KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੇ ਘਰ-ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਕੀਤਾ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਭੀੜ ਦੇਖ ਕੇ ਵਿਰੋਧੀ ਹੈਰਾਨ* ਅਜੀਤ ਅਖਬਾਰ ਦੇ ਸੰਪਾਦਕ ਤੇ ਸੀਨੀਅਰ ਪੱਤਰਕਾਰ ਬਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਹਮਦਰਦ ਖਿਲਾਫ ਜਲੰਧਰ 'ਚ FIR ਦਰਜ, 2 SDO ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ *ਪੁਰਾਣਾ ਹਲਕਾ ਛੱਡ ਕੇ ਆਏ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪੈਰਾਸ਼ੂਟ ਉਮੀਦਵਾਰ ਕਿਵੇਂ ਬਦਲਣਗੇ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਹਾਲਾਤ - ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ* ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੀ ਹੈਟ੍ਰਿਕ ਲਈ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਜਿਤਾਉਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ : ਸੰਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਆਪ' ਆਗੂ ਤੇ ਸਾਬਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਜਗਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਭਾਜਪਾ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਨਾਲ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਹੋਰ ਤਾਕਤ ਪ੍ਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ 24 ਮਈ ਨੂੰ ਆਉਣਗੇ ਪੰਜਾਬ: ਇਸ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਕਰਨਗੇ ਰੈਲੀ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਪੀਏ ਰਿਸ਼ਵ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਸੀਐਮ ਹਾਊਸ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: ਮੈਡੀਕਲ ਰਿਪੋਰਟ 'ਚ ਸਵਾਤੀ ਮਾਲੀਵਾਲ 'ਤੇ ... ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਿੰਘਵੀ ਨੂੰ ਮਾਲੀਵਾਲ ਸੀਟ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਜੀ : ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਸੀਐਮ ਨੂੰ ਇਹੀ ਗੱਲ ਕਹਿਣ ਗਈ ਸੀ; PA... ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਆਪ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ: ਕਈ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਬਦਲੀ ਵਫਾਦਾਰੀ ਵਿਦਿਆ ਭਾਰਤੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲਾਂ ਦੀ ਸੂਬਾਈ ਮੀਟਿੰਗ ਦਾ ਆਗਾਜ਼
You are currently viewing ਆਰ. ਐੱਸ. ਸਕੂਲ ਆਦਮਪੁਰ ਇਸ ਸਾਲ ਕੋਈ ਏਡਮਿਸ਼ਨ ਫੀਸ ਨਹੀਂ ਲਾਵੇਗਾ

ਆਰ. ਐੱਸ. ਸਕੂਲ ਆਦਮਪੁਰ ਇਸ ਸਾਲ ਕੋਈ ਏਡਮਿਸ਼ਨ ਫੀਸ ਨਹੀਂ ਲਾਵੇਗਾ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ : ਆਰ. ਐੱਸ. ਸਕੂਲ ਆਦਮਪੁਰ ਵਲੋਂ ਐਡਮਿਸ਼ਨ ਓਪਨ ਕਰ ਦਿਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਜੋ ਬੱਚੇ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਦੇ ਸਨ, ਕੋਵਿਡ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ | ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਪਿਛਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਫੀਸ ਨਹੀਂ ਲਈ ਜਾਵੇਗੀ, ਅਸੀਂ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਨੈਸ਼ਨਲ ਏਜੁਕੇਸ਼ਨ ਪਾਲਿਸੀ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਾਂਗੇ ਅਤੇ ਕੋਚਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਹੋਰ ਦੂਸਰੇ ਰੋਜਗਾਰ ਪਰਖ ਅਤੇ ਤਕਨੀਕੀ ਸਿਖਿਆ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰਖਿਆ ਹੈ। 

ਸਕੂਲ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਨੋਟਿਸ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਦਾ ਬਹੁ-ਮੁਖੀ ਲੀਡਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਈਲਟਸ ਦੀਆ ਕੈਲਾਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਜਾਨ ਦੇ ਸਪਨੇ ਨੂੰ ਪੁਰਾ ਕਰਨਾ ਲਈ ਕਈ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ ਨਾਲ ਐਕਸਿਸ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਮਾਂ-ਪਿਆ ਦੇ ਸੁਖ ਲਈ ਸਕੂਲ ਇਸ ਸਾਲ ਕੋਈ ਏਡਮਿਸ਼ਨ ਫੀਸ ਨਹੀਂ ਲਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਮਾਂ-ਪਿਆ ਨੂੰ ਕਿਤਾਬਾਂ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਕੋਈ ਬੰਦਿਸ਼ ਹੋਵੇਗੀ, ਕੀਉਕਿ ਸਕੂਲ ਐਨ. ਸੀ. ਆਰ. ਟੀ. ਦੀਆਂ ਕਿਤਾਬਾਂ ਲਾਗਵਾਵੇਗਾ।

ਵਧੀਆ result ਲਈ ਅਨੁਭਵੀ ਅਧਿਆਪਕ ਹੋਣਗੇ, ਲੋਰਮੰਦ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸਕੂਲ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੀ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਦਿਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਬਚਾਅ ਦਾ ਸਰਵਪੱਖੀ ਵਿਕਾਸ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਸਕੂਲ ਦਾ ਸਾਰਾ ਕਾਮ ਸਕੂਲ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੀ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਖੇਡਣ ਵੱਲ ਵੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸਨੂੰ ਅੰਡਰ ਅਕੈਡਮੀ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਕੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਭਵਿੱਖ ਗੇਮ ਵੱਲ ਲਿਆਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਸਪੈਸ਼ਲ ਕੋਚ ਅਤੇ ਕੋਚਿੰਗ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

Leave a Reply