Latest news
ਬੈਂਕ ਤੋ 25 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਕਰਜਾ ਲੈ ਕੇ ਫਰਾਡ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਭਗੋੜਾ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਬਿਉਰੋ ਵੱਲੋਂ ਕਾਬੂ ਬਰਖ਼ਾਸਤ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਪਰਮਿੰਦਰ ਬਾਜਵਾ ਵੱਲੋਂ ਟੈਕਸੀ ਡਰਾਈਵਰ ਕੋਲੋਂ ਜ਼ਬਤ ਕੀਤੇ 86 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਵਿੱਚੋਂ 30 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਕੀਤੇ... ਆਲ ਇੰਡੀਆ ਸਿੱਖ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਐਕਟ ਰਾਹੀਂ ਸਿੱਖ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ 1 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣ ਵਾਲਾ ਕਲਰਕ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ Expert Talk on ‘Strategies for HEIs NEP2022’ @ GNA University ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਅਰੁਣਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਇੱਕ ਫੌਜੀ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਚੰਡੀਗੜ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਚੌਥਾ ਮੁਲਜ... ਫੂਡ ਸੇਫਟੀ ਵਿੰਗ ਨੇ ਮਿਲਾਵਟਖੋਰੀ ‘ਤੇ ਕੱਸਿਆ ਸ਼ਿਕੰਜਾ ਘਟੀਆ ਦਰਜੇ ਦੇ ਖਾਧ-ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ‘ਤੇ ਰੱਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ... ਚੰਡੀਗੜ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ਨੂੰ ਸ਼ਹੀਦ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਮਿਲਿਆ ਨਾਂ, ਸਿਹਰਾ ਲੈਣ ਦੀ ਹੋੜ ਸ਼ੁਰੂ *ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ: ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਹੋਇਆ ਮੁਕੱਦਮਾ ਦਰਜ਼* ਕਾਂਗਰਸ ਸੇਵਾ ਦਲ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਠਾਕੁਰ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Advertisements

ਐਚਐਮਵੀ ਵਿਖੇ ਵਿਸਾਖੀ ਮੇਲਾ ਲੋਕਰੰਗ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਧੂਮਧਾਮ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ

ਜਲੰਧਰ, 13 ਅਪ੍ਰੈਲ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ) : ਰੇਡੀਓ ਸਿਟੀ ਅਤੇ ਲੈਕਮੇ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਵਿਸਾਖੀ ਮੇਲਾ ਲੋਕਰੰਗ ਮਨਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਹੰਸ ਰਾਜ ਮਹਿਲਾ ਮਹਾਂ ਵਿਦਿਆਲਿਆ, ਜਲੰਧਰ ਦਾ ਪਰਿਸਰ ਧੂਮ-ਧਾਮ ਨਾਲ ਭਰ ਗਿਆ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਪ੍ਰੋ.ਡਾ.(ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ) ਅਜੇ ਸਰੀਨ ਸਨ। ਸਮਾਗਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਰਵਾਇਤੀ ਦੀਪ ਜਗਾ ਕੇ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਡਾ: ਅਜੇ ਸਰੀਨ ਨੇ ਵਿਸਾਖੀ ਦੇ ਤਿਉਹਾਰ ਦੀਆਂ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦਿੰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਵਿਚ ਅਹਿਮ ਸਥਾਨ ਰੱਖਦਾ ਹੈ | ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਨਵਰੂਪ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਰਮਾ ਸ਼ਰਮਾ, ਸ਼੍ਰੀ ਰਵੀ ਮੈਣੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧਕੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ।

ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਗਲੈਕਸੀ ਵਿੱਚ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਅਨੁਪਮਾ ਕਲੇਰ, ਵਧੀਕ ਮੁੱਖ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ, ਜਲੰਧਰ ਵਿਕਾਸ ਅਥਾਰਟੀ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਪਰਵੀਨ ਅਬਰੋਲ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਆਸਥਾ ਅਬਰੋਲ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਅਰੀਨਾ ਅਰੋੜਾ, ਐਮ.ਸੀ. ਮਾਡਲ ਟਾਊਨ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਈਸ਼ਾ ਸਹਿਗਲ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਲੈਕਮੇ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਸੀਮਾ ਦੇ ਨਾਮ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ। ਸੋਨੀ, ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਰੇਡੀਓ ਸਿਟੀ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਸੋਨੀਆ ਵਿਰਦੀ ਸਮਾਜਿਕ ਕਾਰਕੁਨ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਸ਼ਾਇਨਾ ਕੋਚਰ, ਸ਼੍ਰੀ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਸ਼ਰਮਾ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਵਰਤਿਕਾ ਮਦਾਨ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਆਰਤੀ ਛਿੱਬਰ, ਕਿ.ਮੀ. ਅਲੀਜ਼ਾ ਗੁਪਤਾ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਨੀਰੂ ਜੈਰਥ, ਸ਼੍ਰੀ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਜੋਸ਼ੀ, ਸ਼੍ਰੀ ਗਗਨ ਬੇਦੀ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਸ਼ਵੇਤਾ ਭੰਡਾਰੀ। ਐਫਐਮ ਸਿਟੀ ਦੇ ਆਰਜੇ ਸੈਂਡੀ ਨੇ ਕਿਰਨਜੀਤ ਦੁਆਰਾ ਲੋਕ ਗੀਤ, ਪੰਜਾਬੀ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਰਾਉਂਡ, ਲੈਕਮੇ ਮਾਡਲਸ ਦੁਆਰਾ ਫੈਸ਼ਨ ਸ਼ੋਅ ਅਤੇ ਗਿੱਧੇ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਕੀਤੀ।

ਐਚ.ਐਮ.ਵੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਡਾ: ਪ੍ਰੇਮ ਸਾਗਰ, ਡਾ: ਪੂਜਾ ਮਨਹਾਸ, ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਸਵਿਤਾ ਮਹਿੰਦਰੂ ਅਤੇ ਡਾ: ਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਭੰਗੜਾ, ਗਿੱਧਾ ਅਤੇ ਗੀਤਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਵੀ ਕੀਤੀ। ਰਾਗਿਨੀ ਆਡੀਟੋਰੀਅਮ ਦਾ ਹਾਲ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਨੁਸਾਰ ਖਚਾਖਚ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੀਆਂ ਤਾੜੀਆਂ ਨਾਲ ਗੂੰਜ ਉੱਠਿਆ ਸੀ। ਪੋਲੀਵੁੱਡ ਗਾਇਕ ਸਾਰੰਗ ਵਿੱਕੀ ਅਤੇ ਮਨੀ ਮਾਨ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣੀ ਸੁਰੀਲੀ ਆਵਾਜ਼ ਨਾਲ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਮਨ ਮੋਹ ਲਿਆ। ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਟੀਵੀ 99 ਅਤੇ ਐਨਆਰਆਈ ਟੀਵੀ ਵੱਲੋਂ ਸਿੱਧਾ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਟੀਚਿੰਗ ਅਤੇ ਨਾਨ-ਟੀਚਿੰਗ ਸਟਾਫ਼ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਖੂਬ ਆਨੰਦ ਮਾਣਿਆ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.