KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਰਾਜਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾ ਬੁਲੇਟ ਟਰੇਨ ਦਾ ਟ੍ਰਾਇਲ ਟਰੈਕ, : ਅੰਗਰੇਜ਼ਾਂ ਵੱਲੋਂ ਬਣਾਈ ਗਈ ਲਾਈਨ ਮਿੱਟੀ ਵਿੱਚ ਦੱ... ਹੁਣ ਮੋਬਾਈਲ 'ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ ਹਰ ਕਾਲਰ ਦਾ ਨਾਮ: ਟੈਲੀਕਾਮ ਕੰਪਨੀਆਂ ਨੇ ਕਾਲਰ ਆਈਡੀ ਡਿਸਪਲੇ ਸੇਵਾ ਦਾ ਮੁੰਬਈ-ਹਰਿਆਣਾ '... ਲੋਕ ਸਭਾ ਲਈ ਮਿਸ਼ਨ 13-0 ਦੀ ਅਸਫਲਤਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ 'ਚ 'ਆਪ' ਦਾ ਵਕਾਰ ਇਕ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਉਪ ਚੋਣ 'ਤੇ ਟਿਕਿਆ: ਜਲੰਧਰ ... ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਬੂਟੇ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਮੋਰਚਾ ਸੰਭਾਲਣਗੀਆਂ ਔਰਤਾਂ-ਬੀਬੀ ਜਗੀਰ ਕੌਰ 4 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਟਰੂਡੋ ਦੀਆਂ ਵਧਾਈਆਂ ਦਾ ਮੋਦੀ ਦਾ ਜਵਾਬ: ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਪੀਐਮ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕਿਹਾ- ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਦ... ਬਿੱਟੂ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ 60% ਸਿੱਖ ਅਬਾਦੀ 'ਤੇ ਅੱਖ: ਬੇਅੰਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਪੋਤਾ 38% ਹਿੰਦੂਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪਸੰਦ ਕੇਸਰੀ ਰੰਗ ਦਾ ਕੇਕ ਕੱਟ ਗੋਸ਼ਾ ਨੇ ਸਾਥੀਆਂ ਸਮੇਤ ਤੀਜੀ ਵਾਰ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਬਣਨ ਤੇ ਖੁਸ਼ੀਆ ਮਨਾਇਆ  ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ 23 ਵਿਧਾਨ ਸਭਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ: ਇੱਕ ਵੀ ਸੀਟ ਨਹੀਂ ਜਿੱਤੀ, ਪਰ 8 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੋਟ ਬੈਂਕ ਵਧਿਆ... ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰਨ 'ਤੇ ਕੁੜੀ ਦਾ ਕਤਲ:  ਫੁਕਰੇ ਆਸ਼ਕ ਨੇ ਸੜਕ ਵਿਚਕਾਰ ਤਲਵਾਰ ਨਾਲ ਵੱਢਿਆ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੇ ਥੱਪੜ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਸੀਆਈਐਸਐਫ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਵਿਰੁੱਧ ਐਫਆਈਆਰ: ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਭੈਣ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਵਿਵਾਦਤ ਬਿਆਨ;
You are currently viewing ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਵ੍ਹੀਕਲ ਖਰੀਦਣ ਲਈ SBI ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ Green Car Loan ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ 20 ਬੇਸਿਸ ਪੁਆਇੰਟ ਘੱਟ
SBI is offering Green Car Loan interest rates 20 basis points lower to buy electric vehicles

ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਵ੍ਹੀਕਲ ਖਰੀਦਣ ਲਈ SBI ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ Green Car Loan ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ 20 ਬੇਸਿਸ ਪੁਆਇੰਟ ਘੱਟ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


Business Desk  (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ) :  ਪੈਟਰੋਲ-ਡੀਜ਼ਲ ਦੀ ਵਧਦੀ ਮਹਿੰਗਾਈ ਦੌਰਾਨ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਕਾਰਾਂ (Electric Car) ਵੱਲ ਵਧ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬੈਂਕ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਵ੍ਹੀਕਲਜ਼ (Electric Vehicles) ਲਈ ਸਪੈਸ਼ਲ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰ ਲੋਨ (Green Car Loan) ਆਫਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਚ ਕਸਟਮਰਜ਼ ਲਈ ਪੈਟਰੋਲ-ਡੀਜ਼ਲ ਕਾਰਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ ਘੱਟ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ।

SBI ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਮੁਤਾਬਕ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਵ੍ਹੀਕਲ ਖਰੀਦਣ ਲਈ SBI Green Car Loan ਦੀਆਂ ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ ਹੋਰਨਾਂ ਕਾਰਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ 20 ਬੇਸਿਸ ਪੁਆਇੰਟ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਸਟਮਜ਼ ਨੂੰ Loan ਮਿਨੀਮਮ 3 ਸਾਲ ਤੇ ਮੈਕਸੀਮਮ 8 ਸਾਲ ਦੇ ਅੰਦਰ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਆਮ ਕਾਰਾਂ ਲਈ SBI ਦੀ ਲੋਨ ਰਿਪੇਮੈਂਟ ਟੈਨਿਓਰ 7 ਸਾਲ ਹੈ। SBI ਦੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰ ਲੋਨ ਤਹਿਤ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਆਨ ਰੋਡ ਕੀਮਤ ਦਾ 90 ਫ਼ੀਸਦ ਤਕ ਕਰਜ਼ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਨ ਰੋਡ ਪ੍ਰਾਈਸ ‘ਚ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ, ਇੰਸ਼ੋਰੈਂਸ, ਐਕਸਟੈਂਡਿਡ ਵਾਰੰਟੀ, ਟੋਟਲ ਸਰਵਿਸ ਪੈਕੇਜ, ਐਨੁਅਲ ਮੈਂਟੇਨੈਂਸ ਕੰਟ੍ਰੈਕਟ ਕਾਸਟ ਆਫ ਅਸੈੱਸਰੀਜ਼ ਆਦਿ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।

SBI Green Car Loan ਦੀਆਂ ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ

SBI ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਮੁਤਾਬਕ, ਕਾਰ ਲੋਨ ਫਿਕਸਡ ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ ‘ਤੇ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਚ ਨਵੀਂ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਕਾਰ ਲਈ ਵਿਆਜ ਦਰ 7.25 ਫ਼ੀਸਦ ਤੋਂ 7.95 ਫ਼ੀਸਦ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕਸਟਮਰ ਦਾ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਸਕੋਰ 757 ਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵਿਆਜ ਦਰ 0.25% + 1 ਸਾਲ MCLR ਹੋਵੇਗਾ। SBI ਦਾ ਇਕ ਸਾਲ ਲਈ MCLR 7 ਫ਼ੀਸਦ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਰ ਲੋਨ ਦੀ ਵਿਆਜ ਦਰ 7.25 ਫ਼ੀਸਦ ਸਾਲਾਨਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਵਿਆਜ ਦਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ MCLR 7 ਫ਼ੀਸਦ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਰ ਲੋਨ ਦੀ ਵਿਆਜ ਦਰ 7.25 ਫ਼ੀਸਦ ਸਾਲਾਨਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਵਿਆਜ ਦਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਪੇਮੈਂਟ ਟੈਨਿਓਰ ‘ਤੇ ਵਿਆਜ ਦਰ 0.35% + 1 ਸਾਲ MCLR (7.35%) ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply