Latest news
ਬੈਂਕ ਤੋ 25 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਕਰਜਾ ਲੈ ਕੇ ਫਰਾਡ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਭਗੋੜਾ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਬਿਉਰੋ ਵੱਲੋਂ ਕਾਬੂ ਬਰਖ਼ਾਸਤ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਪਰਮਿੰਦਰ ਬਾਜਵਾ ਵੱਲੋਂ ਟੈਕਸੀ ਡਰਾਈਵਰ ਕੋਲੋਂ ਜ਼ਬਤ ਕੀਤੇ 86 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਵਿੱਚੋਂ 30 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਕੀਤੇ... ਆਲ ਇੰਡੀਆ ਸਿੱਖ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਐਕਟ ਰਾਹੀਂ ਸਿੱਖ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ 1 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣ ਵਾਲਾ ਕਲਰਕ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ Expert Talk on ‘Strategies for HEIs NEP2022’ @ GNA University ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਅਰੁਣਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਇੱਕ ਫੌਜੀ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਚੰਡੀਗੜ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਚੌਥਾ ਮੁਲਜ... ਫੂਡ ਸੇਫਟੀ ਵਿੰਗ ਨੇ ਮਿਲਾਵਟਖੋਰੀ ‘ਤੇ ਕੱਸਿਆ ਸ਼ਿਕੰਜਾ ਘਟੀਆ ਦਰਜੇ ਦੇ ਖਾਧ-ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ‘ਤੇ ਰੱਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ... ਚੰਡੀਗੜ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ਨੂੰ ਸ਼ਹੀਦ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਮਿਲਿਆ ਨਾਂ, ਸਿਹਰਾ ਲੈਣ ਦੀ ਹੋੜ ਸ਼ੁਰੂ *ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ: ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਹੋਇਆ ਮੁਕੱਦਮਾ ਦਰਜ਼* ਕਾਂਗਰਸ ਸੇਵਾ ਦਲ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਠਾਕੁਰ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Advertisements

Realme Q5 ਸੀਰੀਜ਼ ਅੱਜ ਹੋਵੇਗੀ ਲਾਂਚ, ਇੱਥੇ ਜਾਣੋ ਇਸਦੇ ਫੀਚਰਸ ਤੇ ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨਸ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 20 ਅਪ੍ਰੈਲ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ) : Realme ਆਪਣੀ Realme Q5 ਸੀਰੀਜ਼ ਅੱਜ ਯਾਨੀ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਦੁਪਹਿਰ 2 ਵਜੇ (CST) ਚੀਨ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕਰੇਗੀ। Realme Q5 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ 3 ਮਾਡਲ ਲਾਂਚ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ Realme Q5 Pro, Realme Q5 ਅਤੇ Realme Q5i ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਸਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ Realme Q5 ਲਾਂਚ ਈਵੈਂਟ Weibo ਹੈਂਡਲ ਰਾਹੀਂ ਲਾਈਵ-ਸਟ੍ਰੀਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਲਾਂਚ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, Realme Q5 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਆਨਲਾਈਨ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ।

Realme Q5 Pro ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਿਤ ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨਸ

Realme Q5 Pro ਇਸ ਸੀਰੀਜ਼ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਡਿਵਾਈਸ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ 120Hz ਰਿਫਰੈਸ਼ ਰੇਟ ਅਤੇ ਇੱਕ ਅੰਡਰ-ਡਿਸਪਲੇ ਫਿੰਗਰਪ੍ਰਿੰਟ ਸਕੈਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ 6.62-ਇੰਚ ਦੀ FHD ਫਲੈਟ AMOLED ਸਕਰੀਨ ਹੋਵੇਗੀ। Realme Q5 Pro ਨੂੰ ਫਲੈਗਸ਼ਿਪ ਕੁਆਲਕਾਮ ਸਨੈਪਡ੍ਰੈਗਨ 870 ਚਿਪਸੈੱਟ, ਅਤੇ 80WVO ਫਾਸਟ ਚਾਰਜਿੰਗ OCWVO ਨਾਲ 5000mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਫੋਨ ਵਿੱਚ ਟ੍ਰਿਪਲ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ 50MP ਮੁੱਖ ਸੈਂਸਰ, 8MP ਅਲਟਰਾਵਾਈਡ ਕੈਮਰਾ, 2MP ਮੈਕਰੋ ਸੈਂਸਰ ਹੋਵੇਗਾ।

Realme Q5 ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਿਤ ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨਸ

Realme Q5 ਨੂੰ ਸਾਈਡ ਫਿੰਗਰਪ੍ਰਿੰਟ ਸਕੈਨਰ ਦੇ ਨਾਲ 6.58-ਇੰਚ ਦੀ LCD ਸਕਰੀਨ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਐਂਡ੍ਰਾਇਡ 12 ‘ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ Realme UI 3.0 ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ। Realme Q5 Snapdragon 695 ਚਿਪਸੈੱਟ ਅਤੇ 65W SuperVOOC ਫਾਸਟ ਵਾਇਰਡ ਚਾਰਜਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ 4890mAh ਬੈਟਰੀ ਦੁਆਰਾ ਸੰਚਾਲਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੈਮਰੇ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ, ਇਸ ਫੋਨ ਵਿੱਚ 50MP ਮੁੱਖ ਸ਼ੂਟਰ ਅਤੇ ਦੋ 2MP ਮੈਕਰੋ ਅਤੇ ਡੂੰਘਾਈ ਸੈਂਸਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਟ੍ਰਿਪਲ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਹੈ।

Realme Q5i ਦੇ ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨਸ

Realme Q5i ਇਸ ਸੀਰੀਜ਼ ਦਾ ਕਿਫਾਇਤੀ ਐਂਟਰੀ-ਲੈਵਲ ਮਾਡਲ ਹੋਵੇਗਾ।ਇਸ ਫ਼ੋਨ ਵਿੱਚ 6.58-ਇੰਚ ਦੀ FHD ਡਿਸਪਲੇ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਬਾਇਓਮੈਟ੍ਰਿਕਸ ਲਈ ਸਾਈਡ-ਮਾਊਂਟਡ ਫਿੰਗਰਪ੍ਰਿੰਟ ਸੈਂਸਰ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। Realme Q5i MediaTek Dimensity 810 chipset ਅਤੇ 5000mAh ਬੈਟਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗਾ। ਇਸ ‘ਚ 12MP ਮੁੱਖ ਸੈਂਸਰ ਅਤੇ 2MP ਸੈਕੰਡਰੀ ਸੈਂਸਰ ਦੇ ਨਾਲ ਡਿਊਲ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ Realme Q5 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀ ਕੀਮਤ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਈ ਹੈ। ਪਰ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀ ਕੀਮਤ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ Realme Q3 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਸਮਾਨ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.