Latest news
ਬੈਂਕ ਤੋ 25 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਕਰਜਾ ਲੈ ਕੇ ਫਰਾਡ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਭਗੋੜਾ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਬਿਉਰੋ ਵੱਲੋਂ ਕਾਬੂ ਬਰਖ਼ਾਸਤ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਪਰਮਿੰਦਰ ਬਾਜਵਾ ਵੱਲੋਂ ਟੈਕਸੀ ਡਰਾਈਵਰ ਕੋਲੋਂ ਜ਼ਬਤ ਕੀਤੇ 86 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਵਿੱਚੋਂ 30 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਕੀਤੇ... ਆਲ ਇੰਡੀਆ ਸਿੱਖ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਐਕਟ ਰਾਹੀਂ ਸਿੱਖ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ 1 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣ ਵਾਲਾ ਕਲਰਕ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ Expert Talk on ‘Strategies for HEIs NEP2022’ @ GNA University ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਅਰੁਣਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਇੱਕ ਫੌਜੀ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਚੰਡੀਗੜ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਚੌਥਾ ਮੁਲਜ... ਫੂਡ ਸੇਫਟੀ ਵਿੰਗ ਨੇ ਮਿਲਾਵਟਖੋਰੀ ‘ਤੇ ਕੱਸਿਆ ਸ਼ਿਕੰਜਾ ਘਟੀਆ ਦਰਜੇ ਦੇ ਖਾਧ-ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ‘ਤੇ ਰੱਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ... ਚੰਡੀਗੜ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ਨੂੰ ਸ਼ਹੀਦ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਮਿਲਿਆ ਨਾਂ, ਸਿਹਰਾ ਲੈਣ ਦੀ ਹੋੜ ਸ਼ੁਰੂ *ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ: ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਹੋਇਆ ਮੁਕੱਦਮਾ ਦਰਜ਼* ਕਾਂਗਰਸ ਸੇਵਾ ਦਲ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਠਾਕੁਰ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Advertisements

ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਨੇ ਇੰਟਰ-ਕਾਲਜ ਮੀਡੀਆ ਫੈਸਟ ‘ਫੇਸਟੋਮੀਡੀਆ 2022’ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ

ਜਲੰਧਰ, 26 ਅਪ੍ਰੈਲ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ) : ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਜਨ ਸੰਚਾਰ ਵਿਭਾਗਸਾਊਥ ਕੈਂਪਸਸ਼ਾਹਪੁਰ ਵੱਲੋਂ ਫੇਸਟੋਮੀਡੀਆ 2022 ਨਾਮਕ ਅੰਤਰ-ਕਾਲਜ ਮੀਡੀਆ ਫੈਸਟ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

 

 

ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕਾਲਜਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕੇਐਮਵੀ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰਡੀਏਵੀ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰਜੀਐਨਡੀਯੂ ਰੀਜਨਲ ਕੈਂਪਸਲੱਡੇਵਾਲੀਲਾਇਲਪੁਰ ਖਾਲਸਾ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰਏਪੀਜੇਸੀਟੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀਜੀਐਨਏ ਫਗਵਾੜਾਆਈਕੇਜੀ-ਪੀਟੀਯੂ ਆਦਿ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲਿਆ। ਕੁਇਜ਼ਨਿਊਜ਼ ਰੀਡਿੰਗਪੀਸ-ਟੂ-ਕੈਮਰਾਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀਕਹਾਣੀ ਲਿਖਣ ਆਦਿ ਸਮਾਗਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਦੇ 350 ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਦੇਖੀ ਗਈ ਅਤੇ ਉਹ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਏ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਜੱਜਾਂ ਵਜੋਂ ਮੀਡੀਆ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਨਵਜੋਤ ਕੌਰਵਿਕਾਸ ਸਚਦੇਵਾਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫਰ ਵਿਮਲ ਪਾਸੀਕਵੀ ਜੱਸੀ ਹੁਸੈਨਸ਼ਰਨ ਕੌਰਕੁਇਜ਼ ਮਾਸਟਰ ਐਡਵੋਕੇਟ ਕੁਮਾਰ ਸੰਭਵ ਅਤੇ ਮ੍ਰਿਣਾਲਿਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਡਾ. ਅਸ਼ਵਨੀ ਰਾਣਾਦਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘਲੈਂਸੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਰੁਦਰ ਆਦਿ ਸਨ।

ਈਵੈਂਟ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਜੀਐਨਡੀਯੂ ਕਾਲਜਿਜ਼ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ: ਜਸਦੀਪ ਕੌਰ ਧਾਮੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਚਾਹਵਾਨ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਾ ਸੀਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਮਹਾਨ ਵਿਚਾਰ ਅਤੇ ਹੁਨਰ ਹਨਉਹ ਅੱਗੇ ਆਉਣ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਹੁਨਰ ਦੀ ਪੜਚੋਲ ਕਰਨ ਲਈ।

ਓਵਰਆਲ ਜੇਤੂ ਟਰਾਫੀ ਡੀਏਵੀ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰ ਨੇ ਜਿੱਤੀ ਜਦਕਿ ਕੇਐਮਵੀ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰ ਨੇ ਰਨਰਅੱਪ ਟਰਾਫੀ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ।

ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ: ਮਨਬੀਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸਾਰੇ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਭਾਗ ਲੈਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ਜਰਨਲਿਜ਼ਮ ਅਤੇ ਸੀਟੀ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ ਹਾਇਰ ਸਟੱਡੀਜ਼ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ, ਵਿਕਰਾਂਤ ਰਿਹਾਨੀਸਰਬਜੀਤ ਕੌਰਅਸ਼ੀਸ਼ ਕੁਮਾਰਅਭਿਸ਼੍ਰੀ ਅਤੇ ਨੀਲੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਆਦਿ ਫੈਕਲਟੀ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ। ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਨੂੰ ਕੋਕਾ ਕੋਲਾ ਅਤੇ ਲੈਂਸੇਸ਼ਨ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.