KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਰਾਜਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾ ਬੁਲੇਟ ਟਰੇਨ ਦਾ ਟ੍ਰਾਇਲ ਟਰੈਕ, : ਅੰਗਰੇਜ਼ਾਂ ਵੱਲੋਂ ਬਣਾਈ ਗਈ ਲਾਈਨ ਮਿੱਟੀ ਵਿੱਚ ਦੱ... ਹੁਣ ਮੋਬਾਈਲ 'ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ ਹਰ ਕਾਲਰ ਦਾ ਨਾਮ: ਟੈਲੀਕਾਮ ਕੰਪਨੀਆਂ ਨੇ ਕਾਲਰ ਆਈਡੀ ਡਿਸਪਲੇ ਸੇਵਾ ਦਾ ਮੁੰਬਈ-ਹਰਿਆਣਾ '... ਲੋਕ ਸਭਾ ਲਈ ਮਿਸ਼ਨ 13-0 ਦੀ ਅਸਫਲਤਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ 'ਚ 'ਆਪ' ਦਾ ਵਕਾਰ ਇਕ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਉਪ ਚੋਣ 'ਤੇ ਟਿਕਿਆ: ਜਲੰਧਰ ... ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਬੂਟੇ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਮੋਰਚਾ ਸੰਭਾਲਣਗੀਆਂ ਔਰਤਾਂ-ਬੀਬੀ ਜਗੀਰ ਕੌਰ 4 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਟਰੂਡੋ ਦੀਆਂ ਵਧਾਈਆਂ ਦਾ ਮੋਦੀ ਦਾ ਜਵਾਬ: ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਪੀਐਮ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕਿਹਾ- ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਦ... ਬਿੱਟੂ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ 60% ਸਿੱਖ ਅਬਾਦੀ 'ਤੇ ਅੱਖ: ਬੇਅੰਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਪੋਤਾ 38% ਹਿੰਦੂਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪਸੰਦ ਕੇਸਰੀ ਰੰਗ ਦਾ ਕੇਕ ਕੱਟ ਗੋਸ਼ਾ ਨੇ ਸਾਥੀਆਂ ਸਮੇਤ ਤੀਜੀ ਵਾਰ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਬਣਨ ਤੇ ਖੁਸ਼ੀਆ ਮਨਾਇਆ  ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ 23 ਵਿਧਾਨ ਸਭਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ: ਇੱਕ ਵੀ ਸੀਟ ਨਹੀਂ ਜਿੱਤੀ, ਪਰ 8 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੋਟ ਬੈਂਕ ਵਧਿਆ... ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰਨ 'ਤੇ ਕੁੜੀ ਦਾ ਕਤਲ:  ਫੁਕਰੇ ਆਸ਼ਕ ਨੇ ਸੜਕ ਵਿਚਕਾਰ ਤਲਵਾਰ ਨਾਲ ਵੱਢਿਆ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੇ ਥੱਪੜ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਸੀਆਈਐਸਐਫ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਵਿਰੁੱਧ ਐਫਆਈਆਰ: ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਭੈਣ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਵਿਵਾਦਤ ਬਿਆਨ;
You are currently viewing ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਨੇ ਕੀਤਾ ਇੰਟਰ ਕਾਲਜ ਲਾਅ ਫੈਸਟ ਲੇਕਸ ਗਲੋਰੀ 2022 ਦਾ ਆਯੋਜਨ
CT Group organizes Inter-College Law Fest Lex Glory 2022

ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਨੇ ਕੀਤਾ ਇੰਟਰ ਕਾਲਜ ਲਾਅ ਫੈਸਟ ਲੇਕਸ ਗਲੋਰੀ 2022 ਦਾ ਆਯੋਜਨ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


CT Group organizes Inter-College Law Fest Lex Glory 2022

– ਕੇਸੀਐਲ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ ਲਾਅਜ਼ ਨੇ ਜਿੱਤੀ ਲੇਕਸ ਗਲੋਰੀ 2022 ਦੀ ਓਵਰਆਲ ਟਰਾਫੀ

ਜਲੰਧਰ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ)-ਸੀਟੀ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ ਲਾਅ ਸਾਊਥ ਕੈਂਪਸ ਸ਼ਾਹਪੁਰ ਨੇ ਲੇਕਸ ਗਲੋਰੀ 2022 ਨਾਮਕ ਅੰਤਰ-ਕਾਲਜ ਲਾਅ ਫੈਸਟ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਕੇਸੀਐਲ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ਼ ਲਾਅਜ਼ਜਲੰਧਰਐਮਜੀਐਨ ਕਾਲਜ ਆਫ਼ ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ ਜਲੰਧਰਏਪੀਜੇ ਕਾਲਜ ਆਫ਼ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਜਲੰਧਰਪੈਰਾਡਾਈਜ਼ ਕਾਲਜ ਆਫ਼ ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ ਜਲੰਧਰਜੀਐਨਡੀਯੂ ਰੀਜਨਲ ਕੈਂਪਸ ਜਲੰਧਰਸੀਟੀਆਈਈਐਮਟੀ ਸ਼ਾਹਪੁਰਸੀਟੀਆਈਐਚਐਸ ਸ਼ਾਹਪੁਰਸੀਟੀਆਈਪੀਐਸ ਸ਼ਾਹਪੁਰਸੀਟੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਲੁਧਿਆਣਾ ਸਮੇਤ ਪੰਜਾਬ ਭਰ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕਾਲਜਾਂ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ। ਪੰਜਾਬ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਰਿਜਨਲ ਕੈਂਪਸ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਅਤੇ ਸੀ.ਟੀ.ਸੀ.ਪੀ ਸ਼ਾਹਪੁਰ ਆਦਿ ਨੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲਿਆ।

ਕਲਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸੀਟੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ

ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੁਇਜ਼ਰੰਗੋਲੀਬਾਲੀਵੁੱਡ ਮੂਟ ਕੋਰਟ ਅਤੇ ਫੈਸ਼ਨ ਸ਼ੋਅ ਆਦਿ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ। ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਦੇ 300 ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਭਾਗ ਲਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਏ ਗਏ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਸਨ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਪੰਜਾਬੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸੋਨਿਕਾ ਚੌਹਾਨਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕਾ ਸ਼ਰਨ ਕੌਰ ਅਤੇ ਪੋਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਡੇਜ਼ੀ ਸਿੰਘ ਨੇ ਜੱਜ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕੀਤਾ।

ਈਵੈਂਟ ਬਾਰੇ ਬੋਲਦਿਆਂ  ਸੀਟੀ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ਼ ਲਾਅ ਦੀ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਡਾ. ਯੁਗਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਸਾਰੇ ਚਾਹਵਾਨ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਡਿਵੈਲਪਰਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਾ ਸੀ ਜੋ ਅੱਗੇ ਆਉਣ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਹੁਨਰ ਨੂੰ ਨਿਖਾਰਨ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਰੱਖਦੇ ਹਨ।

ਓਵਰਆਲ ਜੇਤੂ ਟਰਾਫੀ ਕੇਸੀਐਲ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ਼ ਲਾਅਜ਼ਜਲੰਧਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ। ਅਰਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਮਿਸਟਰ ਲੇਕਸ ਗਲੋਰੀ ਅਤੇ ਸਿੰਥੀਆ ਨੂੰ ਮਿਸ ਲੇਕਸ ਗਲੋਰੀ 2022 ਐਲਾਨਿਆ ਗਿਆ।

ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ: ਮਨਬੀਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸਾਰੇ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਭਾਗ ਲੈਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ।

Leave a Reply