KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਂਦਿਆਂ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾਬੂ ਕੀਤੇ ਮਿਲਕ ਪਲਾਂਟ ਦੇ ਮੈਨੇਜਰ ਕੋਲੋਂ ਨਕਦੀ ਸੋਨੇ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਮਹਿੰਗੀਆਂ ਘੜੀਆਂ ਜਾਇ... ਖਾਲਿਸਤਾਨੀ ਅੱਤਵਾਦੀ ਲਖਬੀਰ ਰੋਡੇ ਦੀ ਪਾਕਿਸਤਾਨ 'ਚ ਮੌਤ: ਬੈਨ ਸੰਗਠਨ KLF ਦਾ ਮੁਖੀ ਸੀ ਜਰਨੈਲ ਸਿੰਘ ਭਿੰਡਰਾਂਵਾਲੇ ਦਾ ... ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੋਂ ਅੱਤਵਾਦੀ ਲਖਬੀਰ ਰੋਡੇ ਦਾ ਸਾਥੀ ਪਰਮਜੀਤ ਢਾਡੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ: ਇੰਗਲੈਂਡ ਭੱਜਣ ਦੀ ਫਿਰਾਕ ਵਿੱਚ ਸੀ ਬੰਦੀ ਸਿੰਘਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਤੇ ਦਿੱਲੀ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਕਮੇਟੀ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਰਾਹ ਹੋਏ ਵੱਖ ਜਲੰਧਰ ਦਿਹਾਤੀ ਦੇ ਥਾਣਾ ਬਿਲਗਾ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਔਰਤ ਸਮੇਤ ਦੋ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰ 12 ਗ੍ਰਾਮ ਹੈਰੋਇਨ 40 ਖੁੱਲੀਆ ਨਸ਼ੀਲੀਆ ਗੋ... ਪੰਨੂ ਦੇ ਕਤਲ ਦੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਦਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੋਇਆ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ : ਨਿਖਿਲ ਗੁਪਤਾ ਨੇ ਜੋ ਸ਼ੂਟਰ ਹਾਇਰ ਕੀਤਾ ਉਹ ਨਿਕਲਿਆ ਅੰਡਰ... ਸਿੱਖ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਲੁੱਟ ਦੀ ਘਟਨਾ ਨੇ ਸਾਬਤ ਕੀਤਾ ਕਿ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੇ ਸਿੱਖ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਾ ਕੋਈ ਪੁਖ਼ਤਾ ਇੰਤਜ਼ਾ... ਦਿਨੇਸ਼ ਢੱਲ ਪੰਜਾਬ ਸਮਾਲ ਇੰਡਸਟਰੀਜ਼ ਐਂਡ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵਾਈਸ ਚੇਅਰਮੈਨ ਨਿਯੁਕਤ, ਵਰਕਰਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਉਤਸ਼ਾ... ਗੈਂਗਸਟਰ ਸੋਨੂੰ ਖੱਤਰੀ ਦਾ ਸਾਥੀ ਪੁਲਿਸ ਵਲੋਂ ਗਿ੍ਫ਼ਤਾਰ : ਮਾਂ-ਧੀ ਦੇ ਦੋਹਰੇ ਕਤਲ ਦਾ ਮੁੱਖ ਮੁਲਜ਼ਮ; 2 ਪਿਸਤੌਲ, 8 ਕਾ... ਪੰਜਾਬ ਦੇ 11 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕ-ਰੁਕ ਕੇ ਮੀਂਹ: ਯੈਲੋ ਅਲਰਟ ਜਾਰੀ
You are currently viewing ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਨੇ ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਫ੍ਰੇਮਜ਼ 2022 ਵਿਚ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ

ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਨੇ ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਫ੍ਰੇਮਜ਼ 2022 ਵਿਚ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


GNA University wins first position of Frames 2022 at CT Group

– ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਮਕਸੂਦਨ ਨੇ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਲਘੂ ਫਿਲਮ ਮੁਕਾਬਲੇ ਫ੍ਰੇਮਜ਼ 2022

ਜਲੰਧਰ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ)-ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਆਫ਼ ਇੰਸਟੀਚਿਊਸ਼ਨਜ਼ ਨਾਰਥ ਕੈਂਪਸ ਮਕਸੂਦਾਂ ਦੇ ਮੀਡੀਆ ਸਟੱਡੀਜ਼ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ੀ/ਲਘੂ ਫ਼ਿਲਮ ਮੁਕਾਬਲਾ “ਫ੍ਰੇਮਜ਼ 2022″ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਹੋਰ ਰਾਜਾਂ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕਾਲਜਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਐਚ.ਐਮ.ਵੀ ਕਾਲਜਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀਲਾਇਲਪੁਰ ਖ਼ਾਲਸਾ ਕਾਲਜਲੋਯੋਲਾ ਕਾਲਜ ਤਾਮਿਲਨਾਡੂ ਆਦਿ ਦੀਆਂ 17 ਟੀਮਾਂ ਨੇ ਭਾਗ ਲਿਆ।

ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾਸਵੱਛਤਾਔਰਤਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਮਾਜਿਕ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕੀਤਾ। ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਵੀਡੀਓ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਗੋਰਬੀ ਅਤੇ ਡੀਡੀ ਪੰਜਾਬੀ ਟੀਵੀ ਐਂਕਰ ਮੇਘਾ ਭੱਲਾ ਦੁਆਰਾ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮਾਪਦੰਡਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸੰਕਲਪਰਚਨਾਤਮਕਤਾਮੌਲਿਕਤਾਐਗਜ਼ੀਕਿਊਸ਼ਨਐਕਟਮੈਂਟ ਅਤੇ ਤਕਨੀਕੀਉਤਪਾਦਨ ਗੁਣਵੱਤਾ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਬਣਾਈਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਆਦਿ ਨੂਂ ਧਿਆਨ ਵਿਚ ਰਖ ਕੇ ਨਿਰਣਾ ਕੀਤਾ।

 

ਕੈਂਪਸ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ. ਯੋਗੇਸ਼ ਛਾਬੜਾ ਮੀਡੀਆ ਸਟਡੀਜ਼ ਦੀ ਮੁਖੀ ਅਨੀਸ਼ਾ ਕੁੰਦਰਾ ਅਤੇ ਜੱਜਾਂ ਨੇ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟਨਕਦ ਇਨਾਮ ਦਿੱਤੇ। ਪਹਿਲਾ ਇਨਾਮ ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਨੇ 1000 ਰੁਪਏ ਦੇ ਨਕਦ ਇਨਾਮ ਨਾਲ ਜਿੱਤਿਆ। 5,100 ਅਤੇ ਦੂਸਰਾ ਅਤੇ ਤੀਸਰਾ ਇਨਾਮ ਲਾਇਲਪੁਰ ਖਾਲਸਾ ਕਾਲਜਜਲੰਧਰ ਦੀਆਂ ਟੀਮਾਂ ਨੇ 3,100 ਅਤੇ 2,100 ਰੁਪਏ ਦੇ ਨਗਦ ਇਨਾਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ।

ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕੈਂਪਸ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ. ਯੋਗੇਸ਼ ਛਾਬੜਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰਨ ਦਾ ਮੁੱਖ ਉਦੇਸ਼ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਮਾਜਿਕ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਉਭਾਰਨਾ ਅਤੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਮਨਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਪੈਦਾ ਕਰਨਾ ਸੀ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕਾਲਜਾਂ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਲਈ ਇਹ ਫਿਲਮਾਂ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ।

CT Group Maqsudan organizes short film competition Frames 2022

Jalandhar, May 16, 2022 (KESARI NEWS NETWORK)- A Documentary/Short Film Competition “Frames 2022” was organized by the Department of Media Studies, CT Group of Institutions, North Campus, Maqsudan.

In this, 17 teams from various colleges of Punjab and other states namely HMV College, GNA University, Lyallpur Khalsa College, Loyola College Tamil Nadu etc participated.

The participants highlighted various social issues in their films like Corona, Cleanliness, Women Safety, Hesitation etc. They were adjudged by renowned video director Gorbi and DD Punjabi TV anchor Megha Bhalla. They judged the films made by students on various parameters like Concept, Creativity/Originality, Execution, Enactment and Technical/Production Quality.

Campus Director Dr. Yogesh Chhabra along with Anisha Kundra, Head – Dept. of Media Studies and Judges gave the Certificates, Cash Prizes to the winners. The first prize was bagged by GNA University with a cash prize of Rs. 5,100 whereas second and third prizes were bagged by the teams from Lyallpur Khalsa College, Jalandhar along with the cash prizes of Rs 3,100 and Rs 2,100.

While congratulating the winners, Dr. Yogesh Chhabra, Campus Director said, “The key objective of organizing this competition was to raise various social issues and to raise awareness and ignite the young minds. Students from various colleges have put in their wonderful effort in making these films for the competition.”

Leave a Reply