KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਰਾਜਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾ ਬੁਲੇਟ ਟਰੇਨ ਦਾ ਟ੍ਰਾਇਲ ਟਰੈਕ, : ਅੰਗਰੇਜ਼ਾਂ ਵੱਲੋਂ ਬਣਾਈ ਗਈ ਲਾਈਨ ਮਿੱਟੀ ਵਿੱਚ ਦੱ... ਹੁਣ ਮੋਬਾਈਲ 'ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ ਹਰ ਕਾਲਰ ਦਾ ਨਾਮ: ਟੈਲੀਕਾਮ ਕੰਪਨੀਆਂ ਨੇ ਕਾਲਰ ਆਈਡੀ ਡਿਸਪਲੇ ਸੇਵਾ ਦਾ ਮੁੰਬਈ-ਹਰਿਆਣਾ '... ਲੋਕ ਸਭਾ ਲਈ ਮਿਸ਼ਨ 13-0 ਦੀ ਅਸਫਲਤਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ 'ਚ 'ਆਪ' ਦਾ ਵਕਾਰ ਇਕ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਉਪ ਚੋਣ 'ਤੇ ਟਿਕਿਆ: ਜਲੰਧਰ ... ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਬੂਟੇ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਮੋਰਚਾ ਸੰਭਾਲਣਗੀਆਂ ਔਰਤਾਂ-ਬੀਬੀ ਜਗੀਰ ਕੌਰ 4 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਟਰੂਡੋ ਦੀਆਂ ਵਧਾਈਆਂ ਦਾ ਮੋਦੀ ਦਾ ਜਵਾਬ: ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਪੀਐਮ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕਿਹਾ- ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਦ... ਬਿੱਟੂ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ 60% ਸਿੱਖ ਅਬਾਦੀ 'ਤੇ ਅੱਖ: ਬੇਅੰਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਪੋਤਾ 38% ਹਿੰਦੂਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪਸੰਦ ਕੇਸਰੀ ਰੰਗ ਦਾ ਕੇਕ ਕੱਟ ਗੋਸ਼ਾ ਨੇ ਸਾਥੀਆਂ ਸਮੇਤ ਤੀਜੀ ਵਾਰ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਬਣਨ ਤੇ ਖੁਸ਼ੀਆ ਮਨਾਇਆ  ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ 23 ਵਿਧਾਨ ਸਭਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ: ਇੱਕ ਵੀ ਸੀਟ ਨਹੀਂ ਜਿੱਤੀ, ਪਰ 8 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੋਟ ਬੈਂਕ ਵਧਿਆ... ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰਨ 'ਤੇ ਕੁੜੀ ਦਾ ਕਤਲ:  ਫੁਕਰੇ ਆਸ਼ਕ ਨੇ ਸੜਕ ਵਿਚਕਾਰ ਤਲਵਾਰ ਨਾਲ ਵੱਢਿਆ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੇ ਥੱਪੜ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਸੀਆਈਐਸਐਫ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਵਿਰੁੱਧ ਐਫਆਈਆਰ: ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਭੈਣ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਵਿਵਾਦਤ ਬਿਆਨ;
You are currently viewing ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾ ਦੇ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਗੰਦਾ ਕੰਮ, ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਨਿਊਡ ਡਾਂਸ ਕਰਦੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਸਮੇਤ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ, ਪੜ੍ਹੋ ਸਾਰੇ ਨਾਮ
Deadly attack on granthi 'Leg cut Badhamsh absconding' CCTV footage is being searched

ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾ ਦੇ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਗੰਦਾ ਕੰਮ, ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਨਿਊਡ ਡਾਂਸ ਕਰਦੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਸਮੇਤ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ, ਪੜ੍ਹੋ ਸਾਰੇ ਨਾਮ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਲੁਧਿਆਣਾ, 14 ਅਕਤੂਬਰ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ) – ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਰਾਜਧਾਨੀ ਮੰਨੇ ਜਾਂਦੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸੂਹ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ‘ਚ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਦੇ ਹੋਟਲ ਪੁਖਰਾਜ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰ ਕੇ ਰੰਗੇਲੀਆਂ ਮਨਾ ਰਹੇ ਡੇਢ ਦਰਜਨ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਛੇ ਮਹਿਲਾ ਡਾਂਸਰਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਫੜੇ ਗਏ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਟਲ ਦੇ ਮੈਨੇਜਰ ਦਾ ਵੀ ਨਾਮ ਲਿਆ ਹੈ। ਐੱਫ.ਆਈ.ਆਰ. ਮੁਤਾਬਕ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਦੇਰ ਰਾਤ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਸੀ ਕਿ ਸੁਭਾਨੀ ਬਿਲਡਿੰਗ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਸਥਿਤ ਪੁਖਰਾਜ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਦਿੱਲੀ ਅਤੇ ਮੁੰਬਈ ਰਾਜਾਂ ਤੋਂ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਬੁਲਾ ਕੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਡਾਂਸ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਰ ਰਾਤ ਉਕਤ ਹੋਟਲ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ।

ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਨਿਊਡ ਡਾਂਸ ਪਾਰਟੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ। ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਔਰਤਾਂ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਧਾਰਾ 294, 61, 68, 1,14 ਦੇ ਤਹਿਤ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਅਗਲੇਰੀ ਜਾਂਚ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਮੈਡੀਕਲ ਕਰਵਾਇਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਦਿੱਲੀ, ਹਰਿਆਣਾ, ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

ਇਹ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਫੜੇ ਗਏ

ਫੜੇ ਗਏ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਸ਼ਿਵਾਨੀ, ਖੁਸ਼ਬੂ ਖਾਨ, ਤਨੂ ਗੁਪਤਾ, ਅਨੀਸ਼ਾ ਬਿੰਦਰਾ, ਰੀਤੂ, ਬਬੀਤਾ, ਰੁਖਸਾਰ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਹੋਟਲ ਮੈਨੇਜਰ ਸਮੇਤ ਡੇਢ ਦਰਜਨ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਤੋਂ ਚਾਰ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ‘ਚ ਟੋਪਾਜ਼ ਹੋਟਲ ਦੇ ਹਿੱਸੇਦਾਰ ਜਤਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਉਰਫ ਅਸ਼ਵਨੀ ਬਹਿਲ, ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ, ਰਾਜਵੰਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਮੈਨੇਜਰ ਸੰਜੀਵ ਜੈਸਵਾਲ ਦੇ ਨਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸੰਜੀਵ ਕੁਮਾਰ, ਸੰਜੇ, ਵਿਕਾਸ ਸਾਹਿਲ, ਵਿਸ਼ਾਲ ਸ਼ਰਮਾ, ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਰਜਿੰਦਰ ਬੌਬੀ, ਕਿਰਨਵੀਰ ਸਿੰਘ, ਵਿਪਨ ਕੁਮਾਰ, ਪ੍ਰਵੀਨ ਸ਼ਰਮਾ, ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ, ਮੋਂਟੂ ਬਰਮਾਨੀ, ਅਮਿਤ ਡਾਬਰ, ਸੰਜੀਵ ਕੁਮਾਰ, ਸ਼ੰਕਰ ਕੁਮਾਰ, ਸਾਹਿਲ ਕਪੂਰ ਵਾਸੀ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ, ਡਾ. ਵਿਨੈ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਪਟਨਾ, ਯੂ.ਪੀ ਇਲਾਹਾਬਾਦ ਦੇ ਵਿਨੀਤ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਧਰਮਵੀਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ।

 पंजाब की आर्थिक राजधानी मानी जाती लुधियाना से बड़ी खबर है। लुधियाना में भाजपा नेता के होटल पुखराज में पुलिस ने गुप्त सूचना के बाद छापेमारी कर रंगरलिया मनाते डेढ़ दर्जन से अधिक कारोबारी और छह महिला डांसरों को काबू किया है।

गिरफ्तार आरोपियों में होटल का मैनेजर को भी पुलिस ने नामजद किया है। एफआईआर के मुताबिक पुलिस को देर रात सूचना मिली थी सुभानी बिल्डिंग रोड़ स्थित पुखराज होटल में दिल्ली और मुंबई राज्यों से लड़कियां बुलाकर अश्लील डांस करवाया जा रहा है। जिसके बाद पुलिस ने कार्रवाई अमल में लाते देर रात उक्त होटल में दबिश दी।

मौके पर न्यूड डांस पार्टी चल रही थी। पुलिस ने मौके पर महिलाओं और कारोबारियों को काबू कर लिया। जिसके बाद कार्रवाई अमल में लाते पुलिस ने धारा 294, 61, 68,1,14 के तहत केस दर्ज किया। पुलिस ने आगे की जांच में महिलाओं का मेडिकल करवा दिया है। जिनमें दिल्ली, हरियाणा, और महाराष्ट्र की महिला शामिल है।

ये कारोबारी पकड़े गए

पकड़े गए लोगों की पहचान शिवानी, खुशबू खान, तनु गुप्ता, अनीशा बिंद्रा, रितु, बबीता, रुखसार के रूप में है। दूसरी और पुलिस ने होटल मैनेजर समेत डेढ़ दर्जन कारोबारी और तीन से चार अज्ञात के खिलाफ मामला दर्ज किया है। जिनकी पहचान पुखराज होटल के पार्टनरों जतिंदर कुमार उर्फ अश्वनी बहल, गुरप्रीत सिंह, राजवंत सिंह के अलावा का मैनेजर संजीव जयसवाल का नाम शामिल है।

इसके अलावा लुधियाना का संजीव कुमार, संजय, विकास साहिल, विशाल शर्मा, राजिंदर बोबी, किरणवीर सिंह, विपन कुमार, प्रवीन शर्मा, सुशील कुमार, मोंटू बरमानी, अमित डाबर, संजीव कुमार, शंकर कुमार, अमृतसर निवासी साहिल कपूर, बिहार के पटना का विनय, यूपी इलाहाबाद का वनीत कपूर और दिल्ली का धर्मवीर के रूप में है।

Leave a Reply