KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੇ ਘਰ-ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਕੀਤਾ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਭੀੜ ਦੇਖ ਕੇ ਵਿਰੋਧੀ ਹੈਰਾਨ* ਅਜੀਤ ਅਖਬਾਰ ਦੇ ਸੰਪਾਦਕ ਤੇ ਸੀਨੀਅਰ ਪੱਤਰਕਾਰ ਬਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਹਮਦਰਦ ਖਿਲਾਫ ਜਲੰਧਰ 'ਚ FIR ਦਰਜ, 2 SDO ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ *ਪੁਰਾਣਾ ਹਲਕਾ ਛੱਡ ਕੇ ਆਏ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪੈਰਾਸ਼ੂਟ ਉਮੀਦਵਾਰ ਕਿਵੇਂ ਬਦਲਣਗੇ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਹਾਲਾਤ - ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ* ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੀ ਹੈਟ੍ਰਿਕ ਲਈ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਜਿਤਾਉਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ : ਸੰਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਆਪ' ਆਗੂ ਤੇ ਸਾਬਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਜਗਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਭਾਜਪਾ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਨਾਲ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਹੋਰ ਤਾਕਤ ਪ੍ਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ 24 ਮਈ ਨੂੰ ਆਉਣਗੇ ਪੰਜਾਬ: ਇਸ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਕਰਨਗੇ ਰੈਲੀ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਪੀਏ ਰਿਸ਼ਵ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਸੀਐਮ ਹਾਊਸ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: ਮੈਡੀਕਲ ਰਿਪੋਰਟ 'ਚ ਸਵਾਤੀ ਮਾਲੀਵਾਲ 'ਤੇ ... ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਿੰਘਵੀ ਨੂੰ ਮਾਲੀਵਾਲ ਸੀਟ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਜੀ : ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਸੀਐਮ ਨੂੰ ਇਹੀ ਗੱਲ ਕਹਿਣ ਗਈ ਸੀ; PA... ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਆਪ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ: ਕਈ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਬਦਲੀ ਵਫਾਦਾਰੀ ਵਿਦਿਆ ਭਾਰਤੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲਾਂ ਦੀ ਸੂਬਾਈ ਮੀਟਿੰਗ ਦਾ ਆਗਾਜ਼
You are currently viewing ਕੇ.ਐਮ.ਵੀ. ਦੁਆਰਾ ਇੰਟਰਾ ਕਾਲਜ ਮੁਕਾਬਲੇ ਆਈ. ਟੀ. ਗੈਮਟ 2022 ਦਾ ਆਯੋਜਨ
KMV Intra college competition by T. Successful organization of Gamut-2022

ਕੇ.ਐਮ.ਵੀ. ਦੁਆਰਾ ਇੰਟਰਾ ਕਾਲਜ ਮੁਕਾਬਲੇ ਆਈ. ਟੀ. ਗੈਮਟ 2022 ਦਾ ਆਯੋਜਨ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਜਲੰਧਰ, (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੈੱਟਵਰਕ)- ਭਾਰਤ ਦੀ ਵਿਰਾਸਤ ਅਤੇ ਆਟੋਨੋਮਸ ਸੰਸਥਾ, ਕੰਨਿਆ ਮਹਾਂਵਿਦਿਆਲਾ, ਜਲੰਧਰ  ਦੇ ਪੋਸਟ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਆਫ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਾਇੰਸ ਐਂਡ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਜ਼ ਦੁਆਰਾ ਇੰਟਰਾ ਕਾਲਜ ਮੁਕਾਬਲੇ ਆਈ. ਟੀ. ਗੈਮਟ 2022 ਦਾ ਸਫਲ ਆਯੋਜਨ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਆਯੋਜਨ ਦੀ ਵਿਚ 250 ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੇ ਪੂਰੇ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਾਗ ਲੈਂਦੇ ਹੋਏ ਪਾਵਰ ਪੁਆਇੰਟ ਪ੍ਰੈਜ਼ੈਂਟੇਸ਼ਨ, ਐਡਮੈਡ ਸ਼ੋਅ, ਗਰੁੱਪ ਡਾਂਸ ਅਤੇ ਸੋਲੋ ਡਾਂਸ, ਬੈਸਟ ਆਊਟ ਆਫ਼ ਵੇਸਟ, ਆਈ.ਟੀ. ਕੁਲਾਜ, ਨੈੱਟ ਸੈਵੀ, ਰੰਗ ਤਰੰਗ, ਫੈਸ਼ਨਸ਼ੋਅ, ਫੈਂਸੀ ਡਰੈੱਸ, ਲੌਜਿਕ ਬਿਲਡਿੰਗ, ਆਈ.ਟੀ. ਕੁਇਜ਼, ਪੋਸਟਰ ਮੇਕਿੰਗ ਅਤੇ ਲੋਗੋ ਡਿਜ਼ਾਈਨਿੰਗ ਜਿਹੇ 13 ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੀ ਕਲਾਤਮਿਕ ਸੂਝ-ਬੂਝ ਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਮੁਜ਼ਾਹਿਰਾ ਕੀਤਾ ।

ਵਿਦਿਆਲਾ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਪ੍ਰੋ. ਅਤਿਮਾ ਸ਼ਰਮਾ ਦਿਵੇਦੀ ਨੇ ਬਤੌਰ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਸੰਬੋਧਨ ਦੌਰਾਨ  ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਜਿਹੇ ਆਯੋਜਨ ਜਿੱਥੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਛੁਪੀ ਹੋਈ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਨੂੰ ਨਿਖਾਰਨ ਅਤੇ ਸੰਵਾਰਨ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਉਚਿੱਤ ਮੰਚ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ ਉੱਥੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੂਝਬੂਝ ਅਤੇ ਗਿਆਨ ਦੇ ਦਾਇਰੇ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ਾਲ ਕਰਨ ਵਿਚ ਵੀ ਸਹਾਇਕ ਸਾਬਿਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਈ. ਟੀ. ਸੈਕਟਰ ਵਿਚਲੇ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕਿਆਂ ਤੋਂ ਵੀ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾਇਆ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਿਲ ਕਰਨ ਲਈ ਜੀਵਨ ਵਿਚ ਮਿਹਨਤ ਤੇ ਰਸਤੇ  ਨੂੰ ਅਪਨਾਉਣ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਦਿੱਤੀ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਤੀਖਣ ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇ ਦੀ ਸਮਝ, ਸੂਝ-ਬੂਝ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਪਾਵਰ ਪੁਆਇੰਟ ਪ੍ਰੈਜੈਂਟੇਸ਼ਨ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਤਨੂ ਸੁਮਨ, ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਅਤੇ ਕੇ.ਵੀ. ਸੋਨਲ ਨੇ ਸਾਂਝੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ।

ਮੇਘਦੀਪ ਅਤੇ ਸੁਖਨੰਦਨ ਕੌਰ ਦੂਸਰੇ ਸਥਾਨ ਤੇ ਰਹੀਆਂ ਜਦਕਿ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਖੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਇਆ। ਪੋਸਟਰ ਮੇਕਿੰਗ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਜਸ ਕੌਰ ਪਹਿਲੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਰਹੀ। ਦੂਸਰਾ ਸਥਾਨ ਸਥਾਨ ਪ੍ਰਭਜੋਤ ਕੌਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਤੀਸਰੇ ਸਥਾਨ ਤੇ ਸੁਖਨੰਦਨ ਕੌਰ ਨੇ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਅੰਕਿਤ ਕਰਵਾਇਆ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸੋਲੋ ਡਾਂਸ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਪਾਇਲ,ਹਰਜੋਤ ਅਤੇ ਨਿਕਿਤਾ ਨੇ ਪਹਿਲਾ, ਨੰਦਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਦੂਸਰਾ ਅਤੇ ਸੁਖਨੰਦਨ ਕੌਰ ਅਤੇ ਗੁਰਜੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ।

ਇੱਥੇ ਹੀ ਬੱਸ ਨਹੀਂ ਗਰੁੱਪ ਡਾਂਸ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਸੋਨੀਆ ਅਤੇ ਜਸਬੀਰ ਕੌਰ ਦੀ ਟੀਮ ਪਹਿਲੇ, ਸਾਕਸ਼ੀ, ਰਿਤਿਕਾ, ਹਰਲੀਨ, ਸੰਦੀਪ ਅਤੇ ਚਰਨਜੀਤ ਕੌਰ ਦੀ ਟੀਮ ਦੂਸਰੇ ਅਤੇ ਕਿਰਨ, ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ, ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਅਤੇ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਦੀ ਟੀਮ ਤੀਸਰੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਰਹੀ। ਲੋਗੋ ਡਿਜ਼ਾਇਨਿੰਗ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਜਿੱਥੇ ਤਮੰਨਾ  ਪਹਿਲੇ, ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਅਤੇ ਦੀਪਾਲੀ ਦੂਸਰੇ ਅਤੇ ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਤੀਸਰੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਰਹੀਆਂ ਉੱਥੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਈ.ਟੀ. ਕੋਲਾਜ਼ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਦੀਪਾਲੀ ਨੇ ਪਹਿਲਾ,  ਨਿਕਿਤਾ ਅਤੇ ਗੁਰਲੀਨ ਕੌਰ ਨੇ ਸਾਂਝੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਦੂਸਰਾ ਅਤੇ ਸੋਨੀਆ ਬਾਲਾ ਨੇ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ।

ਐਡ ਮੈਡ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਤਰਨਦੀਪ ਕੌਰ, ਜਸਮੀਤ ਕੌਰ, ਨਵਰੂਪ ਭੱਲਾ, ਰਮਨ, ਪ੍ਰੀਆ ਅਤੇ ਸ਼ੈਫਾਲੀ ਦੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਜੇਤੂ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਰੰਗ-ਤਰੰਗ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਅਨਾਮਿਕਾ ਅਤੇ ਸਿੰਮੀ ਦੀ ਟੀਮ ਪਹਿਲੇ, ਭਾਨੂ ਅਤੇ ਰਮਨ ਦੀ ਟੀਮ ਦੂਸਰੇ ਅਤੇ ਸੇਜਲ ਅਤੇ ਜੈਸਮੀਨ ਦੀ ਟੀਮ ਤੀਸਰੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਰਹੀ। ਬੈਸਟ ਆਊਟ ਆਫ਼ ਵੇਸਟ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਅਵਲੀਨ ਕੌਰ ਨੇ ਪਹਿਲਾ, ਸੇਜਲਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਦੂਸਰਾ ਅਤੇ ਨਿਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ ਸਾਂਝੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਨੈੱਟ ਸੇਵੀ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਮੇਘਦੀਪ ਅਤੇ ਸੁਖਨੰਦਨ ਕੌਰ ਨੇ ਸਾਂਝੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਹਿਲਾ, ਜਸਮੀਤ ਅਤੇ ਕੁਲਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਦੂਸਰਾ ਅਤੇ  ਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਮੁਲਤਾਨੀ, ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ, ਮੀਰਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਜੋਤ ਨੇ ਸਾਂਝੇ ਤੌਰ ਤੇ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੈਂਸੀ ਡਰੈੱਸ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਵਿਚੋਂ  ਭਾਵਨਾ, ਮੇਘਦੀਪ ਅਤੇ ਆਰਤੀ ਨੇ ਕ੍ਰਮਵਾਰ ਪਹਿਲਾ, ਦੂਸਰਾ ਅਤੇ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਆਪਣੇ ਨਾਮ ਕਰਵਾਇਆ। ਆਈ.ਟੀ. ਕੁਇਜ਼ ਮੁਕਾਬਲੇ ਤੇ ਵਿੱਚੋਂ ਮੇਘਦੀਪ, ਸਿਮਰਨ ਅਤੇ ਸੁਖਨੰਦਨ ਕੌਰ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਦਕਿ ਨੰਦਿਨੀ ਸੰਗਰ, ਹਰਸ਼ਿਤਾ ਅਤੇ ਨੰਦਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਟੀਮ ਦੂਸਰੇ ਅਤੇ ਮਨਲੀਨ ਕੌਰ, ਮੁਸਕਾਨ ਅਤੇ ਰਮਾ ਮਿਨਹਾਸ ਦੀ ਟੀਮ ਤੀਸਰੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਰਹੀ। ਮਾਡਲਿੰਗ ਵਿੱਚੋਂ ਸਲੋਨੀ ਨੂੰ ਮਿਸ ਸ਼ਾਈਨਿੰਗ ਸਟਾਰ ਦੇ ਖ਼ਿਤਾਬ ਨਾਲ ਨਿਵਾਜਿਆ ਗਿਆ ਜਦਕਿ ਮਿਸ ਐਲੀਗੈਂਟ ਦੇ ਸਨਮਾਨ ਲਈ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ, ਮਿਸ ਗ੍ਰੇਸਫੁੱਲ ਲਈ ਵਿਸ਼ਾਖਾ ਅਤੇ ਮਿਸ ਚਾਰਮਿੰਗ ਸਮਾਈਲ ਦੇ ਲਈ ਪਵਨਦੀਪ ਕੌਰ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਮੈਡਮ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨੇ ਸਮੂਹ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਇਨਾਮ ਤਕਸੀਮ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਸਫਲ ਆਯੋਜਨ ਦੇ ਲਈ ਡਾ. ਸੁਮਨ ਖੁਰਾਨਾ, ਡਾ. ਪ੍ਰਦੀਪ ਅਰੋਡ਼ਾ, ਡਾ. ਰਵੀ ਖੁਰਾਨਾ ਅਤੇ ਸਮੂਹ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੁਆਰਾ  ਕੀਤੇ ਗਏ ਯਤਨਾਂ ਦੀ ਵੀ ਭਰਪੂਰ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ।

Leave a Reply