ ਭੰਨਤੋੜ, ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰ ਨੂੰ ਰੁੱਖ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਸੂਚਨਾ  42 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ 'ਚ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਵੱਲੋਂ ਮਾਲ ਪਟਵਾਰੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ
You are currently viewing ‘ਅਮਰੀਕਨ ਸੀਕ੍ਰੇਟ ਰਿਪੋਰਟ’ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ ਪਾਦਰੀ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕੱਢਿਆ ਤਰਾਹ

‘ਅਮਰੀਕਨ ਸੀਕ੍ਰੇਟ ਰਿਪੋਰਟ’ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ ਪਾਦਰੀ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕੱਢਿਆ ਤਰਾਹ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


 ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ: ਇੱਕ’ਅਮਰੀਕਨ ਸੀਕ੍ਰੇਟ ਰਿਪੋਰਟ’ ਦਾ ਹਵਾਲਾ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਪਾਦਰੀ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਨੇ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਜਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਡਰਾ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ ਨੇ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਮੁਸ਼ੀਰਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਬੈਥਲ ਚਰਚ ਦੁਆਰਾ ਆਯੋਜਿਤ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਸਮਾਗਮ ਦੌਰਾਨ ਇਕੱੱਠ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਾਲੀ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ‘ਤੇ ਗੰਭੀਰ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ।

ਪਾਦਰੀ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ “ਉਸ ਕੋਲ ਉਪਲਬਧ ਅਮਰੀਕੀ ਚੋਟੀ ਦੀ ਗੁਪਤ ਏਜੰਸੀ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ 2023 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਅੰਦਰ ਧਾਰਮਿਕ ਹਮਲੇ ਅਤੇ ਨਸਲਕੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਲੱਖਾਂ ਈਸਾਈ ਮਾਰੇ ਜਾਣਗੇ”। ਭਾਰਤ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਅਤੇ ਕੇਂਦਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਤਰੀ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਨੇਬੂਚਡਨੇਜ਼ਰ ਨਾਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਉਸ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਈਸਾਈਆਂ ਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਨਾ ‘ਰੱਬ ਦੁਆਰਾ ਸੌਂਪਿਆ ਗਿਆ ਫਰਜ਼’ ਦੱਸਿਆ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਖ਼ਤ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੇਂਦਰ ਦੀ ਭਾਜਪਾ ਸਰਕਾਰ 2023 ਵਿੱਚ ‘ਨਸਲਕੁਸ਼ੀ’ ਕਰੇਗੀ ਅਤੇ ਉਸ ਭਿਆਨਕ ਕਤਲੇਆਮ ਵਿੱਚ ਲੱਖਾਂ ਈਸਾਈਆਂ ਨੂੰ ਚਾਕੂਆਂ ਅਤੇ ਗੋਲੀਆਂ ਨਾਲ ਮਾਰਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

 ਜਰਮਨੀ ਦੇ ਤਾਨਾਸ਼ਾਹ ਹਿਟਲਰ ਵੱਲੋਂ ਯਹੂਦੀਆਂ ਦੇ ਕਤਲੇਆਮ ਦੀ ਮਿਸਾਲ ਦਿੰਦਿਆਂ ਪਾਸਟਰ ਕੁਨਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ 2023 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।ਚਰਚ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਲਗਭਗ ਅੱਧੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ 2024 ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆਉਣਗੇ, ਅਤੇ ਉਹ ਨਵਾਂ ਸਾਲ 2024 ਦੇਖੇ ਬਿਨਾਂ ਚਾਕੂ ਮਾਰ ਕੇ, ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਅਤੇ ਕੁੱਟ ਕੇ ਮਰ ਜਾਣਗੇ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਰਤ ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਅਤੇ ਸੀਰੀਆ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਅਤਿਆਚਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ 8ਵੇਂ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਭਾਰਤ ਵੱਲ ਦੇਖ ਰਹੀ ਹੈ, ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਭਾਜਪਾ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਨੂੰ ਤੇਲੰਗਾਨਾ ਤੋਂ ਵੱਖ ਕਰ ਕੇ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਨੂੰ ਕੇਂਦਰ ਸ਼ਾਸਤ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਉਸ ਸ਼ਹਿਰ ਤੋਂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਮਾਲੀਏ ਨੂੰ ਚੋਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਭਾਰਤ ਦੇ ਈਸਾਈਆਂ ਲਈ ਹੀਰੋ ਜਾਂ ਜ਼ੀਰੋ ਬਣਨ ਦਾ ਖ਼ੂਬਸੂਰਤ ਮੌਕਾ ਹੈ।

 

 ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਵਿਵਾਦਤ ਬਿਆਨਾਂ ਕਾਰਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਮੁਸ਼ੀਰਾਬਾਦ ਸਥਿਤ ਮੇਨੋਨਾਈਟ ਬ੍ਰੈਦਰਨ ਬੈਥਲ ਚਰਚ ‘ਚ ਆਯੋਜਿਤ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਸਮਾਗਮ ਦੌਰਾਨ ਤਾਲੁਕ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਚਰਚ ਵੱਲੋਂ ਯੂ-ਟਿਊਬ ‘ਤੇ 1 ‘ਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ। 

ਉਪਲਬਧ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ 1990 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਸਲਾਹਕਾਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੇ ਈਵੈਂਜਲੀਕਲ ਸਟੂਡੈਂਟਸ ਯੂਨੀਅਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ ਅਤੇ ਦਸ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਕਈ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀਆਂ ਅਤੇ ਕਾਲਜਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕੀਤੀ। ਉਹ ਫਿਰ 2006 ਤੱਕ ਆਂਧਰਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦਾ ਰਾਜ ਸਕੱਤਰ ਰਿਹਾ। ਉਸਨੇ ਆਈਆਈਟੀ ਬੰਬੇ, ਆਈਆਈਟੀ ਖੜਗਪੁਰ, ਆਈਆਈਟੀ ਗੁੰਡੀ, ਆਈਆਈਐਸਸੀ ਬੰਗਲੌਰ, ਜੇਐਨਯੂ ਦਿੱਲੀ, ਕੇਂਦਰੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਪਾਂਡੀਚੇਰੀ, ਜੇਆਈਪੀਐਮਈਆਰ ਪਾਂਡੀਚੇਰੀ ਅਤੇ ਸੀਐਮਸੀ ਵੇਲੋਰ ਵਰਗੀਆਂ ਵੱਕਾਰੀ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸੈਮੀਨਾਰ ਕਰਵਾਏ।

 

 ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਹੈ ਕਿ ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ ਨੂੰ ਰਵੀ ਜ਼ੈਕਰੀਅਸ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਮਿਨਿਸਟ੍ਰੀਜ਼ (RZIM) ਵਿਖੇ ਮਾਫੀਲੋਜਿਸਟ ਵਜੋਂ ਸਿਖਲਾਈ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਜਿਸਦੀ ਸਥਾਪਨਾ ਮਰਹੂਮ ਫਰੈਡਰਿਕ ਐਂਟੋਨੀ ਰਵੀ ਕੁਮਾਰ ਜ਼ੈਕਰਿਆਸ, ਇੱਕ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੇ ਕੈਨੇਡੀਅਨ-ਅਮਰੀਕੀ ਈਸਾਈ ਈਵੈਂਜਲੀਕਲ ਮੰਤਰੀ ਅਤੇ ਮੁਆਫ਼ੀ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਕਈ ਔਰਤਾਂ ਦੁਆਰਾ ਫਰੈਡਰਿਕ ਐਂਟਨੀ ਰਵੀ ਕੁਮਾਰ ਜ਼ਕਰਿਆਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਗੰਭੀਰ ਜਿਨਸੀ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ ਗਏ ਸਨ ਕਿ ਉਹ ਆਦਤਨ ਜਿਨਸੀ ਦੁਰਵਿਹਾਰ ਅਤੇ/ਜਾਂ ਦੁਰਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਸੀ। ਰੂਥ ਮਲਹੋਤਰਾ, RZIM ਦੀ ਇੱਕ ਸਾਬਕਾ ਮੈਂਬਰ, ਦਾਅਵਾ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜ਼ਕਰਿਆਸ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਬਾਰੇ ਸ਼ੱਕ ਉਸਦੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਦੌਰਾਨ ਮੌਜੂਦ ਸੀ ਪਰ RZIM ਦੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ।

 

 ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ 2000 ਤੋਂ ਨਿਰੇਕਸ਼ਣ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਦੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨੂੰ CBN ਮਲਟੀਮੀਡੀਆ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲਿਮਟਿਡ ਦੁਆਰਾ ਸਪਾਂਸਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਹਰ ਐਤਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ 5.30 ਵਜੇ TV9 ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਉਹ “tipritv” ਨਾਮਕ ਆਈਪੀਟੀਵੀ ਲਈ ਬਲੌਗਰ ਅਤੇ ਇੰਟਰਐਕਟਿਵ ਵੈੱਬ ਮੈਨੇਜਰ ਵੀ ਹੈ ਜੋ ਡਾਇਸਪੋਰਾ ਭਾਰਤੀਆਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦਾ ਹੈ।

——–

A pastor’s speech citing the ‘American Secret Report’ has terrified people who gathered for new year celebrations. Pastor Kuntam Edward Williams addressed the gatherings during the New Year event held by Bethel Church in Mushirabad, Hyderabad, in which he made serious allegations against the BJP-led Union Government that terrified the people there.


Leave a Reply