KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੇ ਘਰ-ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਕੀਤਾ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਭੀੜ ਦੇਖ ਕੇ ਵਿਰੋਧੀ ਹੈਰਾਨ* ਅਜੀਤ ਅਖਬਾਰ ਦੇ ਸੰਪਾਦਕ ਤੇ ਸੀਨੀਅਰ ਪੱਤਰਕਾਰ ਬਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਹਮਦਰਦ ਖਿਲਾਫ ਜਲੰਧਰ 'ਚ FIR ਦਰਜ, 2 SDO ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ *ਪੁਰਾਣਾ ਹਲਕਾ ਛੱਡ ਕੇ ਆਏ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪੈਰਾਸ਼ੂਟ ਉਮੀਦਵਾਰ ਕਿਵੇਂ ਬਦਲਣਗੇ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਹਾਲਾਤ - ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ* ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੀ ਹੈਟ੍ਰਿਕ ਲਈ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਜਿਤਾਉਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ : ਸੰਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਆਪ' ਆਗੂ ਤੇ ਸਾਬਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਜਗਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਭਾਜਪਾ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਨਾਲ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਹੋਰ ਤਾਕਤ ਪ੍ਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ 24 ਮਈ ਨੂੰ ਆਉਣਗੇ ਪੰਜਾਬ: ਇਸ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਕਰਨਗੇ ਰੈਲੀ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਪੀਏ ਰਿਸ਼ਵ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਸੀਐਮ ਹਾਊਸ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: ਮੈਡੀਕਲ ਰਿਪੋਰਟ 'ਚ ਸਵਾਤੀ ਮਾਲੀਵਾਲ 'ਤੇ ... ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਿੰਘਵੀ ਨੂੰ ਮਾਲੀਵਾਲ ਸੀਟ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਜੀ : ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਸੀਐਮ ਨੂੰ ਇਹੀ ਗੱਲ ਕਹਿਣ ਗਈ ਸੀ; PA... ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਆਪ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ: ਕਈ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਬਦਲੀ ਵਫਾਦਾਰੀ ਵਿਦਿਆ ਭਾਰਤੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲਾਂ ਦੀ ਸੂਬਾਈ ਮੀਟਿੰਗ ਦਾ ਆਗਾਜ਼
You are currently viewing ਅਮੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ ਅਤੇ ਡਾ: ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਚੁਣਿਆ
Punjab Taekwondo Association

ਅਮੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ ਅਤੇ ਡਾ: ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਚੁਣਿਆ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਜਲੰਧਰ, ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ- ਅਮੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ (ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਪੁਰ) ਅਤੇ ਡਾ: ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਿੰਘ (ਜਲੰਧਰ) ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ | ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਲੁਧਿਆਣਾ 1430 ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਚੋਣ ਅਧਿਕਾਰੀ ਸਤੀਸ਼ ਸੱਭਰਵਾਲ ਐਡਵੋਕੇਟ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਹਾਈਕੋਰਟ ਦੀ ਦੇਖ-ਰੇਖ ਹੇਠ ਹੋਈਆਂ | ਇਸ ਦੌਰਾਨ 2022 ਤੋਂ 2026 ਲਈ ਨਵੀਂ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਕਮੇਟੀ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਵਿਕਰਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ (ਜਲੰਧਰ), ਰਾਜ ਕੁਮਾਰ ਸਾਮਾ (ਮੁਕਤਸਰ ਸਾਹਿਬ) ਅਤੇ ਅਨਿਤ ਗੋਇਲ (ਸਾਹਿਬਜ਼ਾਦਾ ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨਗਰ) ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਸੀਨੀਅਰ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ, ਸੰਜੀਵ ਕੰਬੋਜ (ਸ਼੍ਰੀ ਮੁਕਤਸਰ ਸਾਹਿਬ), ਰਾਜ ਕੁਮਾਰ (ਕਪੂਰਥਲਾ), ਸੁਨੀਲ ਕੰਬੋਜ (ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ) ਨੂੰ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ) ਅਤੇ ਪਰਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ (ਮੋਗਾ) ਨੂੰ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ, ਵਿਕਾਸ ਕੰਬੋਜ (ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ), ਨੀਲਕਮਲ (ਰੂਪਨਗਰ), ਸੁਨੀਲ ਕੁਮਾਰ (ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ), ਦੇਵੇਂਦਰ ਨਾਥ (ਬਠਿੰਡਾ) ਅਤੇ ਪਰਮਜੀਤ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ (ਸੰਗੂਰ) ਨੂੰ ਸੰਯੁਕਤ ਸਕੱਤਰ, ਕਮਲ ਕਿਸ਼ੋਰ ਨੂਰੀ (ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ) ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਖਜ਼ਾਨਚੀ ਵਜੋਂ ਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਰੌਬਿਨ ਸੋਨੀ (ਐਸ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਨਗਰ), ਰਾਹੁਲ ਸ਼ਰਮਾ (ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ), ਰਾਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਲਵਜੀਤ ਸਿੰਘ ਭੱਟੀ (ਫਰੀਦਕੋਟ), ਵਿਨੋਦ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਰੁਸਤਮ ਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ (ਮਾਨਸਾ), ਨਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ (ਸੰਗਰੂਰ), ਹਰੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਬੰਗਾ (ਕਪੂਰਥਲਾ), ਸੁਰਜੀਤ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਅਮਰਪਾਲ (ਪਠਾਨਕੋਟ), ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ (ਪਟਿਆਲਾ) ਅਤੇ ਡਾ: ਪ੍ਰੀਤ ਮਖੀਜਾ (ਬਠਿੰਡਾ) ਨੂੰ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਮੈਂਬਰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ।

ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਚੁਣੇ ਗਏ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸ. ਅਮੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ ਅਤੇ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵਿਕਰਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਮੂਹ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਅਹੁਦੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਭਰੋਸਾ ਦਿਵਾਇਆ ਕਿ ਉਹ ਪੰਜਾਬ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਨੁਮਾਇੰਦਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮੰਚ ‘ਤੇ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਸਾਰਥਕ ਯਤਨ ਕਰਨਗੇ ਤਾਂ ਜੋ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬਣਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕੇ। ਖੇਡ ਵਿਭਾਗ ਦੀਆਂ ਸਹੂਲਤਾਂ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਾਰੇ ਖਿਡਾਰੀ ਇੱਕੋ ਬੈਨਰ ਹੇਠ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪੱਧਰ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਨੁਮਾਇੰਦਗੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਫੈਡਰੇਸ਼ਨ ਆਫ ਇੰਡੀਆ ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਸਬੰਧੀ ਮੌਜੂਦਾ ਘਟਨਾਕ੍ਰਮ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦਿਆਂ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਨਯੋਗ ਅਦਾਲਤ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਫੈਸਲੇ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਮੁਕਾਬਲੇ ਕਰਵਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਡਾ: ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਤੋਂ ਆਏ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਤਾਈਕਵਾਂਡੋ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਨੁਮਾਇੰਦਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪੋ-ਆਪਣੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀਆਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਆ।

अनुमीत सिंह सोढ़ी (फिरोजपुर) व डॉ प्रदीप कुमार सिंह (जालन्धर) को सर्वसम्मति से पंजाब ताइक्वांडो एसोसिएशन का अध्यक्ष व महासचिव चुना गया। चुनाव अधिकारी सतीश सभरवाल एडवोकेट पंजाब एंड हरियाणा हाईकोर्ट की देखरेख में पंजाब ताइक्वांडो एसोसिएशन लुधियाना 1430 के चुनाव संपन्न हुए। इस दौरान 2022 से 2026 के लिए नई कार्यकारिणी की घोषणा की गई। जिसमें सर्वसम्मति से सर्वश्री विक्रांत शर्मा (जालंधर), राजकुमार सामा (मुक्तसर साहिब) व अनित गोयल (साहिबजादा अजीत सिंह नगर) को वरिष्ठ उपाध्यक्ष, संजीव कंबोज (श्री मुक्तसर साहिब ), राजकुमार (कपूरथला), सुनील कंबोज (फाजिल्का) व परमिंदर सिंह (मोगा) को उपाध्यक्ष, विकास कंबोज (फिरोजपुर), नीलकमल (रूपनगर), सुनील कुमार (फाजिल्का), देवेंद्र नाथ ( बठिंडा) व परमजीत कृष्ण ( संगरूर) को संयुक्त सचिव, कमल किशोर नूरी (होशियारपुर) को खजांची,जबकि दीप कुमार व रोबिन सोनी (स भगत सिंह नगर), राहुल शर्मा (होशियारपुर), राजेंद्र सिंह व लवजीत सिंह भट्टी (फरीदकोट), विनोद कुमार व रुस्तम प्रीत सिंह (मानसा), नरेंद्र सिंह (संगरूर), हरीश कुमार बंगा ( कपूरथला), सुरजीत कुमार व अमरपाल (पठानकोट), जसविंदर सिंह (पटियाला) व डॉ प्रीत मखीजा (बठिंडा) को कार्यकारिणी सदस्य चुना गया।


पंजाब ताइक्वांडो एसोसिएशन के नवनिर्वाचित अध्यक्ष स. अनुमीत सिंह सोढ़ी व उपाध्यक्ष विक्रान्त शर्मा ने पंजाब के सभी ताइक्वांडो खिलाडिय़ों व पदाधिकारियों को आश्वस्त किया कि वे पंजाब ताइक्वांडो एसोसिएशन में तीन भागों में विभाजित अलग-अलग प्रतिनिधियों को एक मंच पर लाने का सार्थक प्रयास करेंगे ताकि खिलाडिय़ों को खेल विभाग की तरफ से पर्याप्त सुविधाएं प्राप्त हो सके और पंजाब के सभी खिलाड़ी एक ही बैनर के तले राष्ट्रीय स्तरीय प्रतियोगिताओं में पंजाब का प्रतिनिधित्व कर सके। ताइक्वांडो फेडरेशन ऑफ इंडिया के चुनाव से संबंधित वर्तमान घटनाक्रम को देखते हुए निर्णय लिया गया कि चुनाव के बाद माननीय न्यायालय द्वारा लिए गए निर्णय के आधार पर पंजाब में मान्यता प्राप्त ताइक्वांडो प्रतियोगिताओं का आयोजन किया जाएगा। महासचिव डॉ प्रदीप कुमार सिंह ने पंजाब के विभिन्न जिलों से आए हुए जिला ताइक्वांडो एसोसिएशन के प्रतिनिधियों का आभार प्रकट करते हुए उनसे संबंधित जिलों में अपनी सक्रियतायो को बनाए रखने के लिए प्रेरित किया।

advertise with kesari virasat

Leave a Reply