KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਂਦਿਆਂ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾਬੂ ਕੀਤੇ ਮਿਲਕ ਪਲਾਂਟ ਦੇ ਮੈਨੇਜਰ ਕੋਲੋਂ ਨਕਦੀ ਸੋਨੇ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਮਹਿੰਗੀਆਂ ਘੜੀਆਂ ਜਾਇ... ਖਾਲਿਸਤਾਨੀ ਅੱਤਵਾਦੀ ਲਖਬੀਰ ਰੋਡੇ ਦੀ ਪਾਕਿਸਤਾਨ 'ਚ ਮੌਤ: ਬੈਨ ਸੰਗਠਨ KLF ਦਾ ਮੁਖੀ ਸੀ ਜਰਨੈਲ ਸਿੰਘ ਭਿੰਡਰਾਂਵਾਲੇ ਦਾ ... ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੋਂ ਅੱਤਵਾਦੀ ਲਖਬੀਰ ਰੋਡੇ ਦਾ ਸਾਥੀ ਪਰਮਜੀਤ ਢਾਡੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ: ਇੰਗਲੈਂਡ ਭੱਜਣ ਦੀ ਫਿਰਾਕ ਵਿੱਚ ਸੀ ਬੰਦੀ ਸਿੰਘਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਤੇ ਦਿੱਲੀ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਕਮੇਟੀ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਰਾਹ ਹੋਏ ਵੱਖ ਜਲੰਧਰ ਦਿਹਾਤੀ ਦੇ ਥਾਣਾ ਬਿਲਗਾ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਔਰਤ ਸਮੇਤ ਦੋ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰ 12 ਗ੍ਰਾਮ ਹੈਰੋਇਨ 40 ਖੁੱਲੀਆ ਨਸ਼ੀਲੀਆ ਗੋ... ਪੰਨੂ ਦੇ ਕਤਲ ਦੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਦਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੋਇਆ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ : ਨਿਖਿਲ ਗੁਪਤਾ ਨੇ ਜੋ ਸ਼ੂਟਰ ਹਾਇਰ ਕੀਤਾ ਉਹ ਨਿਕਲਿਆ ਅੰਡਰ... ਸਿੱਖ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਲੁੱਟ ਦੀ ਘਟਨਾ ਨੇ ਸਾਬਤ ਕੀਤਾ ਕਿ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੇ ਸਿੱਖ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਾ ਕੋਈ ਪੁਖ਼ਤਾ ਇੰਤਜ਼ਾ... ਦਿਨੇਸ਼ ਢੱਲ ਪੰਜਾਬ ਸਮਾਲ ਇੰਡਸਟਰੀਜ਼ ਐਂਡ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵਾਈਸ ਚੇਅਰਮੈਨ ਨਿਯੁਕਤ, ਵਰਕਰਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਉਤਸ਼ਾ... ਗੈਂਗਸਟਰ ਸੋਨੂੰ ਖੱਤਰੀ ਦਾ ਸਾਥੀ ਪੁਲਿਸ ਵਲੋਂ ਗਿ੍ਫ਼ਤਾਰ : ਮਾਂ-ਧੀ ਦੇ ਦੋਹਰੇ ਕਤਲ ਦਾ ਮੁੱਖ ਮੁਲਜ਼ਮ; 2 ਪਿਸਤੌਲ, 8 ਕਾ... ਪੰਜਾਬ ਦੇ 11 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕ-ਰੁਕ ਕੇ ਮੀਂਹ: ਯੈਲੋ ਅਲਰਟ ਜਾਰੀ
You are currently viewing ਅਮੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ ਅਤੇ ਡਾ: ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਚੁਣਿਆ
Punjab Taekwondo Association

ਅਮੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ ਅਤੇ ਡਾ: ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਚੁਣਿਆ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਜਲੰਧਰ, ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ- ਅਮੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ (ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਪੁਰ) ਅਤੇ ਡਾ: ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਿੰਘ (ਜਲੰਧਰ) ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ | ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਲੁਧਿਆਣਾ 1430 ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਚੋਣ ਅਧਿਕਾਰੀ ਸਤੀਸ਼ ਸੱਭਰਵਾਲ ਐਡਵੋਕੇਟ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਹਾਈਕੋਰਟ ਦੀ ਦੇਖ-ਰੇਖ ਹੇਠ ਹੋਈਆਂ | ਇਸ ਦੌਰਾਨ 2022 ਤੋਂ 2026 ਲਈ ਨਵੀਂ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਕਮੇਟੀ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਵਿਕਰਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ (ਜਲੰਧਰ), ਰਾਜ ਕੁਮਾਰ ਸਾਮਾ (ਮੁਕਤਸਰ ਸਾਹਿਬ) ਅਤੇ ਅਨਿਤ ਗੋਇਲ (ਸਾਹਿਬਜ਼ਾਦਾ ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨਗਰ) ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਸੀਨੀਅਰ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ, ਸੰਜੀਵ ਕੰਬੋਜ (ਸ਼੍ਰੀ ਮੁਕਤਸਰ ਸਾਹਿਬ), ਰਾਜ ਕੁਮਾਰ (ਕਪੂਰਥਲਾ), ਸੁਨੀਲ ਕੰਬੋਜ (ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ) ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ) ਅਤੇ ਪਰਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ (ਮੋਗਾ) ਨੂੰ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ, ਵਿਕਾਸ ਕੰਬੋਜ (ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ), ਨੀਲਕਮਲ (ਰੂਪਨਗਰ), ਸੁਨੀਲ ਕੁਮਾਰ (ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ), ਦੇਵੇਂਦਰ ਨਾਥ (ਬਠਿੰਡਾ) ਅਤੇ ਪਰਮਜੀਤ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ (ਸੰਗੂਰ) ਨੂੰ ਸੰਯੁਕਤ ਸਕੱਤਰ, ਕਮਲ ਕਿਸ਼ੋਰ ਨੂਰੀ (ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ) ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਖਜ਼ਾਨਚੀ ਵਜੋਂ ਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਰੌਬਿਨ ਸੋਨੀ (ਐਸ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਨਗਰ), ਰਾਹੁਲ ਸ਼ਰਮਾ (ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ), ਰਾਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਲਵਜੀਤ ਸਿੰਘ ਭੱਟੀ (ਫਰੀਦਕੋਟ), ਵਿਨੋਦ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਰੁਸਤਮ ਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ (ਮਾਨਸਾ), ਨਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ (ਸੰਗਰੂਰ), ਹਰੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਬੰਗਾ (ਕਪੂਰਥਲਾ), ਸੁਰਜੀਤ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਅਮਰਪਾਲ (ਪਠਾਨਕੋਟ), ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ (ਪਟਿਆਲਾ) ਅਤੇ ਡਾ: ਪ੍ਰੀਤ ਮਖੀਜਾ (ਬਠਿੰਡਾ) ਨੂੰ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਮੈਂਬਰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ।

ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਚੁਣੇ ਗਏ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸ. ਅਮੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ ਅਤੇ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵਿਕਰਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਮੂਹ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਅਹੁਦੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਭਰੋਸਾ ਦਿਵਾਇਆ ਕਿ ਉਹ ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਨੁਮਾਇੰਦਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮੰਚ ‘ਤੇ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਸਾਰਥਕ ਯਤਨ ਕਰਨਗੇ ਤਾਂ ਜੋ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬਣਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕੇ। ਖੇਡ ਵਿਭਾਗ ਦੀਆਂ ਸਹੂਲਤਾਂ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਾਰੇ ਖਿਡਾਰੀ ਇੱਕੋ ਬੈਨਰ ਹੇਠ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪੱਧਰ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਨੁਮਾਇੰਦਗੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਫੈਡਰੇਸ਼ਨ ਆਫ ਇੰਡੀਆ ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਸਬੰਧੀ ਮੌਜੂਦਾ ਘਟਨਾਕ੍ਰਮ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦਿਆਂ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਨਯੋਗ ਅਦਾਲਤ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਫੈਸਲੇ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਮੁਕਾਬਲੇ ਕਰਵਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਡਾ: ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਤੋਂ ਆਏ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਨੁਮਾਇੰਦਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪੋ-ਆਪਣੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀਆਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਆ।

अनुमीत सिंह सोढ़ी (फिरोजपुर) व डॉ प्रदीप कुमार सिंह (जालन्धर) को सर्वसम्मति से पंजाब ताइक्वांडो एसोसिएशन का अध्यक्ष व महासचिव चुना गया। चुनाव अधिकारी सतीश सभरवाल एडवोकेट पंजाब एंड हरियाणा हाईकोर्ट की देखरेख में पंजाब ताइक्वांडो एसोसिएशन लुधियाना 1430 के चुनाव संपन्न हुए। इस दौरान 2022 से 2026 के लिए नई कार्यकारिणी की घोषणा की गई। जिसमें सर्वसम्मति से सर्वश्री विक्रांत शर्मा (जालंधर), राजकुमार सामा (मुक्तसर साहिब) व अनित गोयल (साहिबजादा अजीत सिंह नगर) को वरिष्ठ उपाध्यक्ष, संजीव कंबोज (श्री मुक्तसर साहिब ), राजकुमार (कपूरथला), सुनील कंबोज (फाजिल्का) व परमिंदर सिंह (मोगा) को उपाध्यक्ष, विकास कंबोज (फिरोजपुर), नीलकमल (रूपनगर), सुनील कुमार (फाजिल्का), देवेंद्र नाथ ( बठिंडा) व परमजीत कृष्ण ( संगरूर) को संयुक्त सचिव, कमल किशोर नूरी (होशियारपुर) को खजांची,जबकि दीप कुमार व रोबिन सोनी (स भगत सिंह नगर), राहुल शर्मा (होशियारपुर), राजेंद्र सिंह व लवजीत सिंह भट्टी (फरीदकोट), विनोद कुमार व रुस्तम प्रीत सिंह (मानसा), नरेंद्र सिंह (संगरूर), हरीश कुमार बंगा ( कपूरथला), सुरजीत कुमार व अमरपाल (पठानकोट), जसविंदर सिंह (पटियाला) व डॉ प्रीत मखीजा (बठिंडा) को कार्यकारिणी सदस्य चुना गया।


पंजाब ताइक्वांडो एसोसिएशन के नवनिर्वाचित अध्यक्ष स. अनुमीत सिंह सोढ़ी व उपाध्यक्ष विक्रान्त शर्मा ने पंजाब के सभी ताइक्वांडो खिलाडिय़ों व पदाधिकारियों को आश्वस्त किया कि वे पंजाब ताइक्वांडो एसोसिएशन में तीन भागों में विभाजित अलग-अलग प्रतिनिधियों को एक मंच पर लाने का सार्थक प्रयास करेंगे ताकि खिलाडिय़ों को खेल विभाग की तरफ से पर्याप्त सुविधाएं प्राप्त हो सके और पंजाब के सभी खिलाड़ी एक ही बैनर के तले राष्ट्रीय स्तरीय प्रतियोगिताओं में पंजाब का प्रतिनिधित्व कर सके। ताइक्वांडो फेडरेशन ऑफ इंडिया के चुनाव से संबंधित वर्तमान घटनाक्रम को देखते हुए निर्णय लिया गया कि चुनाव के बाद माननीय न्यायालय द्वारा लिए गए निर्णय के आधार पर पंजाब में मान्यता प्राप्त ताइक्वांडो प्रतियोगिताओं का आयोजन किया जाएगा। महासचिव डॉ प्रदीप कुमार सिंह ने पंजाब के विभिन्न जिलों से आए हुए जिला ताइक्वांडो एसोसिएशन के प्रतिनिधियों का आभार प्रकट करते हुए उनसे संबंधित जिलों में अपनी सक्रियतायो को बनाए रखने के लिए प्रेरित किया।

advertise with kesari virasat

Leave a Reply