KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੇ ਘਰ-ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਕੀਤਾ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਭੀੜ ਦੇਖ ਕੇ ਵਿਰੋਧੀ ਹੈਰਾਨ* ਅਜੀਤ ਅਖਬਾਰ ਦੇ ਸੰਪਾਦਕ ਤੇ ਸੀਨੀਅਰ ਪੱਤਰਕਾਰ ਬਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਹਮਦਰਦ ਖਿਲਾਫ ਜਲੰਧਰ 'ਚ FIR ਦਰਜ, 2 SDO ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ *ਪੁਰਾਣਾ ਹਲਕਾ ਛੱਡ ਕੇ ਆਏ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪੈਰਾਸ਼ੂਟ ਉਮੀਦਵਾਰ ਕਿਵੇਂ ਬਦਲਣਗੇ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਹਾਲਾਤ - ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ* ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੀ ਹੈਟ੍ਰਿਕ ਲਈ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਜਿਤਾਉਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ : ਸੰਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਆਪ' ਆਗੂ ਤੇ ਸਾਬਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਜਗਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਭਾਜਪਾ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਨਾਲ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਹੋਰ ਤਾਕਤ ਪ੍ਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ 24 ਮਈ ਨੂੰ ਆਉਣਗੇ ਪੰਜਾਬ: ਇਸ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਕਰਨਗੇ ਰੈਲੀ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਪੀਏ ਰਿਸ਼ਵ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਸੀਐਮ ਹਾਊਸ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: ਮੈਡੀਕਲ ਰਿਪੋਰਟ 'ਚ ਸਵਾਤੀ ਮਾਲੀਵਾਲ 'ਤੇ ... ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਿੰਘਵੀ ਨੂੰ ਮਾਲੀਵਾਲ ਸੀਟ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਜੀ : ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਸੀਐਮ ਨੂੰ ਇਹੀ ਗੱਲ ਕਹਿਣ ਗਈ ਸੀ; PA... ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਆਪ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ: ਕਈ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਬਦਲੀ ਵਫਾਦਾਰੀ ਵਿਦਿਆ ਭਾਰਤੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲਾਂ ਦੀ ਸੂਬਾਈ ਮੀਟਿੰਗ ਦਾ ਆਗਾਜ਼
You are currently viewing Kejriwal is taking Punjab on the path of 1984- Ranjit Singh Khojewal
ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਕਪੂਰਥਲਾ

Kejriwal is taking Punjab on the path of 1984- Ranjit Singh Khojewal

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


Kejriwal is taking Punjab on the path of 1984- Ranjit Singh Khojewal

ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ 1984 ਦੀ ਰਾਹ ਤੇ ਲੈ ਜਾ ਰਹੇ -ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ

ਕਪੂਰਥਲਾ(ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ )-ਦਿੱਲੀ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਬੁਲਾਰੇ ਤੇਜਿੰਦਰ ਬੱਗਾ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਬਕਾ ਚੇਅਰਮੈਨ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਜਿਲ੍ਹਾ ਉਪਪ੍ਰਧਾਨ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੋ ਵੀ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਤੋਂ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛਦਾ ਹੈ,ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਨੋਟਿਸ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਬਦਸਲੂਕੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਪਗੜੀ ਦੇ ਬੱਗੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗਈ।ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਰਾਜਨੀਤੀ ਨੂੰ ਬਦਲਨ ਆਏ ਸਨ ਪਰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ।ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਕੋਲ ਹੁਣ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਹਥਿਆਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਪੁੱਛਿਆ- ਬੱਗਾ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਕੀ ਹੈ?ਕੀ ਉਹ ਅੱਤਵਾਦੀ ਹੈ?ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀ ਹੈਰਾਨ ਹਾਂ ਕਿ ਜਦੋਂ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਿੱਖ ਮੁੱਖਮੰਤਰੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇੱਕ ਸਿੱਖ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਘਰ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਪਗੜੀ ਦੇ ਕਿਵੇਂ ਲੈ ਜਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ?ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਖਤਰਨਾਕ ਹਨ।ਉਹ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ 1984 ਦੀ ਰਾਹ ਤੇ ਲੈ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਕਨੂੰਨ ਦੇ ਦਾਇਰੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀ।ਕਾਨੂੰਨ ਸਾਰੀਆਂ ਉੱਤੇ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।ਇੱਕ ਸਿੱਖ ਸੂਬੇ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਇੱਕ ਸਿੱਖ ਦੀ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਵਰਕਰ ਅਤੇ ਨੇਤਾ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਪੋਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਉਤਰੇ ਸਨ ਇਸ ਤੋਂ ਬੋਖਲਾ ਕੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਘੱਟੀਆ ਰਾਜਨੀਤੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀ ਆਪ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਵਾਅਦਾ ਖਿਲਾਫੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਨਤਾ ਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣ ਲਈ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਉਤਰਾਂਗੇ ਕਿ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾ ਦੇ ਨਾਲ ਝੂਠੇ ਵਾਅਦੇ ਕਰਕੇ ਸੱਤਾ ਵਿੱਚ ਆਈ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੱਗਾ ਦੇ ਪਿਤਾਜੀ ਦੇ ਮੁੰਹ ਵਿੱਚ ਕੱਪੜਾ ਠੂੰਸਿਆ ਗਿਆ,ਇਹ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦਾ ਤੁਗਲਕੀ ਫਰਮਾਨ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੱਗਾ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਉਹ ਕਨੂੰਨ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਹੈ।ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛਣਾ ਜੁਰਮ ਹੈ ਤਾਂ ਬੀਜੇਪੀ ਦਾ ਹਰ ਵਰਕਰ ਇਹ ਜੁਰਮ ਹਜ਼ਾਰ ਵਾਰ ਕਰੇਗਾ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਬੱਗਾ ਨੂੰ ਗ਼ੈਰਕਾਨੂੰਨੀ ਰੂਪ ਨਾਲ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਹੈ।ਨਾਲ ਹੀ ਬੱਗਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਮਾਰਕੁੱਟ ਵੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਸਵਾਲ ਚੁੱਕਿਆ ਕਿ ਆਖਿਰ ਬੱਗਾ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਅੱਜ ਕਿਉਂ ਕੀਤੀ ਗਈ,ਕਿਉਂਕਿ ਵੀਕੇਂਡ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਜ਼ਮਾਨਤ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ।ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਖਾਲਿਸਤਾਨੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਜੜਾਂ ਫਿਰੋਜਪੁਰ ਵਿੱਚ ਹਨ,ਇਸਲਈ ਉਸ ਮਾਮਲੇ ਤੋਂ ਧਿਆਨ ਭਟਕਾਨ ਲਈ ਬੱਗਾ ਨੂੰ ਅੱਜ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਕਰ ਲਿਆ। ਬਗਾ ਦਿਲੀ ਤੋ ਬੋਲੇ ਦਿਲੀ ਦੇ ਮੁਖ ਮੰਤਰੀ ਖਿਲਾਫ ਫੇਰ ਝੂਠਾ ਪਰਚਾ ਮੁਹਾਲੀ ਕਿਵੇ ।
ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਅਸਲ ਮੁਦਿਆ ਤੋ ਧਿਆਨ ਭਟਕਾੳਣ ਲਈ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਦੁਰਵਰਤੋ ਨਹੀ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ।

————-

NEWS IN HINDI

केजरीवाल पंजाब को 1984 की राह पर ले जा रहे -रणजीत सिंह खोजेवाल

कपूरथला (केसरी विरासत समाचार )-दिल्ली भाजपा के प्रवक्ता तेजिंदर बग्गा की गिरफ्तारी को लेकर पूर्व चेयरमेन व भाजपा के जिला उपप्रधान रणजीत सिंह खोजेवाल ने कहा कि जो भी केजरीवाल से सवाल पूछता है, उन्हें पंजाब पुलिस का नोटिस पहुंच जाता है और उनके खिलाफ कार्रवाई की जाती है।पंजाब पुलिस ने उनके पिता के साथ बदसलूकी की और बिना पगड़ी के बग्गा को लेकर गई।केजरीवाल राजनीति को बदलने आए थे और राजनीति ने उनको बदल दिया।पंजाब पुलिस के पास अब केजरीवाल के हथियार के रूप में काम कर रही है।खोजेवाल ने पूछा-बग्गा का अपराध क्या है?क्या वह आतंकवादी है? खोजेवाल ने कहा कि हम हैरान हैं कि जब पंजाब में एक सिख मुख्यमंत्री है तो एक सिख को उसके आवास से बिना पगड़ी के कैसे ले जाया जा सकता है?खोजेवाल ने कहा कि केजरीवाल खतरनाक हैं।वे पंजाब को 1984 की राह पर ले जा रहे हैं।उन्होंने कहा कि पुलिस कानून के दायरे से बाहर काम नहीं कर सकती।कानून सभी पर लागू होता है।एक सिख राज्य की पुलिस एक सिख का अपमान कर रही है।खोजेवाल ने कहा कि भाजपा के कार्यकर्ता और नेता आम आदमी पार्टी की पोल खोलने के लिए सड़कों पर उतरें थे इस से बोखला कर केजरीवाल घटिया राजनीती कर रहे है।उन्होंने कहा कि हम आप सरकार की वादा खिलाफी के बारे में जनता को ये बताने के लिए सड़कों पर उतरेंगे कि आम आदमी पार्टी किस तरह से पंजाब के लोगो के साथ झूठे वादे करके सत्ता में आई है।उन्होंने कहा कि बग्गा के पिताजी के मुंह में कपड़ा ठूंसा गया,ये केजरीवाल का तुगलकी फरमान है।उन्होंने ये भी कहा कि बग्गा को गिरफ़्तार किया गया हैं वो कानून के खिलाफ है।खोजेवाल ने कहा कि अगर सरकार से सवाल पूछना जुर्म है तो बीजेपी का कार्यकर्ता ये जुर्म हजार बार करेगा।उन्होंने कहा कि पंजाब पुलिस ने तेजिंदर को अवैध रूप से हिरासत में लिया है।साथ ही तेजिंदर के पिता के साथ बेरहमी से मारपीट भी की गई है।उन्होंने सवाल उठाया कि आखिर बग्गा की गिरफ्तारी आज क्यों की गई,क्योंकि वीकेंड पर उन्हें जमानत नहीं मिलेगी।खोजेवाल ने ये भी दावा किया कि हरियाणा में गिरफ्तार किए गए खालिस्तानी लोगों की जड़ें फिरोजपुर में हैं,इसलिए उस मामले से ध्यान भटकाने के लिए बग्गा को आज गिरफ्तार कर लिया।

Leave a Reply