Latest news
*ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ: ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਹੋਇਆ ਮੁਕੱਦਮਾ ਦਰਜ਼* ਕਾਂਗਰਸ ਸੇਵਾ ਦਲ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਠਾਕੁਰ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ BMW ਮਾਮਲੇ ਤੇ ਮਾਨ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਇਨਵੈਸਟ ਪੰਜਾਬ ਮੁਹਿੰਮ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਢਾਹ ਲਗਾਈ : ਹਰਿੰਦਰ ਢੀਂਡਸਾ *निहंग सिंह डेरा तरना दल मुखी के बेटे अमनप्रीत सिंह सैकडों साथियों समेत भाजपा में शामिल*  हरियाणा की ऐतिहासिक नगरी राखीगढ़ी को मिलेगी अंतरराष्ट्रीय पहचान ਵਿਜੀਲੈਸ ਬਿਉਰੋ ਵੱਲੋਂ ਜਲ ਸਪਲਾਈ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਐਕਸੀਅਨ, ਐਸ.ਡੀ.ਓ. ਤੇ ਜੇ.ਈ. ਸਮੇਤ ਸਰਪੰਚ ਤੇ ਪੰਚਾਇਤ ਸਕੱਤਰ ਖਿਲਾਫ ਭ੍ਰ... ਹੋਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਰੋਡ ਦੀ ਦੁਰਦਸ਼ਾ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਟਾਈਗਰ ਫੋਰਸ ਵਲੋਂ ਪੱਕਾ ਧਰਨਾ ਲਾਉਣ ਦੀ ਚਿਤਾਵਨੀ ਪਖੰਡੀਆਂ ਦੀਆਂ ਦੁਕਾਨਾਂ ਤੁਰੰਤ ਬੰਦ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ-ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੋਵਾਲ ਕੈਥੋਲਿਕ ਚਰਚ, ਮਸੀਹੀ ਮਹਾਂ ਸੰਘ, CNI , ਸਮੇਤ ਭਾਰਤ ਦੀਆਂ 7 ਚਰਚਾਂ ਦੇ ਮੁੱਖ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਜਥੇਦਾਰ ਅਕਾਲ ਤਖ਼ਤ ਸਾਹਿਬ ਨਾ... ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਜਵਾਨੀ ਨੂੰ ਉਕਸਾ ਕੇ ਕੁਰਾਹੇ ਪਾਉਣ ਵਾਲੇ ਪੰਨੂ ਨੇ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਖਰੀਦਿਆ 21 ਕਰੋੜ ਦਾ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਮਕਾਨ

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Advertisements

ਲੰਬੇ ਸਮੇ ਬਾਅਦ ਕਪੂਰਥਲਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕਜੁਟ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਭਾਰਤੀਯ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ

ਸਾਬਕਾ ਮੁੱਖ ਸੰਸਦੀ ਸਕੱਤਰ ਕੇਡੀ ਭੰਡਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ:8 ਸਾਲ ਦੀ ਇਹ ਯਾਤਰਾ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਸੋਚ ਬਦਲਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਰਹੀ

ਸਾਬਕਾ ਚੇਅਰਮੈਨ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਰੈਲੀ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਕੀਤਾ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ

ਕਪੂਰਥਲਾ(ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈਟਵਰਕ )-ਕਪੂਰਥਲਾ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਲੰਬੇ ਸਮੇ ਬਾਅਦ ਕਿਸੇ ਸਮਾਰੋਹ ਤੇ ਇੱਕਜੁਟ ਨਜ਼ਰ ਆਈ।ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਕੇਂਦਰ ਦੀ ਭਾਜਪਾ ਸਰਕਾਰ ਦੇ 8 ਸਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਤੇ ਭਾਜਪਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਜੇਸ਼ ਪਾਸੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਰੱਖੇ ਗਏ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤੀਯ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਲੋਕ ਇੱਕਜੁਟ ਨਜ਼ਰ ਆਈ।ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਭਾਜਪਾ ਵਲੋਂ ਕਪੂਰਥਲਾ ਵਿੱਚ ਕੇਂਦਰ ਦੀ ਭਾਜਪਾ ਸਰਕਾਰ ਦੇ 8 ਸਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਤੇ ਰੱਖੇ ਗਏ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਕੇ ਇੱਕ ਜੁੱਟਤਾ ਦਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤਾ।ਰੈਲੀ ਵਿੱਚ ਪੁੱਜੇ ਬਤੋਰ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਅਤੇ ਮੁੱਖ ਬੁਲਾਰੇ ਪੰਜਾਬ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਤੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਮੁੱਖ ਸੰਸਦੀ ਸਕੱਤਰ ਕੇਡੀ ਭੰਡਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਿਛਲੇ 8 ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤੀਯ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਕਾਰਜਕਾਲ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੋਈ ਕਿ ਭਾਰਤ ਦੇ ਹਰ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਬੈਠੀ ਸਰਕਾਰ ਕਿਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਨਾਲ ਲੋਕਹਿਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਚਲਾਂਦੀ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਿਛਲੇ 8 ਸਾਲ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਭਾਰਤ ਦੇ ਹਰ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਹਰ ਗਰੀਬ ਇੰਸਾਨ ਨੂੰ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਚਲਾਇਆ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਅਣਗਿਣਤ ਲੋਕਹਿਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਮਿਲਿਆ।ਸਾਬਕਾ ਸੀਪੀਐਸ ਭੰਡਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਦੇ ਸਮਾਂ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਲੰਬੇ ਸ਼ਮੇ ਤੱਕ ਸੱਤਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਸਿਰਫ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਕਾਗਜਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਗਰੀਬ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਿੰਦੀ ਸੀ।ਅੱਜ ਪਿਛਲੇ 8 ਸਾਲ ਤੋਂ ਕੇਂਦਰ ਦੀ ਭਾਰਤੀਯ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਗਰੀਬ ਕਲਿਆਣ ਲਈ ਜੋ ਕਾਰਜ ਕੀਤੇ ਉਹ ਸਾਡੇ ਸਾਰੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹਨ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੀਤੇ ਹੋਏ 70 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਇੱਕੋ ਇਕ ਸੋਚ ਸੀ।ਇਸ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਪਰ ਅੱਜ ਆਮ ਜਨਮਾਨਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਧਾਰਨਾ ਬਣੀ ਹੈ ਕਿ ਮੋਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸੰਭਵ ਹੈ।8 ਸਾਲ ਦੀ ਇਹ ਯਾਤਰਾ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਸੋਚ ਬਦਲਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦਾ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ,ਆਤਮਨਿਰਭਰਤਾ,ਰਾਸ਼ਟਰਵਾਦ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਹਰ ਖੇਤਰ ਦੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ,ਕਿਸਾਨ ਅਤੇ ਗਰੀਬਾਂ ਦੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਤੋਂ ਉਬਰ ਕੇ ਛੇਤੀ ਖੜਾ ਚੋਣਾਂ ਸੀਖ ਗਿਆ ਹੈ।ਅੱਜ ਸਾਡਾ ਦੇਸ਼ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਪੂਰੇ ਵਿਸ਼ਵ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਬੋਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਸੁਣਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਬੋਲਣ ਦੀ ਵੀ ਮੌਕੇ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੇ ਜਾਂਦੇ ਸਨ।ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸੰਸਕ੍ਰਿਤੀ ਸੰਸਾਰਿਕ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ,ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਪੂਰੇ ਵਿਸ਼ਵ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਅਗਵਾਈ ਕੁਸ਼ਲ ਭਾਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।8 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾ ਸੁਸ਼ਾਸਨ ਅਤੇ ਗਰੀਬ ਕਲਿਆਣ ਲਈ ਜਿੰਨੇ ਕੰਮ ਹੋਏ ਓਨੇ 70 ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਏ ਆਤਮਨਿਰਭਰ ਭਾਰਤ ਅਭਿਆਨ ਦੇ ਪੰਜ ਖੰਭਾ ਮਾਲੀ ਹਾਲਤ,ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚਾ,ਡੇਮੋਗਰਾਫੀ,ਮੰਗ ਅਤੇ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਡੀ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕਾਰਜ ਕੀਤਾ ਹੈ।ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਸ਼ਕਤੀਕਰਣ ਲਈ ਸੇਲਫ ਹੇਲਪ ਗਰੁਪਸ,ਵਰਕਿੰਗ ਪਲੇਸ, ਸੁਰੱਖਿਆ ਸੈਨਾ ਵਿੱਚ ਔਰਤਾਂ ਅਫਸਰਾਂ ਦੇ ਸਥਾਈ ਕਮੀਸ਼ਨ,ਮੁਦਰਾ ਲੋਂਨ,ਬੇਟੀ ਬਚਾਓ ਬੇਟੀ ਪੜਾਓ,ਪੀਏਮ ਸਮਰਥ ਯੋਜਨਾ,ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਾਤ੍ਰਤਵ ਭਰੋਸਾ ਸੁਮਨ ਯੋਜਨਾ ਆਦਿ ਸਨ।

ਮੋਦੀ ਦਾ ਇੱਕ ਹੀ ਸਪਨਾ ਹੈ ਕਿ ਭਾਰਤ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਹੋਵੇ

ਸੀਪੀਐਸ ਭੰਡਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਅੱਜ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਸੂਬਿਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਰਾਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦਾ ਇੱਕ ਹੀ ਸਪਨਾ ਹੈ ਕਿ ਭਾਰਤ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਹੋਵੇ,ਭਾਰਤ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇ,ਭਾਰਤ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋਵੇ।ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਉਪਲਬਧੀਆਂ ਗਿਨਾਂਦੇ ਹੋਏ ਸਾਬਕਾ ਸੀਪੀਐਸ ਕੇਡੀ ਭੰਡਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਹਰ ਵਰਗ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਦਿਤੀਆਂ ਹੈ।ਇਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਸਾਬਕਾ ਸੀਪੀਐਸ ਭੰਡਾਰੀ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਸਰਕਾਰ ਤੇ ਵੀ ਗਰਜੇ। ਭੰਡਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਸਰਕਾਰ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।ਅੱਜ ਰੋਜਾਨਾ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਕਨੂੰਨ ਵਿਵਸਥਾ ਦੀਆਂ ਧੱਜੀਆਂ ਉੱਡ ਰਹੀ ਹਨ।ਕਤਲ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ , ਚੋਰੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ,ਪਰ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਸੱਤਾ ਦੇ ਨਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਚੂਰ ਹੈ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਵਾਸੀਆਂ ਦੇ ਸੁਖ- ਦੁੱਖ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਪਰਵਾਹ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੀ।

ਕੇਡੀ ਭੰਡਾਰੀ ਸਨਮਾਨਿਤ

ਸਾਬਕਾ ਸੀਪੀਐਸ ਭੰਡਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਣ ਲਈ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣ ਲਈ ਸਿਰਫ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸ਼ਮੇ ਵਿੱਚ ਕਮਾਨ ਸੌਂਪਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ।ਭਾਜਪਾ ਹੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੂਬੇ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਤੇ ਕਾਰਜ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਅੱਜ ਕਪੂਰਥਲਾ ਵਿਖੇ ਹੋਏ ਸਮਾਰੋਹ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸਾਬਕਾ ਚੇਅਰਮੈਨ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਤੇ ਮੰਡਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਚੇਤਨ ਸੂਰੀ ਤੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਮੋਰਚੀਆਂ ਅਤੇ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਅਹੁਦੇਦਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਸਾਬਕਾ ਸੀਪੀਐਸ ਕੇਡੀ ਭੰਡਾਰੀ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।ਕੇਡੀ ਭੰਡਾਰੀ ਨੇ ਕਪੂਰਥਲਾ ਭਾਜਪਾ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਵਡਮੁੱਲੇ ਪਿਆਰ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਾਬਕਾ ਚੇਅਰਮੈਨ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਰੈਲੀ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਸਾਬਕਾ ਮੇਅਰ ਅਰੁਣ ਖੋਸਲਾ,ਕੌਂਸ਼ਲਰ ਚੰਦਾ ਮਿਸ਼ਰਾ,ਸੂਬਾ ਮਹਿਲਾ ਮੋਰਚਾ ਦੀ ਆਗੂ ਭਰਤੀ ਸ਼ਰਮਾ,ਡਾ.ਸਾਹਿਲ ਕੈਂਥ,ਆਸ਼ੂ ਸਾਂਪਲਾ, ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚਾਚੋਕੇ,ਗਗਨ ਸੋਨੀ,ਜੀਤਾ ਪੰਡਵਾ,ਸਾਬਕਾ ਕੌਂਸ਼ਲਰ ਰਾਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧੰਜਲ,ਅਸ਼ੋਕ ਦੁੱਗਲ, ਬਲਭਦਰ ਸੈਨ ਦੁੱਗਲ,ਤੇਜਸਵੀ ਭਰਦਵਾਜ,ਜਲੰਧਰ ਸਾਊਥ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਰੀ ਪਰਸ਼ੋਤਮ ਪਾਸੀ,ਭਾਜਪਾ ਸੂਬਾ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਉਮੇਸ਼ ਸ਼ਾਰਦਾ,ਭਾਜਪਾ ਸੂਬਾ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਸ਼ਾਮ ਸੁਂਦਰ ਅੱਗਰਵਾਲ,ਸੂਬਾ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਮਨੂੰ ਧੀਰ,ਸੂਬਾ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਯਗ ਦੱਤ ਐਰੀ,ਸੂਬਾ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਯਸ਼ ਮਹਾਜਨ,ਭਾਜਪਾ ਮੰਡਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਚੇਤਨ ਸੂਰੀ,ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਉਪ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ,ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜਰਨਲ ਸਕੱਤਰ ਐਡਵੋਕੇਟ ਚੰਦਰ ਸ਼ੇਖਰ,ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਉਪ ਪ੍ਰਧਾਨ ਐਡਵੋਕੇਟ ਪਿਊਸ਼ ਮਨਚੰਦਾ,ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਸਕੱਤਰ ਰਿੰਪੀ ਸ਼ਰਮਾ,ਨੀਰੂ ਸ਼ਰਮਾ,ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਉਪ ਪ੍ਰਧਾਨ ਧਰਮਪਾਲ ਮਹਾਜਨ, ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਜਗਦੀਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ,ਆਭਾ ਆਨਦ,ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਆਰਿਆਵਾਲ,ਅਨਿਲ ਨਾਹਰ,ਸੋਸ਼ਲ ਮਿਡਿਆ ਦੇ ਸੂਬਾ ਉਪਪ੍ਰਧਾਨ ਵਿੱਕੀ ਗੁਜਰਾਲ,ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਦਿਓਲ,ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੋਨੂੰ ਰਾਵਲਪਿੰਡੀ,ਭਰਤ ਮਹਾਜਨ,ਬਲਵੰਤ ਸਿੰਘ,ਦੀਪਾ ਬਡਿਆਲ,ਨਿੱਕਾ ਹੀਬਨਪਿੰਡ, ਭਾਜਪਾ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜਰਨਲ ਸਕੱਤਰ ਵਿਵੇਕ ਸਿੰਘ ਸੰਨੀ ਬੈਂਸ,ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਉਪ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪਵਨ ਧੀਰ,ਮੰਡਲ ਉਪਪ੍ਰਧਾਨ ਧਰਮਬੀਰ ਬੌਬੀ,ਵਿਸ਼ਾਲ ਸੌਦੀ,ਕੁਸੁਮ ਪਸਰੀਚਾ,ਸੁਮੰਗ ਸ਼ਰਮਾ,ਕਮਲਜੀਤ ਪ੍ਰਭਾਕਰ,ਸੰਦੀਪ ਵਾਲੀਆਂ ਸਹਿਤ ਸੈਂਕੜਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.