Latest news
डॉ वेद प्रताप वैदिक और पूर्व कैबिनेट मंत्री चौधरी हरि सिंह सैनी ने स्वर्गीय श्री सहीराम जौहर को एक स... ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਵਿੱਚ ਜਨਮੇ ਇਸਲਾਮਿਕ ਪ੍ਰਚਾਰਕ ਸਾਕਿਬ ਇਕਬਾਲ ਸ਼ਮੀ ਦੇ ਵਾਰੰਗਲ ਵਿੱਚ ਦੌਰੇ ਲਈ ਭਾਰਤੀ ਵੀਜ਼ਾ ਵਿਵਸਥਾਵਾਂ ਦੀ ... 2030 ਤੱਕ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਊਰਜਾ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰਾਂਤੀ ਆਵੇਗੀ - ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਭਾਰਤੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਸਿੱਖਾਂ ਦੇ ਲੰਬੇ ਵਾਲਾਂ ਅਤੇ ਜੂੜੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਦਿਖਾਈ ਅਤੇ ਉਹ... ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ 'ਚ ਬੰਦੂਕ ਦੀ ਨੋਕ 'ਤੇ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਟ੍ਰੈਫਿਕ: ਜਾਮ 'ਚ ਫਸੀ ਕਾਰ, ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਕੱਢਿਆ ਰਿਵਾਲਵਰ ਬਾਇਓਫਰਟੀਲਾਈਜ਼ਰ ਲੈਬਾਰਟਰੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਭਾਰਤ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਰਾਜ ਬਣਿਆ ਪੰਜਾਬ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦਿਆਂ ਲਾਰੈਂਸ ਬਿਸ਼ਨੋਈ, ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ 1490 ਸ਼ੱਕੀ ਟਿਕਾਣਿ... ਬਾਲ ਵਿਵਾਹ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵਿਚ ਆਸਾਮ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਚੁਕੇ ਵੱਡੇ ਕਦਮ 2170 ਲੋਕ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ, 4 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕੇਸ ਦਰਜ ਜਲ ਸਪਲਾਈ ਅਤੇ ਸੈਨੀਟੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਰਾਜ ਪੱਧਰੀ ਜਨਤਾ ਦਰਬਾਰ 6 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ- ਜਿੰਪਾ ਮਾਨ ਸਰਕਾਰ ਲੁਧਿਆਣਾ ਸ਼ਹਿਰ ਦੀ ਸਵੱਛਤਾ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ ਸਾਜੋ ਸਮਾਨ ਦੀ ਖਰੀਦ 'ਤੇ 7.77 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਖਰਚ ਕਰੇ...

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

‘ਅਮਰੀਕਨ ਸੀਕ੍ਰੇਟ ਰਿਪੋਰਟ’ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ ਪਾਦਰੀ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕੱਢਿਆ ਤਰਾਹ

 ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ: ਇੱਕ’ਅਮਰੀਕਨ ਸੀਕ੍ਰੇਟ ਰਿਪੋਰਟ’ ਦਾ ਹਵਾਲਾ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਪਾਦਰੀ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਨੇ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਜਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਡਰਾ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ ਨੇ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਮੁਸ਼ੀਰਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਬੈਥਲ ਚਰਚ ਦੁਆਰਾ ਆਯੋਜਿਤ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਸਮਾਗਮ ਦੌਰਾਨ ਇਕੱੱਠ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਾਲੀ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ‘ਤੇ ਗੰਭੀਰ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ।

ਪਾਦਰੀ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ “ਉਸ ਕੋਲ ਉਪਲਬਧ ਅਮਰੀਕੀ ਚੋਟੀ ਦੀ ਗੁਪਤ ਏਜੰਸੀ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ 2023 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਅੰਦਰ ਧਾਰਮਿਕ ਹਮਲੇ ਅਤੇ ਨਸਲਕੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਲੱਖਾਂ ਈਸਾਈ ਮਾਰੇ ਜਾਣਗੇ”। ਭਾਰਤ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਅਤੇ ਕੇਂਦਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਤਰੀ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਨੇਬੂਚਡਨੇਜ਼ਰ ਨਾਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਉਸ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਈਸਾਈਆਂ ਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਨਾ ‘ਰੱਬ ਦੁਆਰਾ ਸੌਂਪਿਆ ਗਿਆ ਫਰਜ਼’ ਦੱਸਿਆ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਖ਼ਤ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੇਂਦਰ ਦੀ ਭਾਜਪਾ ਸਰਕਾਰ 2023 ਵਿੱਚ ‘ਨਸਲਕੁਸ਼ੀ’ ਕਰੇਗੀ ਅਤੇ ਉਸ ਭਿਆਨਕ ਕਤਲੇਆਮ ਵਿੱਚ ਲੱਖਾਂ ਈਸਾਈਆਂ ਨੂੰ ਚਾਕੂਆਂ ਅਤੇ ਗੋਲੀਆਂ ਨਾਲ ਮਾਰਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

 ਜਰਮਨੀ ਦੇ ਤਾਨਾਸ਼ਾਹ ਹਿਟਲਰ ਵੱਲੋਂ ਯਹੂਦੀਆਂ ਦੇ ਕਤਲੇਆਮ ਦੀ ਮਿਸਾਲ ਦਿੰਦਿਆਂ ਪਾਸਟਰ ਕੁਨਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ 2023 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।ਚਰਚ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਲਗਭਗ ਅੱਧੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ 2024 ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆਉਣਗੇ, ਅਤੇ ਉਹ ਨਵਾਂ ਸਾਲ 2024 ਦੇਖੇ ਬਿਨਾਂ ਚਾਕੂ ਮਾਰ ਕੇ, ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਅਤੇ ਕੁੱਟ ਕੇ ਮਰ ਜਾਣਗੇ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਰਤ ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਅਤੇ ਸੀਰੀਆ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਅਤਿਆਚਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ 8ਵੇਂ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਭਾਰਤ ਵੱਲ ਦੇਖ ਰਹੀ ਹੈ, ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਭਾਜਪਾ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਨੂੰ ਤੇਲੰਗਾਨਾ ਤੋਂ ਵੱਖ ਕਰ ਕੇ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਨੂੰ ਕੇਂਦਰ ਸ਼ਾਸਤ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਉਸ ਸ਼ਹਿਰ ਤੋਂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਮਾਲੀਏ ਨੂੰ ਚੋਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਭਾਰਤ ਦੇ ਈਸਾਈਆਂ ਲਈ ਹੀਰੋ ਜਾਂ ਜ਼ੀਰੋ ਬਣਨ ਦਾ ਖ਼ੂਬਸੂਰਤ ਮੌਕਾ ਹੈ।

 

 ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਵਿਵਾਦਤ ਬਿਆਨਾਂ ਕਾਰਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਮੁਸ਼ੀਰਾਬਾਦ ਸਥਿਤ ਮੇਨੋਨਾਈਟ ਬ੍ਰੈਦਰਨ ਬੈਥਲ ਚਰਚ ‘ਚ ਆਯੋਜਿਤ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਸਮਾਗਮ ਦੌਰਾਨ ਤਾਲੁਕ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਚਰਚ ਵੱਲੋਂ ਯੂ-ਟਿਊਬ ‘ਤੇ 1 ‘ਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ। 

ਉਪਲਬਧ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ 1990 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਸਲਾਹਕਾਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੇ ਈਵੈਂਜਲੀਕਲ ਸਟੂਡੈਂਟਸ ਯੂਨੀਅਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ ਅਤੇ ਦਸ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਕਈ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀਆਂ ਅਤੇ ਕਾਲਜਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕੀਤੀ। ਉਹ ਫਿਰ 2006 ਤੱਕ ਆਂਧਰਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦਾ ਰਾਜ ਸਕੱਤਰ ਰਿਹਾ। ਉਸਨੇ ਆਈਆਈਟੀ ਬੰਬੇ, ਆਈਆਈਟੀ ਖੜਗਪੁਰ, ਆਈਆਈਟੀ ਗੁੰਡੀ, ਆਈਆਈਐਸਸੀ ਬੰਗਲੌਰ, ਜੇਐਨਯੂ ਦਿੱਲੀ, ਕੇਂਦਰੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਪਾਂਡੀਚੇਰੀ, ਜੇਆਈਪੀਐਮਈਆਰ ਪਾਂਡੀਚੇਰੀ ਅਤੇ ਸੀਐਮਸੀ ਵੇਲੋਰ ਵਰਗੀਆਂ ਵੱਕਾਰੀ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸੈਮੀਨਾਰ ਕਰਵਾਏ।

 

 ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਹੈ ਕਿ ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ ਨੂੰ ਰਵੀ ਜ਼ੈਕਰੀਅਸ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਮਿਨਿਸਟ੍ਰੀਜ਼ (RZIM) ਵਿਖੇ ਮਾਫੀਲੋਜਿਸਟ ਵਜੋਂ ਸਿਖਲਾਈ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਜਿਸਦੀ ਸਥਾਪਨਾ ਮਰਹੂਮ ਫਰੈਡਰਿਕ ਐਂਟੋਨੀ ਰਵੀ ਕੁਮਾਰ ਜ਼ੈਕਰਿਆਸ, ਇੱਕ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੇ ਕੈਨੇਡੀਅਨ-ਅਮਰੀਕੀ ਈਸਾਈ ਈਵੈਂਜਲੀਕਲ ਮੰਤਰੀ ਅਤੇ ਮੁਆਫ਼ੀ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਕਈ ਔਰਤਾਂ ਦੁਆਰਾ ਫਰੈਡਰਿਕ ਐਂਟਨੀ ਰਵੀ ਕੁਮਾਰ ਜ਼ਕਰਿਆਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਗੰਭੀਰ ਜਿਨਸੀ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ ਗਏ ਸਨ ਕਿ ਉਹ ਆਦਤਨ ਜਿਨਸੀ ਦੁਰਵਿਹਾਰ ਅਤੇ/ਜਾਂ ਦੁਰਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਸੀ। ਰੂਥ ਮਲਹੋਤਰਾ, RZIM ਦੀ ਇੱਕ ਸਾਬਕਾ ਮੈਂਬਰ, ਦਾਅਵਾ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜ਼ਕਰਿਆਸ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਬਾਰੇ ਸ਼ੱਕ ਉਸਦੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਦੌਰਾਨ ਮੌਜੂਦ ਸੀ ਪਰ RZIM ਦੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ।

 

 ਪਾਦਰੀ ਕੁੰਟਮ ਐਡਵਰਡ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ 2000 ਤੋਂ ਨਿਰੇਕਸ਼ਣ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਦੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨੂੰ CBN ਮਲਟੀਮੀਡੀਆ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲਿਮਟਿਡ ਦੁਆਰਾ ਸਪਾਂਸਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਹਰ ਐਤਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ 5.30 ਵਜੇ TV9 ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਉਹ “tipritv” ਨਾਮਕ ਆਈਪੀਟੀਵੀ ਲਈ ਬਲੌਗਰ ਅਤੇ ਇੰਟਰਐਕਟਿਵ ਵੈੱਬ ਮੈਨੇਜਰ ਵੀ ਹੈ ਜੋ ਡਾਇਸਪੋਰਾ ਭਾਰਤੀਆਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦਾ ਹੈ।

——–

A pastor’s speech citing the ‘American Secret Report’ has terrified people who gathered for new year celebrations. Pastor Kuntam Edward Williams addressed the gatherings during the New Year event held by Bethel Church in Mushirabad, Hyderabad, in which he made serious allegations against the BJP-led Union Government that terrified the people there.


“India will see ‘Genocide’ in 2023 during BJP regime”, predicts Hyderabad Pastor citing ‘Exclusive American Secret Report’

One thought on “‘ਅਮਰੀਕਨ ਸੀਕ੍ਰੇਟ ਰਿਪੋਰਟ’ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ ਪਾਦਰੀ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕੱਢਿਆ ਤਰਾਹ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *