KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੇ ਘਰ-ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਕੀਤਾ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਭੀੜ ਦੇਖ ਕੇ ਵਿਰੋਧੀ ਹੈਰਾਨ* ਅਜੀਤ ਅਖਬਾਰ ਦੇ ਸੰਪਾਦਕ ਤੇ ਸੀਨੀਅਰ ਪੱਤਰਕਾਰ ਬਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਹਮਦਰਦ ਖਿਲਾਫ ਜਲੰਧਰ 'ਚ FIR ਦਰਜ, 2 SDO ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ *ਪੁਰਾਣਾ ਹਲਕਾ ਛੱਡ ਕੇ ਆਏ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪੈਰਾਸ਼ੂਟ ਉਮੀਦਵਾਰ ਕਿਵੇਂ ਬਦਲਣਗੇ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਹਾਲਾਤ - ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ* ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੀ ਹੈਟ੍ਰਿਕ ਲਈ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਜਿਤਾਉਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ : ਸੰਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਆਪ' ਆਗੂ ਤੇ ਸਾਬਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਜਗਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਭਾਜਪਾ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਨਾਲ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਹੋਰ ਤਾਕਤ ਪ੍ਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ 24 ਮਈ ਨੂੰ ਆਉਣਗੇ ਪੰਜਾਬ: ਇਸ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਕਰਨਗੇ ਰੈਲੀ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਪੀਏ ਰਿਸ਼ਵ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਸੀਐਮ ਹਾਊਸ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: ਮੈਡੀਕਲ ਰਿਪੋਰਟ 'ਚ ਸਵਾਤੀ ਮਾਲੀਵਾਲ 'ਤੇ ... ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਿੰਘਵੀ ਨੂੰ ਮਾਲੀਵਾਲ ਸੀਟ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਜੀ : ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਸੀਐਮ ਨੂੰ ਇਹੀ ਗੱਲ ਕਹਿਣ ਗਈ ਸੀ; PA... ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਆਪ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ: ਕਈ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਬਦਲੀ ਵਫਾਦਾਰੀ ਵਿਦਿਆ ਭਾਰਤੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲਾਂ ਦੀ ਸੂਬਾਈ ਮੀਟਿੰਗ ਦਾ ਆਗਾਜ਼
You are currently viewing ਹਰਿਆਣਾ ਦੀ ਰਾਜ ਪੱਧਰੀ ਗੱਤਕਾ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ ਹੋਵੇਗੀ ਅਕਤੂਬਰ ‘ਚ : ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ
हरजीत सिंह ग्रेवाल और कंवलजीत सिंह अजराना करुक्षेत्र में हरियाणवी गतका एसोसिएशन के सदस्यों और खेल विभाग के कोचों के साथ खड़े नजर आ रहे हैं।

ਹਰਿਆਣਾ ਦੀ ਰਾਜ ਪੱਧਰੀ ਗੱਤਕਾ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ ਹੋਵੇਗੀ ਅਕਤੂਬਰ ‘ਚ : ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਹਰਿਆਣਾ ਚ 5 ਗੱਤਕਾ ਨਰਸਰੀਆਂ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦਾ ਸੁਆਗਤ : ਅਜਰਾਣਾਕਲਸਾਣੀ

ਕਿਹਾਹਰਿਆਣਾ ਸਰਕਾਰ ਵੀ ਗੱਤਕਾ ਖੇਡ ਨੂੰ ਗ੍ਰੇਡੇਸ਼ਨ ਸੂਚੀ ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੇ

 

ਕੁਰੂਕਸ਼ੇਤਰ 24 ਜੁਲਾਈ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ )- ਹਰਿਆਣਵੀ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਨੈਸ਼ਨਲ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਆਫ਼ ਇੰਡੀਆ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਪਹਿਲੀ ਰਾਜ ਪੱਧਰੀ ਗੱਤਕਾ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਫਤਿਹਾਬਾਦ ਵਿਖੇ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੁਰੂਕਸ਼ੇਤਰ ਵਿਖੇ ਹੀ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਰੈਫਰੀਆਂ ਦਾ ਰਾਜ ਪੱਧਰੀ ਗੱਤਕਾ ਰਿਫਰੈਸ਼ਰ ਕੋਰਸ ਲਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

          ਇਹ ਐਲਾਨ ਅੱਜ ਇੱਥੇ ਹਰਿਆਣਵੀ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਹਰਿਆਣਾ ਖੇਡ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਕੋਚ ਸਾਹਿਬਾਨ ਅਤੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜਿਲਿਆਂ ਦੇ ਗੱਤਕਾ ਮੁਖੀਆਂ ਦੀ ਰਾਜ ਪੱਧਰੀ ਮੀਟਿੰਗ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਕਰਦਿਆਂ ਨੈਸ਼ਨਲ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸ. ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ ਸਟੇਟ ਐਵਾਰਡੀ ਨੇ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਹਰਿਆਣਵੀ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸ. ਕੰਵਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਜਰਾਣਾ ਮੈਂਬਰ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਗੁਰਦਵਾਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਤੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਸ. ਸੁਖਚੈਨ ਸਿੰਘ ਕਲਸਾਣੀ ਸਮੇਤ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨਸਕੱਤਰ ਅਤੇ ਗੱਤਕਾ ਕੋਚ ਵੀ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ ਤੇ ਕੰਵਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਜਰਾਣਾ ਕਰੂਕਸ਼ੇਤਰ ਵਿਖੇ ਹਰਿਆਣਵੀ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਅਤੇ ਖੇਡ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਕੋਚਾਂ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।
ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ ਤੇ ਕੰਵਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਜਰਾਣਾ ਕਰੂਕਸ਼ੇਤਰ ਵਿਖੇ ਹਰਿਆਣਵੀ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਅਤੇ ਖੇਡ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਕੋਚਾਂ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।

          ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵਿਤ ਸੂਬਾਈ ਗੱਤਕਾ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ ਬਾਰੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹਰਿਆਣੇ ਦੇ ਸਮੂਹ ਗੱਤਕਾ ਰੈਫਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕੋਚਾਂ ਦਾ ਤਿੰਨ ਰੋਜਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰਿਫਰੈਸ਼ਰ ਕੋਰਸ ਲਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੱਤਕੇ ਦੇ ਨਵੇਂ ਨਿਯਮਾਂ ਸਬੰਧੀ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ।

          ਗੱਤਕਾ ਪ੍ਰਮੋਟਰ ਸ. ਗਰੇਵਾਲ ਨੇ ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਮੂਹ ਹਾਜ਼ਰੀਨ ਨਾਲ ਨੈਸ਼ਨਲ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰਾਜਾਂ ਵਿੱਚ ਗੱਤਕੇ ਦੀ ਪ੍ਰਫੁੱਲਤਾ ਲਈ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕਾਰਜਾਂ ਬਾਰੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਂਝੇ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਰਿਆਣਾ ਸਮੇਤ ਸਮੂਹ ਉੱਤਰੀ ਰਾਜਾਂ ਵਿੱਚ ਗੱਤਕਾ ਖੇਡ ਨੂੰ ਘਰ-ਘਰ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਲਈ ਇਕ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਲਹਿਰ ਆਰੰਭੀ ਜਾਵੇਗੀ।

          ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਮੂਹ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨਾਂ ਅਤੇ ਸਕੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਸਾਂਝੇ ਕਰਦਿਆਂ ਸ. ਕੰਵਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਜਰਾਣਾ ਅਤੇ ਸ. ਸੁਖਚੈਨ ਸਿੰਘ ਕਲਸਾਣੀ ਨੇ ਸਮੂਹ ਕੋਚਾਂ ਅਤੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਮੁਖੀਆਂ ਨੂੰ ਆਖਿਆ ਕਿ ਉਹ ਆਪੋ-ਆਪਣੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਗੱਤਕਾ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਕੈਂਪ ਲਾਉਣ ਜਿਸ ਲਈ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਮਾਹਿਰ ਕੋਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹਰਿਆਣਾ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਰਾਜ ਵਿਚ ਪੰਜ ਗੱਤਕਾ ਨਰਸਰੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਾਉਣ ਲਈ ਖੇਡ ਮੰਤਰੀ ਸੰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਉਲੰਪੀਅਨ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧੰਨਵਾਦ ਵੀ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਕਿ ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਗੱਤਕੇ ਦੀ ਪ੍ਰਫੁੱਲਤਾ ਲਈ ਪੰਜਾਬ ਵਾਂਗੂ ਹਰਿਆਣਾ ਸਰਕਾਰ ਵੀ ਗੱਤਕਾ ਖੇਡ ਨੂੰ ਗ੍ਰੇਡੇਸ਼ਨ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੇ ਤਾਂ ਜੋ ਗੱਤਕਾ ਖਿਡਾਰੀ ਵੀ ਖੇਡ ਕੋਟੇ ਦਾ ਲਾਹਾ ਲੈ ਸਕਣ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਰਾਜ ਸਰਕਾਰ ਸੂਬੇ ਦੇ ਹਰ ਜਿਲੇ ਵਿੱਚ ਗੱਤਕਾ ਸਿਖਲਾਈ ਅਕੈਡਮੀਆਂ ਖੋਲੇ।

          ਇਸ ਮੌਕੇ ਸ. ਗਰੇਵਾਲ ਨੇ ਸੁਖਚੈਨ ਸਿੰਘ ਵੱਲੋਂ ਗੱਤਕਾ ਖੇਡ ਦੀ ਪ੍ਰਫੁੱਲਤਾ ਲਈ ਪਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਯੋਗਦਾਨ ਨੂੰ ਦੇਖਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੈਸ਼ਨਲ ਗੱਤਕਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦਾ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵੀ ਨਾਮਜ਼ਦ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿਚ ਹੋਰਨਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਿੱਖ ਮਾਰਸ਼ਲ ਆਰਟ ਕੌਂਸਲ ਦੇ ਵਿੱਤ ਸਕੱਤਰ ਬਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੈਣੀਸਵਰਨ ਸਿੰਘ ਫਤਿਆਬਾਦਜਤਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮੱਕੜਵਕੀਲ ਜਰਨੈਲ ਸਿੰਘ ਰਤੀਆਦਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲਯੁਵਰਾਜ ਸਿੰਘਦਿਲਬਾਗ ਸਿੰਘਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘਕੁਰੂਕਸ਼ੇਤਰ ਤੋਂ ਅਕਾਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘਕਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘਜਸ਼ਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਤੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘਕਰਨੈਲ ਸਿੰਘ ਪੰਚਕੂਲਾਅੰਬਾਲਾ ਤੋਂ ਹਰਨਾਮ ਸਿੰਘ ਤੇ ਸੁਖਚੈਨ ਸਿੰਘਮਨੀਸ਼ ਸਿੰਘ ਯਮੁਨਾਨਗਰਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਜਗਾਧਰੀਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਕਰਨਾਲਕਿਸ਼ਨਪਾਲ ਸਿੰਘਪਾਣੀਪਤ ਤੋਂ ਅਸ਼ਮੀਤ ਸਿੰਘ ਤੇ ਸੰਦੀਪ ਕੁਮਾਰਸ਼ੁਭਮ ਸਿੰਘ ਜੀਂਦਪਾਰਸ ਸਿੰਘ ਸਿਰਸਾਕਿਸ਼ਨ ਕੁਮਾਰ ਰੋਹਤਕਸੰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਹਿਸਾਰਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਨੀਪਤਕੈਥਲ ਤੋਂ ਸ਼ਿਵ ਕੁਮਾਰ ਤੇ ਜਤਿੰਦਰ ਸਿੰਘਬਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਆਦਿ ਵੀ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

—-

कुरुक्षेत्र 24 जुलाई (केसरी समाचार सेवा )- नेशनल गतका एसोसिएशन ऑफ इंडिया के मार्गदर्शन में हरियाणा गतका एसोसिएशन अक्तूबर महीने फतेहाबाद में पहली राज्य स्तरीय गतका चैंपियनशिप आयोजित की जाएगी और हरियाणा के रेफरीओं के लिए एक राज्य स्तरीय गतका रिफ्रेशर कोर्स सितंबर महीने में कुरुक्षेत्र में आयोजित किया जाएगा।

                यह घोषणा नेशनल गतका एसोसिएशन के अध्यक्ष हरजीत सिंह ग्रेवालस्टेट अवार्डीने आज यहां हरियाणवी गतका एसोसिएशन की राज्य स्तरीय बैठक की अध्यक्षता करते हुए की जिसमें हरियाणा खेल विभाग के कोच भी शामिल थे। इस मौके पर हरियाणवी गतका एसोसिएशन के अध्यक्ष स. कंवलजीत सिंह अजराना सदस्य शिरोमणि गुरुद्वारा प्रबंधक कमेटी एवं महासचिव स. सुखचैन सिंह कलसानी समेत विभिन्न जिलों के अध्यक्षसचिव और गतका कोच भी मौजूद रहे।

 

हरजीत सिंह ग्रेवाल और कंवलजीत सिंह अजराना करुक्षेत्र में हरियाणवी गतका एसोसिएशन के सदस्यों और खेल विभाग के कोचों के साथ खड़े नजर आ रहे हैं।
हरजीत सिंह ग्रेवाल और कंवलजीत सिंह अजराना करुक्षेत्र में हरियाणवी गतका एसोसिएशन के सदस्यों और खेल विभाग के कोचों के साथ खड़े नजर आ रहे हैं।

              इसी अक्तूबर माह में प्रस्तावित प्रांतीय गतका चैम्पियनशिप के बारे में विचार करते हुए उन्होंने कहा कि इस टूर्नामेंट से पहले हरियाणा के सभी गतका रेफरीओं और कोचों के लिए तीन दिवसीय विशेष पुनश्चर्या कोर्स का आयोजन किया जाएगा ताकि उन्हें गतका के नए नियमों के बारे में बताया जा सके।

                इस अवसर पर गतका प्रमोटर स. ग्रेवाल ने श्रोताओं को विभिन्न राज्यों में गतका के प्रचार-प्रसार के लिए राष्ट्रीय गतका संघ द्वारा किये जा रहे कार्यों की जानकारी दी और कहा कि गतका खेल को हरियाणा समेत सभी उत्तरी राज्यों में प्रोत्साहित करने के लिये जागरूकता अभियान चलाया जायेगा।

                इस अवसर पर सभी जिलों के अध्यक्षोंसचिवों और कोच के साथ विचार साझा करते हुए स. कंवलजीत सिंह अजराना और स. सुखचैन सिंह कलसानी ने सभी जिलाध्यक्षों को अपने-अपने जिलों में गतका प्रशिक्षण शिविर आयोजित करने को कहा जिसके लिए गतका एसोसिएशन की ओर से विशेषज्ञ प्रशिक्षक भेजे जाएंगे। उन्होंने हरियाणा सरकार द्वारा राज्य में पांच गतका नर्सरी शुरू करने के लिए खेल मंत्री संदीप सिंह ओलंपियन का विशेष रूप से धन्यवाद किया और अपील की कि हरियाणा सरकार को राज्य में गतका की समृद्धि के लिए गतका खेल को पंजाब जैसे ग्रेडेशन सूची में शामिल करना चाहिए ताकि गतका खिलाड़ी भी खेल कोटा का लाभ उठा सके। इसके अलावाहरियाणा सरकार राज्य के हर जिले में गतका प्रशिक्षण अकादमी खोले।

                इस मौके पर स. ग्रेवाल ने गतका खेल की समृद्धि में सुखचैन सिंह के योगदान को देखते हुए उनको राष्ट्रीय गतका संघ का उपाध्यक्ष भी नामित किया। इस बैठक में अन्य लोगों के अलावा इंटरनेशनल सिख मार्शल आर्ट्स काउंसिल के वित्त सचिव बलजीत सिंह सैनीस्वर्ण सिंह फतियाबादजतिंदर सिंह मक्कड़वकील जरनैल सिंह रतियादविंदर सिंह गिलदिलबाग सिंहयुवराज सिंहकुरुक्षेत्र से आकाशदीप सिंहकरनजीत सिंहजशनप्रीत सिंह और अमृतपाल सिंहकरनैल सिंह पंचकूलाहरनाम सिंह और सुखचैन सिंह अंबालामनीष सिंह यमुनानगरमनजीत सिंह जगाधरीजसविंदर सिंह करनालपानीपत से किशनपाल सिंहअशमीत सिंह और संदीप कुमारशुभम सिंह जींदपारस सिंह सिरसाकिशन कुमार रोहतकसंदीप कुमार हिसारमहेंद्र सिंह सोनीपतकैथल से शिव कुमार और जतिंदर सिंहबलवंत सिंह फरीदाबाद आदि भी मौजूद थे।

Leave a Reply