KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਸ਼ਮਸ਼ਾਨਘਾਟ ਦੀ ਕੰਧ ਡਿੱਗੀ: ਮਲਬੇ ਹੇਠ ਦੱਬੇ 6 ਲੋਕ, ਲੜਕੀ ਸਮੇਤ 4 ਦੀ ਮੌਤ; ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਕੋਠੀ ਸਾਹਮਣੇ ਭਾਈ ਲਾਲੋ ਦੇ ਵਾਰਸਾਂ ਵਲੋਂ ਰੋਸ ਮੀਟਿੰਗ ਭਲਕੇ  - ਮੰਜਿਲ  ਵੱਡੀ ਸਿਆਸੀ ਹਲਚਲ: ਕਰਮਜੀਤ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ਛੱਡੀ:ਹਿਮਾਚਲ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਸਹਿ-ਇੰਚਾਰਜ ਬਿੱਟੂ ਵੀ ਭਾਜਪਾ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਪਤੀ ਨੇ ਗਰਭਵਤੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਾ ਸਾੜਿਆ: ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮੰਜੇ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹਿਆ, ਫਿਰ ਅੱਗ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ; ਪੇਟ ਵਿੱਚ ਜੁੜ... ਬਾਲਮੀਕੀ ਸਮਾਜ ਨੇ ਤਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਜਿੱਤ ਦਿਵਾਉਣ ਦਾ ਦਿੱਤਾ ਭਰੋਸਾ। 21 ਰਾਜਾਂ ਦੀਆਂ 102 ਸੀਟਾਂ 'ਤੇ ਵੋਟਿੰਗ ਸਮਾਪਤ: ਸ਼ਾਮ 5 ਵਜੇ ਤੱਕ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ 63% , ਰਾਜਸਥਾਨ ਵਿੱਚ 50% ਵੋਟ... ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤ ਨੂੰ ਲਾ ਦਿੱਤੀ ਵਿਧਵਾ ਪੈਨਸ਼ਨ: ਦਲਾਲ ਡੇਢ ਸਾਲ ਤੱਕ ਔਰਤ ਦਾ ਸਰੀਰਕ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ; ਧੀ ਵੱਲ ਦੇਖਿਆ ... ਇਜ਼ਰਾਈਲ ਦਾ ਜਵਾਬੀ ਹਮਲਾ: ਇਸਫਾਹਾਨ ਵਿੱਚ ਧਮਾਕੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮਾਣੂ ਟਿਕਾਣੇ ਹਨ, ਹਵਾਈ ਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਸਰਗਰਮ; ਬਹੁਤ... ਪੰਜਾਬ 'ਚ ਘਰਵਾਲੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਬਾਹਰਵਾਲੀ ਦੀ ਕੁੱਟਮਾਰ: ਬਾਂਹ ਅਤੇ ਸਿਰ 'ਤੇ ਮਾਰੀਆਂ ਇੱਟਾਂ , ਪਤੀ ਵੀ ਸੀ ਨਾਲ ; ਵੀਡੀਓ ਸ... ਪੰਜਾਬ 'ਚ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਾ ਦਫ਼ਨਾਉਣ 'ਤੇ ਔਰਤ ਨੂੰ ਫਾਂਸੀ ਦੀ ਸਜ਼ਾ: ਉਸ ਨੇ ਰੋਂਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ-ਮੇਰੇ 2 ਬੱਚੇ, ਰਹਿਮ ਕ...
You are currently viewing आर्दश नगर में बदमाशों ने मां व पत्नी की गोली मारकर हत्या किए जाने से क्षेत्र में फैली सनसनी ,मामला दर्ज

आर्दश नगर में बदमाशों ने मां व पत्नी की गोली मारकर हत्या किए जाने से क्षेत्र में फैली सनसनी ,मामला दर्ज

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


आर्दश नगर में बदमाशों ने मां व पत्नी की गोली मारकर हत्या किए जाने से क्षेत्र में फैली सनसनी ,मामला दर्ज

हांसी ( मनमोहन शर्मा)- स्थानीय टेलीफोन एक्सचेंज के पिछवाड़े में स्थित न्यू आर्दश नगर में आज सुबह अज्ञात हमलावरों ने एडेवोकेट बन्टी यादव घर में घुसकर गोली चलाकर सास व बहु को घायल कर दिया।

उन्हे उपाचार के लिए अस्पताल में लाया गया । जहां पर डाक्टरों ने उसे हिसार के रफैर कर दिया। डाक्टरो ने उन्हें मृत घोषित कर दिया I इस वारदात से क्षेत्र के आस पास लोग सहम गए । शव का पोस्ट मार्टम के बाद दांहसस्कार कर दिया । शहर थाना प्रभारी नरेन्द्र पाल ने बताया कि मामला दर्ज करके तफतीश शुरु कर दी है ।

बताया जाता हमलावर हथियारों सहित सुबह पौने छः बजें आए । उन्होने गोली चलाकर बन्टी की मां गीता व पत्नी सुप्रिया को गंभीर रूप से घायल कर दिया और बन्टी के भी चोट मारी ।

  बन्टी पास के रामपुरा के रहने वाले है । इनके पिता सेवानिवृत फौजी थे उनका कोरोना के समय देहान्त हो गया था । फिलहाल बन्टी न्यू आर्दश नगर में रहते थें ।

इस की सूचना 112 पर देने पर पुलिस मौके पर पहुँच गई । बदमाश अपने साथ खड़ी अपोला गाड़ी में भी साथ लेकर फरार हो गए । शहर पुलिस थाना प्रभारी नरेन्द्र पाल ने बताया कि बन्टी यादव के बयान पर चार लोगों के रिवलाफ हत्या मामला दर्ज किया है। एक आरोपी नामजद इसी कालोनी है बाकी अज्ञात हैं । पुलिस ने घटना स्थल पर पहुँचकर तफ्तीश शुरु कर दी है ।

 पुलिस मौके पर पहुँचकर तफतीश शुरु कर दी । फिलहाल अभी तक हत्या किए जाने के कारणों का कोई पता नही लग सका है ।

ਆਦਰਸ਼ ਨਗਰ ‘ਚ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਵੱਲੋਂ ਮਾਂ-ਪਤਨੀ ਦੀ ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਹੱਤਿਆ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ ਸਨਸਨੀ

 ਹਾਂਸੀ (ਮਨਮੋਹਨ ਸ਼ਰਮਾ)- ਸਥਾਨਕ ਟੈਲੀਫੋਨ ਐਕਸਚੇਂਜ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਵਿਹੜੇ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਨਿਊ ਅਰਦਾਸ ਨਗਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਅਣਪਛਾਤੇ ਹਮਲਾਵਰਾਂ ਨੇ ਐਡਵੋਕੇਟ ਬੰਟੀ ਯਾਦਵ ਦੇ ਘਰ ਦਾਖਲ ਹੋ ਕੇ ਸੱਸ ਅਤੇ ਨੂੰਹ ਨੂੰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

 ਉਸ ਨੂੰ ਇਲਾਜ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ। ਜਿੱਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹਿਸਾਰ ਰੈਫਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਘੋਸ਼ਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।ਇਸ ਘਟਨਾ ਨਾਲ ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕ ਸਹਿਮ ਗਏ। ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾਸ਼ ਦਾ ਸਸਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਸਿਟੀ ਥਾਣਾ ਇੰਚਾਰਜ ਨਰਿੰਦਰ ਪਾਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

 ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹਮਲਾਵਰ ਸਵੇਰੇ ਛੇ ਵਜੇ ਹਥਿਆਰਾਂ ਨਾਲ ਆਏ ਸਨ। ਉਸ ਨੇ ਗੋਲੀ ਚਲਾ ਕੇ ਬੰਟੀ ਦੀ ਮਾਂ ਗੀਤਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਸੁਪ੍ਰਿਆ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਬੰਟੀ ਨੂੰ ਵੀ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

   ਬੰਟੀ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਾਮਪੁਰਾ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਉਸਦੇ ਪਿਤਾ ਇੱਕ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਸਿਪਾਹੀ ਸਨ, ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਸਮੇਂ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਫਿਲਹਾਲ ਬੰਟੀ ਨਿਊ ਅਰਦਾਸ ਨਗਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ।

 ਇਸ ਦੀ ਸੂਚਨਾ 112 ਨੂੰ ਦੇਣ ‘ਤੇ ਪੁਲਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਬਦਮਾਸ਼ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੀ ਅਪੋਲੋ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ। ਸਿਟੀ ਥਾਣੇ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਨਰਿੰਦਰ ਪਾਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੰਟੀ ਯਾਦਵ ਦੇ ਬਿਆਨਾਂ ’ਤੇ ਚਾਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਕਤਲ ਦਾ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਕ ਦੋਸ਼ੀ ਦਾ ਨਾਂ ਇਸ ਕਾਲੋਨੀ ਦਾ ਹੈ, ਬਾਕੀ ਅਣਪਛਾਤੇ ਹਨ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

  ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਫਿਲਹਾਲ ਕਤਲ ਦੇ ਕਾਰਨਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਸਕਿਆ ਹੈ।

Leave a Reply