KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
25 ਜੂਨ ਨੂੰ 'ਸੰਵਿਧਾਨ ਹੱਤਿਆ ਦਿਵਸ' ਐਲਾਨਿਆ: ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਜਾਰੀ; ਇਸੇ ਦਿਨ 1975 ਵਿੱਚ ਐਮਰਜ... ਜਲੰਧਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਖਾਲਿਸਤਾਨ ਸਮਰਥਕ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਦੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਸੰਗੀਨ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਡਿਜੀਟਲ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਦੇ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਕੇ ਹੱਲ ਕਰਵ... ਆਪ' 'ਤੇ ਜਲੰਧਰ 'ਚ ਉਦਯੋਗ ਮਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਧਮਕਾਉਣ ਦਾ ਦੋਸ਼: ਬੀਜੇਪੀ ਨੇਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ- 202 ਫੈਕਟਰੀਆਂ ਦੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ... ਚੋਣਾਂ ਜਿਤਾਉਣ ਅਤੇ ਹਰਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਹਿਮ ਰੋਲ ਅਦਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਪਾਰਟੀ ਕੇਡਰ ਨਹੀਂ ਕੋਈ ਹੋਰ* ਜਲੰਧਰ ਉਪ-ਚੋਣ - ਬੀਜੇਪੀ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ 'ਤੇ ਗੁੱਸੇ 'ਚ, ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜਾਖੜ ਨੇ ਕਿਹਾ- ਸੱਤਾ ਦੀ ਦੁਰਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ; ਬ... ਪ੍ਰੈੱਸ ਕੌਂਸਲ ਆਫ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ:ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਦੇ ਸ਼ਨਾਖਤੀ ਕਾਰਡਾਂ ਲਈ ਡੀਏਵੀਪੀ ਦੀ ਸ਼ਰਤ ਹਟਾਈ  ਸੀਬੀਆਈ ਵਲੋਂ ਭਾਜਪਾ ਸਾਸ਼ਿਤ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲਾਂ 'ਚ 4 ਲੱਖ ਫਰਜ਼ੀ ਦਾਖ਼ਲੇ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰੀ ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਦੁਰਵਰਤੋਂ ਮ... ਜੇਲ 'ਚ ਬੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੂੰ ਕਿਉਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਫਿਰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ: ED ਤੋਂ ਬਾਅਦ CBI ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕਿੰਨੀ ਕੁ ਜਾਇਜ਼?  ਪੰਜਾਬ 'ਚ ਅੰਤਰ-ਰਾਜੀ ਅਫੀਮ ਦੀ ਤਸਕਰੀ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼: ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ 66 ਕਿਲੋ ਅਫੀਮ ਬਰਾਮਦ; 2 ਤਸਕਰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ...
You are currently viewing ਕੇ.ਐਮ.ਵੀ. ਦੁਆਰਾ ਆਯੋਜਿਤ ਇੰਟਰਕਾਲਜ ਮੁਕਾਬਲੇ ਬ੍ਰੇਨਸਟ੍ਰੌਮ-22 ਵਿੱਚ ਸੂਬੇਭਰ ਤੋਂ 19 ਕਾਲਜਾਂ ਨੇ ਕੀਤੀ ਸ਼ਿਰਕਤ

ਕੇ.ਐਮ.ਵੀ. ਦੁਆਰਾ ਆਯੋਜਿਤ ਇੰਟਰਕਾਲਜ ਮੁਕਾਬਲੇ ਬ੍ਰੇਨਸਟ੍ਰੌਮ-22 ਵਿੱਚ ਸੂਬੇਭਰ ਤੋਂ 19 ਕਾਲਜਾਂ ਨੇ ਕੀਤੀ ਸ਼ਿਰਕਤ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


200 ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ ਨੇ ਪੂਰੇ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਲਿਆ ਭਾਗ

ਜਲੰਧਰ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ) : ਭਾਰਤ ਦੀ ਵਿਰਾਸਤ ਅਤੇ ਆਟੋ ਨਾਮ ਸਸੰਸਥਾ, ਕੰਨਿਆ ਮਹਾਂ ਵਿਦਿਆਲਾ, ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਪੋਸਟਗ੍ਰੈਜੂਏਟ ਡਿਪਾਰਟ ਮੈਂਟ ਆਫ ਕਾਮਰਸ ਐਂਡ ਬਿਜਨੈਸ ਐਡਮਨਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੁਆਰਾ ਇੰਟਰਕਾਲਜ ਮੁਕਾਬਲੇ ਬ੍ਰੇਨਸਟ੍ਰੌਮ – 22  ਦਾਸਫਲ ਆਯੋਜਨ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਸੂਬੇ ਭਰ ਵਿਚੋਂ 19 ਕਾਲਜਾਂ ਦੇ 200 ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਵਾਲੇ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਆਲਾ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਪ੍ਰੋ.  ਅਤਿਮਾ ਸ਼ਰਮਾ ਦਿਵੇ ਦੀ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ।

 

ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਿਤ ਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਮੈਡਮ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਸਰਬਪੱਖੀ ਵਿਕਾਸ ਸਮੇਂ ਦੀ ਮੰਗ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਅਜਹੇ ਆਯੋਜਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਕੇਵਲ ਨਿੱਤ ਬਦਲਦੇ ਅਤੇ ਵਿਕਸਤ ਹੁੰਦੇ ਸੰਸਾਰ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ ਸਗੋਂ ਬਾਕੀਆਂ ਨਾਲ ਇਸ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਉੱਤਮ ਮੰਚ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਯੁੱਗ ਵਿੱਚ ਵਿਚਰਨ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵੀ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਹਾਈ ਸਾਬਿਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੌਰਾਨ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸ ਟਾਈਕੂਨਜ਼, ਕੁਇਜ਼, ਐਪਿਕਵਾਲ, ਆਪ ਕੀ ਅਦਾਲਤ, ਗਰੁੱਪ ਡਿਸਕਸ਼ਨ, ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫੀ, ਰੈਂਪਵਾਕ, ਇਨੋਵੇਟਿਵ ਸਟਾਰਟਅੱਪਸਆ ਦਿ ਜਿਹੀਆਂ 08 ਵੱਖ-ਵੱਖ ਗਤੀ ਵਿਧੀਆਂ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਪੂਰੇ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਵੱਧ-ਚਡ਼੍ਹ ਕੇ ਭਾਗ ਲੈਂਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੀ ਕਲਾਤਮਕ ਸੂਝ-ਬੂਝ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦਾ ਬਾਖ਼ੂਬੀ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕੀਤਾ।

ਬਿਜ਼ਨੈਸ ਟਾਇਕੂਨ ਜ਼ਮੁਕਾ ਬਲੇ ਵਿੱਚੋਂਕੇ. ਐਮ. ਵੀ.  ਨੇ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ ਜਦ ਕਿ ਏ. ਪੀ. ਜੇ.  ਕਾਲਜ ਅਤੇ ਏ. ਪੀ. ਜੇ.  ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ਼ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਐਂਡ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਦੂਸਰੇ ਅਤੇ ਤੀਸਰੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਰਹੇ।ਰੈਂਪ ਵਾਕ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂਕੇ. ਐਮ. ਵੀ.  ਨੂੰ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਿਲ ਹੋਇਆ। ਦੂਸਰੇ ਸਥਾਨ ਦੇ ਲਈ ਏ. ਪੀ. ਜੇ.  ਕਾਲਜ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਜੀ. ਐਨ. ਡੀ. ਯੂ.  ਕਾਲਜ ਨੂੰ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਇਆ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਗਰੁੱਪ ਡਿਸਕਸ਼ਨ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂਲਾ ਇਲਪੁਰ ਖਾਲਸਾ ਕਾਲਜ ਦੀ ਸਾਕਸ਼ੀ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਏ. ਪੀ. ਜੇ. ਕਾਲਜ ਦੀ ਨਵੀਂਆਂ ਕੌਸ਼ਲ ਨੂੰ ਬੈਸਟ ਸਪੀਕਰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਇਸ ਹੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਹੌਸਲਾ ਅਫ਼ ਜ਼ਾਈ-ਇਨਾਮ ਜੀ. ਐੱਨ. ਡੀ. ਯੂ.  ਕਾਲਜ ਅਤੇ ਏ. ਪੀ. ਜੇ.  ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ਼ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਐਂਡ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੇ ਗਏ।

ਕੁਇਜ਼ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕੇ. ਐਮ. ਵੀ. , ਡੇਵੀਏਟ ਅਤੇ ਹੰਸ ਰਾਜ ਮਹਿਲਾ ਮਹਾ ਵਿਦਿਆਲਾ ਨੇ ਕ੍ਰਮਵਾਰ ਪਹਿਲਾ, ਦੂਸਰਾ ਅਤੇ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ। ਇਸਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਐਪਿਕ ਬਾਲ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਜਿੱਥੇ ਜੀ. ਐਨ. ਏ.  ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ, ਫਗਵਾੜਾ ਨੇ ਪਹਿਲਾ, ਏ. ਪੀ. ਜੇ.  ਕਾਲਜ ਨੇ ਦੂਸਰਾ ਅਤੇ ਐਚ. ਐਮ. ਵੀ.  ਕਾਲਜ ਨੇ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਐਸ. ਡੀ.  ਕਾਲਜ ਹੌਸਲਾ ਅਫ ਜ਼ਾਈਇਨਾਮ ਦਾ ਹੱਕ ਦਾਰ ਬਣਿਆ ਉੱਥੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਪਕੀ ਅਦਾਲਤ ਪ੍ਰਤੀ ਯੋਗਤਾ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਏ. ਪੀ. ਜੇ.  ਕਾਲਜ, ਐਸ. ਡੀ.  ਕਾਲਜ ਅਤੇ ਕੰਨਿਆ ਮਹਾਂ ਵਿਦਿਆਲਾ ਪਹਿਲੇ ਦੂਸਰੇ ਅਤੇ ਤੀਸਰੇ ਸਥਾਨ’ ਤੇ ਰਹੇ। ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਏ. ਪੀ. ਜੇ.  ਕਾਲਜ ਨੇ ਪਹਿਲਾ, ਕੇ. ਐਮ. ਵੀ.  ਨੇ ਦੂਸਰਾ ਅਤੇ ਟ੍ਰਿਨਿਟੀ ਕਾਲਜ ਨੇ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ ਜਦਕਿ ਹੌਸਲਾ ਅਫ ਜ਼ਾਈ ਇਨਾਮ ਐਸ. ਡੀ.  ਕਾਲਜ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਨੋਵੇਟਿਵ ਸਟਾਰਟਅੱਪ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਏ. ਪੀ. ਜੇ.  ਕਾਲਜ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਿਲ ਹੋਇਆ, ਐੱਚ. ਐੱਮ. ਵੀ.  ਕਾਲਜ ਦੂਸਰੇ ਸਥਾਨ’ ਤੇ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਡੇ ਵੀ ਏ ਟਕਾਲਜ ਨੇ ਤੀਸਰਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਹੌਸਲਾ ਅਫ਼ ਜ਼ਾਈਇਨਾਮ ਐੱਸ. ਐੱਲ.  ਬਾਵਾ ਡੀ. ਏ. ਵੀ.  ਕਾਲਜ,  ਬਟਾਲਾ ਨੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ। ਵਰਨਣ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਓਵਰਆਲ ਟਰਾਫੀ ਏ. ਪੀ. ਜੇ.  ਕਾਲਜ ਨੂੰ ਹਾਸਿਲ ਹੋਈ।

ਮੈਡਮ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨੇ ਸਮੂਹ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਇਨਾਮ ਤਕਸੀਮ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾ ਮਦੇ ਸਫਲ ਆਯੋਜਨ ਦੇ ਲਈਡਾ. ਨੀਰਜਮੈਣੀ, ਮੁਖੀ, ਕਾਮਰਸ ਵਿਭਾਗ ਅਤੇ ਸਮੂਹ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਯਤਨਾਂ ਦੀ ਭਰਪੂਰ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ। 

Leave a Reply