Latest news
ਭਾਰਤ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ: ...  ਸਾਨੂੰ 2002 ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਸਿਰਫ 2022 ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੈ ਦਿਲਚਸਪੀ ਪੰਜਾਬ ਅਧੀਨ ਸੇਵਾਵਾਂ ਚੋਣ ਬੋਰਡ (PSSSB) ਨੇ ਗਗਰੁੱਪ C ਦੀਆਂ 1317 ਅਸਾਮੀਆਂ ਕੱਢੀਆਂ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਨੇ PM ਮੋਦੀ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦਿਆ ਕਿਹਾ 'ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਵਾਂਗ ਆਪਣੇ ਦੇਸ਼ ਲਈ ਜਿਉਣਾ ਚਾਹੀ... ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਭਰਤਪੂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚਾਰਟਰਡ ਜਹਾਜ਼ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ ਜਾਅਲੀ ਇੰਤਕਾਲ ਕਰਨ ਤੇ 15,000 ਰੁਪਏ ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਬਿਊਰੋ ਵੱਲੋਂ ਪਟਵਾਰੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮਾਡਲ ਸ਼ਹਿਰ ਮੋਹਾਲੀ ਦੇ ਸੁੰਦਰੀਕਰਨ ਅਤੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਦੀ ਮਜ਼ਬੂਤੀ 'ਤੇ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹੈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਫ੍ਰੀਡਮ ਫਾਈਟਰ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸਰਦਾਰ ਖੋਜੇਵਾਲ ਵਲੋਂ ਸਿਰਪਾਓ ਦੇ ਕੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਨਮਾਨ ਕੀ ਬਣਦਾ ਜੇ ਕਿਸੇ ਭਾਰਤੀ ਨੇ ਇਹ ਲਿਖਿਆ ਹੁੰਦਾ... ਕੀ ਕੋਈ ਹਜਮ ਕਰ ਪਾਉਂਦਾ? ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਜਲ ਜੀਵਨ ਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਤਹਿਤ 11 ਕਰੋੜ ਟੂਟੀ ਵਾਟਰ ਕਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਮਿਸਰ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦਰਮਿਆਨ ਦੁਵੱਲੇ ਵਪਾਰ ਨੂੰ 12 ਬਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਤੱਕ ਲੈ ਜਾਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

आर्दश नगर में बदमाशों ने मां व पत्नी की गोली मारकर हत्या किए जाने से क्षेत्र में फैली सनसनी ,मामला दर्ज

आर्दश नगर में बदमाशों ने मां व पत्नी की गोली मारकर हत्या किए जाने से क्षेत्र में फैली सनसनी ,मामला दर्ज

हांसी ( मनमोहन शर्मा)- स्थानीय टेलीफोन एक्सचेंज के पिछवाड़े में स्थित न्यू आर्दश नगर में आज सुबह अज्ञात हमलावरों ने एडेवोकेट बन्टी यादव घर में घुसकर गोली चलाकर सास व बहु को घायल कर दिया।

उन्हे उपाचार के लिए अस्पताल में लाया गया । जहां पर डाक्टरों ने उसे हिसार के रफैर कर दिया। डाक्टरो ने उन्हें मृत घोषित कर दिया I इस वारदात से क्षेत्र के आस पास लोग सहम गए । शव का पोस्ट मार्टम के बाद दांहसस्कार कर दिया । शहर थाना प्रभारी नरेन्द्र पाल ने बताया कि मामला दर्ज करके तफतीश शुरु कर दी है ।

बताया जाता हमलावर हथियारों सहित सुबह पौने छः बजें आए । उन्होने गोली चलाकर बन्टी की मां गीता व पत्नी सुप्रिया को गंभीर रूप से घायल कर दिया और बन्टी के भी चोट मारी ।

  बन्टी पास के रामपुरा के रहने वाले है । इनके पिता सेवानिवृत फौजी थे उनका कोरोना के समय देहान्त हो गया था । फिलहाल बन्टी न्यू आर्दश नगर में रहते थें ।

इस की सूचना 112 पर देने पर पुलिस मौके पर पहुँच गई । बदमाश अपने साथ खड़ी अपोला गाड़ी में भी साथ लेकर फरार हो गए । शहर पुलिस थाना प्रभारी नरेन्द्र पाल ने बताया कि बन्टी यादव के बयान पर चार लोगों के रिवलाफ हत्या मामला दर्ज किया है। एक आरोपी नामजद इसी कालोनी है बाकी अज्ञात हैं । पुलिस ने घटना स्थल पर पहुँचकर तफ्तीश शुरु कर दी है ।

 पुलिस मौके पर पहुँचकर तफतीश शुरु कर दी । फिलहाल अभी तक हत्या किए जाने के कारणों का कोई पता नही लग सका है ।

ਆਦਰਸ਼ ਨਗਰ ‘ਚ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਵੱਲੋਂ ਮਾਂ-ਪਤਨੀ ਦੀ ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਹੱਤਿਆ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ ਸਨਸਨੀ

 ਹਾਂਸੀ (ਮਨਮੋਹਨ ਸ਼ਰਮਾ)- ਸਥਾਨਕ ਟੈਲੀਫੋਨ ਐਕਸਚੇਂਜ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਵਿਹੜੇ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਨਿਊ ਅਰਦਾਸ ਨਗਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਅਣਪਛਾਤੇ ਹਮਲਾਵਰਾਂ ਨੇ ਐਡਵੋਕੇਟ ਬੰਟੀ ਯਾਦਵ ਦੇ ਘਰ ਦਾਖਲ ਹੋ ਕੇ ਸੱਸ ਅਤੇ ਨੂੰਹ ਨੂੰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

 ਉਸ ਨੂੰ ਇਲਾਜ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ। ਜਿੱਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹਿਸਾਰ ਰੈਫਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਘੋਸ਼ਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।ਇਸ ਘਟਨਾ ਨਾਲ ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕ ਸਹਿਮ ਗਏ। ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾਸ਼ ਦਾ ਸਸਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਸਿਟੀ ਥਾਣਾ ਇੰਚਾਰਜ ਨਰਿੰਦਰ ਪਾਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

 ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹਮਲਾਵਰ ਸਵੇਰੇ ਛੇ ਵਜੇ ਹਥਿਆਰਾਂ ਨਾਲ ਆਏ ਸਨ। ਉਸ ਨੇ ਗੋਲੀ ਚਲਾ ਕੇ ਬੰਟੀ ਦੀ ਮਾਂ ਗੀਤਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਸੁਪ੍ਰਿਆ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਬੰਟੀ ਨੂੰ ਵੀ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

   ਬੰਟੀ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਾਮਪੁਰਾ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਉਸਦੇ ਪਿਤਾ ਇੱਕ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਸਿਪਾਹੀ ਸਨ, ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਸਮੇਂ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਫਿਲਹਾਲ ਬੰਟੀ ਨਿਊ ਅਰਦਾਸ ਨਗਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ।

 ਇਸ ਦੀ ਸੂਚਨਾ 112 ਨੂੰ ਦੇਣ ‘ਤੇ ਪੁਲਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਬਦਮਾਸ਼ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੀ ਅਪੋਲੋ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ। ਸਿਟੀ ਥਾਣੇ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਨਰਿੰਦਰ ਪਾਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੰਟੀ ਯਾਦਵ ਦੇ ਬਿਆਨਾਂ ’ਤੇ ਚਾਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਕਤਲ ਦਾ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਕ ਦੋਸ਼ੀ ਦਾ ਨਾਂ ਇਸ ਕਾਲੋਨੀ ਦਾ ਹੈ, ਬਾਕੀ ਅਣਪਛਾਤੇ ਹਨ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

  ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਫਿਲਹਾਲ ਕਤਲ ਦੇ ਕਾਰਨਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਸਕਿਆ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *