Latest news
ਮੀਰਾ ਦੀ ਸ਼ਰਧਾ 'ਚ ਰੰਗਿਆ ਪੰਚਕੂਲਾ, ਅਗਰਵਾਲ ਭਵਨ 'ਚ 'ਸਰਵ ਸਮਾਜ ਬੰਧੂਤਵ' ਸਾਂਝੀਵਾਲਤਾ ਯਾਤਰਾ- 2022 ਦਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਵ... वरिष्ठ पत्रकार जसविंदर सिंह आजाद DMA के चीफ एडवाइजर व मोहित सेखड़ी सेक्रेटरी नियुक्त  ਐਨ.ਆਈ.ਟੀ.ਟੀ.ਟੀ.ਆਰ.-ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਆਯੋਜਿਤ ਹੋਵੇਗੀ ਮੀਡੀਆ ਚੌਪਾਲ-2022 इस बार एनआईटीटीटीआर-चंडीगढ़ में लगेगा मीडिया चौपाल ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਨਾਲ ਵਧਦੀ ਹੈ ਭਾਈਚਾਰਕ ਸਾਂਝ:ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵੱਲੋਂ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪੁਰਬ 5 ਜਨਵਰੀ ਨਿਯਤ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ’ਤੇ ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੂੰ ਘੇਰਿਆ *ਪੱਤਰਕਾਰ ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੁਲੰਦ ਡਿਜੀਟਲ ਮੀਡੀਆ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਬਣੇ, ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਨ ਬੱਗਾ ਅਤੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਪ੍ਰਦੀ... ਸਾਂਝੀਵਾਲਤਾ ਯਾਤਰਾ-2022 ਦਾ ਡੇਰਾ ਸੰਤ ਗੋਪਾਲ ਨੰਦ ਜੀ ਅਗੰਮ ਪੁਰ ਵਿਖੇ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ ਸਾਂਝੀਵਾਲਤਾ ਯਾਤਰਾ-2022 ਦਾ ਭੀਖੀ ਵਿੱਚ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ, ਅੱਜ ਪੁੱਜੇਗੀ ਸੰਗਰੂਰ ਐਨ ਆਰ ਆਈ ਸਭਾ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਤੋਂ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਭਾਰਤੀ: ਨਾਪਾ

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

3 ਸਾਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੇ ਸਕੂਲ ਐਥਲੈਟਿਕ ਮੀਟ ‘ਚ ਕਾਂਸੀ ਦਾ ਤਗਮਾ ਜਿੱਤਿਆ

ਜਲੰਧਰ, 22 ਅਕਤੂਬਰ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ)- ਸਟੇਟ ਪਬਲਿਕ ਸਕੂਲ ਸੋਫੀਪਿੰਡ ਜਲੰਧਰ ਛਾਉਣੀ ਵਿਖੇ ਸਲਾਨਾ ਐਥਲੈਟਿਕ ਮੀਟ-2022 ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ 3 ਸਾਲਾ ਲੜਕੇ ਸਮਰਥ ਨੇ 600 ਮੀਟਰ ਦੌੜ ਵਿੱਚ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਕਾਂਸੀ ਦਾ ਤਗਮਾ ਜਿੱਤ ਕੇ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਕਰਵਾਇਆ।

ਪਿਤਾ ਸੁਨੀਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇੰਨੀ ਛੋਟੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਦਾ ਧਿਆਨ ਖੇਡਾਂ ਵੱਲ ਖਿੱਚਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਸੁਨੀਲ ਖੁਦ ਵੀ ਬਾਡੀ ਬਿਲਡਰ ਅਤੇ ਜਿੰਮ ਟ੍ਰੇਨਰ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੇ ਸਮਰਥ ਅਤੇ ਸਕੂਲੀ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਇਸ ਗਤੀਵਿਧੀ ਲਈ ਸਕੂਲ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਸਮੂਹ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਨਿਖਾਰਦੇ ਰਹਿਣ। ਸੁਧਾਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

स्टेट पब्लिक स्कूल सोफी पिंड जालंधर कैंट में एनुअल एथलेटिक मीट -2022 का आयोजन किया गया जिसमें 600 मीटर दौड़ में 3 साल के छोटे बच्चे समर्थ ने तीसरा स्थान हासिल करके ब्राउंज मैडल जीत कर अपने माता पिता को एक अलग ही खुशी का एहसास करा दिया।


समर्थ के पिता पत्रकार सुनील कुमार और माता संध्या ने खुशी जाहिर करते हुए अपने बच्चे की छोटी उम्र में मेडल जीतने की उपलब्धि बारे जानकारी देते हुए बताया कि उनकी खुशी का ठिकाना नहीं रहा जब उनके बेटे ने स्कूल में 600 मीटर की दौड़ में ब्राउंज मेडल हासिल किया। उन्होंने स्कूल मैनेजमेंट तथा अध्यापकों का धन्यवाद किया जिन्होंने खेलों को प्रोत्साहन देने के लिए इस प्रकार के कार्यक्रम का आयोजन किया जिसकी वजह से बच्चों के अंदर छिपी प्रतिभा का उनके परिजनों को पता लग पाया।

पिता सुनील ने कहा कि उन्हें खुशी का एहसास हुआ कि इतनी छोटी सी उम्र में उनके बेटे का ध्यान खेल की तरफ आकर्षित हो पाया। गौरतलब है कि सुनील खुद एक बॉडी बिल्डर और जिम ट्रेनर भी हैं इस लिए समर्थ तथा स्कूल के बच्चों की इस एक्टिविटी के लिए उन्होंने स्कूल प्रबंधन का आभार व्यक्त किया और सभी बच्चों के माता पिता से आग्रह किया कि वे अपने बच्चे की प्रतिभा को और अधिक निखारने का प्रयास हमेशा करते रहें।

advertise with kesari virasat

Leave a Reply

Your email address will not be published.