KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਨਿੱਝਰ ਦੇ ਕਤਲ 'ਤੇ ਕੈਨੇਡਾ 'ਚ ਆਈ.ਐੱਸ.ਆਈ ਏਜੰਟ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ: ਰਿਪੋਰਟ ਦਾ ਦਾਅਵਾ- ਨਸ਼ੇ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ 'ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾ... Congress MLA Sukhpal Khaira Arrest: ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰੀ ਮਾਮਲੇ 'ਚ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਸਥਿਤ ਰਿਹਾਇਸ਼ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਪੁਲਿਸ; ਪਾਣੀ... ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਫਰੀਦਕੋਟ ਦੀ ਸਿਫ਼ਤ ਕੌਰ ਸਮਰਾ ਨੇ ਏਸ਼ੀਅਨ ਗੇਮਜ਼ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੋਨੇ ਤੇ ਇੱਕ ਚਾਂਦੀ ਦਾ ਤਮਗ਼ਾ ਜਿੱਤਿਆ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਵਾਂ ਪਿੰਡ ਸਰਦਾਰਾਂ ਨੇ ਜਿੱਤਿਆ ਬੈਸਟ ਟੂਰਿਜ਼ਮ ਵਿਲੈਜ ਆਫ ਇੰਡੀਆ 2023 ਐਵਾਰਡ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿਭਾਗ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਰਬ ਹੀ ਰਾਖਾ: ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਦੂਹਰੀ-ਤੀਹਰੀ ਵਾਰ ਕਰੋੜਾ ਦੇ ਵਜ਼ੀਫਿਆਂ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਦੋ ਮੈਡੀਕਲ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਅਨੁਸੂਚਿਤ ਜਾਤੀ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਕੀਤੇ ਰੱਦ ਤਕਨੀਕ ਦਾ ਸੰਸਾਰ: ਜਦੋਂ ਭਾਰਤ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਰੋਬੋਟ ਨੇ ਪਰੋਸੀ ਚਾਹ ਅਤੇ ਸੈਂਡਵਿਚ Big Breaking News : ਮਾਮਲਾ ਵਕੀਲ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਮੁਵੱਕਲ ਨਾਲ ਤਸ਼ੱਦਦ ਦਾ: ਐੱਸਪੀ ਸੀਆਈਏ ਇੰਚਾਰਜ ਤੇ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾ... ਕਣਕ ਦੇ ਸਟਾਕ ‘ਚ ਹੇਰਾਫੇਰੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਹੇਠ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਵੱਲੋਂ ਡੀ.ਐਫ.ਐਸ.ਸੀ, ਦੋ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਆੜਤੀਆਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ... ਬਾਜਵਾ ਨੇ ਮੁਕਤਸਰ ਵਕੀਲ ਨਾਲ ਕੁੱਟਮਾਰ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਸੀਬੀਆਈ ਜਾਂਚ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ
You are currently viewing ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵੈਲਯੂ ਐਡਿਡ ਕੋਰਸ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਆਈਬੀਐਮ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਕਰਾਰ

ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵੈਲਯੂ ਐਡਿਡ ਕੋਰਸ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਆਈਬੀਐਮ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਕਰਾਰ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਜਲੰਧਰ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ)-ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਆਫ਼ ਇੰਸਟੀਚਿਊਸ਼ਨਜ਼ ਨੇ ਐਮਬੀਏ, ਬੀ.ਟੈਕ, ਬੀ.ਬੀ.ਏ ਅਤੇ ਬੀ.ਸੀ.ਏ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਵੈਲਿਊ ਐਡਿਡ ਕੋਰਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਆਈਬੀਐਮ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸਮਝੌਤਾ ਪੱਤਰ ‘ਤੇ ਹਸਤਾਖਰ ਕੀਤੇ ਹਨ।

ਸਮਝੌਤਾ ਪੱਤਰ ‘ਤੇ ਹਸਤਾਖਰ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਆਈ.ਬੀ.ਐਮ ਦੇ ਲੀਡਰ ਗਰੋਥ ਇਨੀਸ਼ੀਏਟਿਵ ਅਧਿਕਾਰੀ ਖੁਸ਼ਬੂ ਦਤਵਾਨੀ, ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ, ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ. ਮਨਬੀਰ ਸਿੰਘ, ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਕੈਂਪਸ (ਕਾਰਜਕਾਰੀ) ਡਾ. ਅਨੁਪਮਦੀਪ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਰਿਸਰਚ ਵਿਭਾਗ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ. ਜਸਦੀਪ ਕੌਰ ਧਾਮੀ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਆਈਬੀਐਮ ਤੋਂ ਮਨੀਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ, ਰਜਤ ਮੁੰਜਾਲ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾ ਵੀ ਦਸਤਖਤ ਸਮਾਰੋਹ ਦੌਰਾਨ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।

ਇਸ ਸਹਿਯੋਗ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ, ਆਈਬੀਐਮ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਅਸੀਂ ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਕੇ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਉਦਯੋਗ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਤਕਨੀਕਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨਗੇ। ਅਸੀਂ ਡੇਟਾ ਸਾਇੰਸ ਅਤੇ ਆਰਟੀਫੀਸ਼ੀਅਲ ਇੰਟੈਲੀਜੈਂਸ, ਸਾਈਬਰ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਨੈਤਿਕ ਹੈਕਿੰਗ, ਡੇਟਾ ਸੁਰੱਖਿਆ, ਵਪਾਰਕ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਆਦਿ ਵਰਗੇ ਕੋਰਸ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਵਾਂਗੇ। ਇਹ ਕੋਰਸ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਸਰਵਪੱਖੀ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ।

(ਕਾਰਜਕਾਰੀ) ਕੈਂਪਸ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ. ਅਨੁਪਮਦੀਪ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਮੌਜੂਦਾ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਸਮੱਗਰੀ, ਅਸਲ-ਸੰਸਾਰ ਉਦਯੋਗ ਦੇ ਤਜ਼ਰਬਿਆਂ, ਪ੍ਰਯੋਗਸ਼ਾਲਾ ਦੇ ਕੋਰਸਾਂ ਅਤੇ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਲਈ ਕੇਸ ਸਟੱਡੀਜ਼ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੋਰਸ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਬਿਗ ਡੇਟਾ ਬਿਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਫੀਸ਼ੀਅਲ ਇੰਟੈਲੀਜੈਂਸ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਸਿਰਦਰਦੀ ਹੈ। ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਹਰ ਕਾਰੋਬਾਰ, ਹਰ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਨੂੰ ਸਭਿਅਕ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਡੇਟਾ ਨੂੰ ਹਜ਼ਮ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਲਈ ਏ.ਆਈ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਰਅਸਲ, ਇਹ ਸਹਿਯੋਗ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਕੱਲ੍ਹ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੇ ਮਾਹਰ ਬਣਨ ਲਈ ਪੋਸ਼ਣ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ”

advertise with kesari virasat
advertise with kesari virasat

KESARI NEWS NETWORK JALANDHAR: CT Group of Institutions has signed a Memorandum of Understanding (MoU) with IBM India Pvt Ltd. to launch value added courses for MBA, B.Tech, BBA and BCA.

During the signing of MoU, official from IBM namely Khushbu Datwani, Leader Growth Initiative was present along with CT Group Chairman Charanjit S Channi, Managing Director Dr. Manbir Singh, Director Campus (Officiating) Dr. Anupamdeep Sharma and Director Research Dr. Jasdeep Kaur Dhami. Besides, Manish Sharma, Rajat Munjal and Bhawna from IBM were also present during the signing ceremony.

While telling about this collaboration, official from IBM said, “We’re happy to get collaborated with CT Group and our programs will focus on certain techniques for making students industry ready. We will provide courses like data science and artificial intelligence, cyber security and ethical hacking, data security, business analytics etc. These courses will prove quite fruitful in the overall development of students.”

Campus Director Dr. Anupamdeep Sharma said “The programs bring together the current software content, real-world industry experiences, hands on lab courses and case studies for the participants. The participants will receive official certificate at the completion of the course.”

Meanwhile, CT Group Chairman Charanjit S Channi said, “Big data without Artificial intelligence is a big headache. Every business in the world, every corporate shall need AI to civilise and digest big data and make sense out of it. Indeed, this collaboration with nourish the students to become the faces of tomorrow and experts of such many needed domains.”

Leave a Reply