KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਰਾਜਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾ ਬੁਲੇਟ ਟਰੇਨ ਦਾ ਟ੍ਰਾਇਲ ਟਰੈਕ, : ਅੰਗਰੇਜ਼ਾਂ ਵੱਲੋਂ ਬਣਾਈ ਗਈ ਲਾਈਨ ਮਿੱਟੀ ਵਿੱਚ ਦੱ... ਹੁਣ ਮੋਬਾਈਲ 'ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ ਹਰ ਕਾਲਰ ਦਾ ਨਾਮ: ਟੈਲੀਕਾਮ ਕੰਪਨੀਆਂ ਨੇ ਕਾਲਰ ਆਈਡੀ ਡਿਸਪਲੇ ਸੇਵਾ ਦਾ ਮੁੰਬਈ-ਹਰਿਆਣਾ '... ਲੋਕ ਸਭਾ ਲਈ ਮਿਸ਼ਨ 13-0 ਦੀ ਅਸਫਲਤਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ 'ਚ 'ਆਪ' ਦਾ ਵਕਾਰ ਇਕ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਉਪ ਚੋਣ 'ਤੇ ਟਿਕਿਆ: ਜਲੰਧਰ ... ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਬੂਟੇ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਮੋਰਚਾ ਸੰਭਾਲਣਗੀਆਂ ਔਰਤਾਂ-ਬੀਬੀ ਜਗੀਰ ਕੌਰ 4 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਟਰੂਡੋ ਦੀਆਂ ਵਧਾਈਆਂ ਦਾ ਮੋਦੀ ਦਾ ਜਵਾਬ: ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਪੀਐਮ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕਿਹਾ- ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਦ... ਬਿੱਟੂ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ 60% ਸਿੱਖ ਅਬਾਦੀ 'ਤੇ ਅੱਖ: ਬੇਅੰਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਪੋਤਾ 38% ਹਿੰਦੂਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪਸੰਦ ਕੇਸਰੀ ਰੰਗ ਦਾ ਕੇਕ ਕੱਟ ਗੋਸ਼ਾ ਨੇ ਸਾਥੀਆਂ ਸਮੇਤ ਤੀਜੀ ਵਾਰ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਬਣਨ ਤੇ ਖੁਸ਼ੀਆ ਮਨਾਇਆ  ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ 23 ਵਿਧਾਨ ਸਭਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ: ਇੱਕ ਵੀ ਸੀਟ ਨਹੀਂ ਜਿੱਤੀ, ਪਰ 8 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੋਟ ਬੈਂਕ ਵਧਿਆ... ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰਨ 'ਤੇ ਕੁੜੀ ਦਾ ਕਤਲ:  ਫੁਕਰੇ ਆਸ਼ਕ ਨੇ ਸੜਕ ਵਿਚਕਾਰ ਤਲਵਾਰ ਨਾਲ ਵੱਢਿਆ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੇ ਥੱਪੜ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਸੀਆਈਐਸਐਫ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਵਿਰੁੱਧ ਐਫਆਈਆਰ: ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਭੈਣ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਵਿਵਾਦਤ ਬਿਆਨ;
You are currently viewing ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਨੇ ਇੰਟਰ-ਕਾਲਜ ਮੀਡੀਆ ਫੈਸਟ ‘ਫੇਸਟੋਮੀਡੀਆ 2022’ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ

ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਨੇ ਇੰਟਰ-ਕਾਲਜ ਮੀਡੀਆ ਫੈਸਟ ‘ਫੇਸਟੋਮੀਡੀਆ 2022’ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਜਲੰਧਰ, 26 ਅਪ੍ਰੈਲ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ) : ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਜਨ ਸੰਚਾਰ ਵਿਭਾਗਸਾਊਥ ਕੈਂਪਸਸ਼ਾਹਪੁਰ ਵੱਲੋਂ ਫੇਸਟੋਮੀਡੀਆ 2022 ਨਾਮਕ ਅੰਤਰ-ਕਾਲਜ ਮੀਡੀਆ ਫੈਸਟ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

 

 

ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕਾਲਜਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕੇਐਮਵੀ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰਡੀਏਵੀ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰਜੀਐਨਡੀਯੂ ਰੀਜਨਲ ਕੈਂਪਸਲੱਡੇਵਾਲੀਲਾਇਲਪੁਰ ਖਾਲਸਾ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰਏਪੀਜੇਸੀਟੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀਜੀਐਨਏ ਫਗਵਾੜਾਆਈਕੇਜੀ-ਪੀਟੀਯੂ ਆਦਿ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲਿਆ। ਕੁਇਜ਼ਨਿਊਜ਼ ਰੀਡਿੰਗਪੀਸ-ਟੂ-ਕੈਮਰਾਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀਕਹਾਣੀ ਲਿਖਣ ਆਦਿ ਸਮਾਗਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਦੇ 350 ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਦੇਖੀ ਗਈ ਅਤੇ ਉਹ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਏ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਜੱਜਾਂ ਵਜੋਂ ਮੀਡੀਆ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਨਵਜੋਤ ਕੌਰਵਿਕਾਸ ਸਚਦੇਵਾਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫਰ ਵਿਮਲ ਪਾਸੀਕਵੀ ਜੱਸੀ ਹੁਸੈਨਸ਼ਰਨ ਕੌਰਕੁਇਜ਼ ਮਾਸਟਰ ਐਡਵੋਕੇਟ ਕੁਮਾਰ ਸੰਭਵ ਅਤੇ ਮ੍ਰਿਣਾਲਿਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਡਾ. ਅਸ਼ਵਨੀ ਰਾਣਾਦਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘਲੈਂਸੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਰੁਦਰ ਆਦਿ ਸਨ।

ਈਵੈਂਟ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਜੀਐਨਡੀਯੂ ਕਾਲਜਿਜ਼ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ: ਜਸਦੀਪ ਕੌਰ ਧਾਮੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਚਾਹਵਾਨ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਾ ਸੀਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਮਹਾਨ ਵਿਚਾਰ ਅਤੇ ਹੁਨਰ ਹਨਉਹ ਅੱਗੇ ਆਉਣ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਹੁਨਰ ਦੀ ਪੜਚੋਲ ਕਰਨ ਲਈ।

ਓਵਰਆਲ ਜੇਤੂ ਟਰਾਫੀ ਡੀਏਵੀ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰ ਨੇ ਜਿੱਤੀ ਜਦਕਿ ਕੇਐਮਵੀ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰ ਨੇ ਰਨਰਅੱਪ ਟਰਾਫੀ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ।

ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ: ਮਨਬੀਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸਾਰੇ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਭਾਗ ਲੈਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ਜਰਨਲਿਜ਼ਮ ਅਤੇ ਸੀਟੀ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ ਹਾਇਰ ਸਟੱਡੀਜ਼ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ, ਵਿਕਰਾਂਤ ਰਿਹਾਨੀਸਰਬਜੀਤ ਕੌਰਅਸ਼ੀਸ਼ ਕੁਮਾਰਅਭਿਸ਼੍ਰੀ ਅਤੇ ਨੀਲੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਆਦਿ ਫੈਕਲਟੀ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ। ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਨੂੰ ਕੋਕਾ ਕੋਲਾ ਅਤੇ ਲੈਂਸੇਸ਼ਨ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

 

Leave a Reply