KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਸ਼ਮਸ਼ਾਨਘਾਟ ਦੀ ਕੰਧ ਡਿੱਗੀ: ਮਲਬੇ ਹੇਠ ਦੱਬੇ 6 ਲੋਕ, ਲੜਕੀ ਸਮੇਤ 4 ਦੀ ਮੌਤ; ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਕੋਠੀ ਸਾਹਮਣੇ ਭਾਈ ਲਾਲੋ ਦੇ ਵਾਰਸਾਂ ਵਲੋਂ ਰੋਸ ਮੀਟਿੰਗ ਭਲਕੇ  - ਮੰਜਿਲ  ਵੱਡੀ ਸਿਆਸੀ ਹਲਚਲ: ਕਰਮਜੀਤ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ਛੱਡੀ:ਹਿਮਾਚਲ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਸਹਿ-ਇੰਚਾਰਜ ਬਿੱਟੂ ਵੀ ਭਾਜਪਾ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਪਤੀ ਨੇ ਗਰਭਵਤੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਾ ਸਾੜਿਆ: ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮੰਜੇ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹਿਆ, ਫਿਰ ਅੱਗ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ; ਪੇਟ ਵਿੱਚ ਜੁੜ... ਬਾਲਮੀਕੀ ਸਮਾਜ ਨੇ ਤਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਜਿੱਤ ਦਿਵਾਉਣ ਦਾ ਦਿੱਤਾ ਭਰੋਸਾ। 21 ਰਾਜਾਂ ਦੀਆਂ 102 ਸੀਟਾਂ 'ਤੇ ਵੋਟਿੰਗ ਸਮਾਪਤ: ਸ਼ਾਮ 5 ਵਜੇ ਤੱਕ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ 63% , ਰਾਜਸਥਾਨ ਵਿੱਚ 50% ਵੋਟ... ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤ ਨੂੰ ਲਾ ਦਿੱਤੀ ਵਿਧਵਾ ਪੈਨਸ਼ਨ: ਦਲਾਲ ਡੇਢ ਸਾਲ ਤੱਕ ਔਰਤ ਦਾ ਸਰੀਰਕ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ; ਧੀ ਵੱਲ ਦੇਖਿਆ ... ਇਜ਼ਰਾਈਲ ਦਾ ਜਵਾਬੀ ਹਮਲਾ: ਇਸਫਾਹਾਨ ਵਿੱਚ ਧਮਾਕੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮਾਣੂ ਟਿਕਾਣੇ ਹਨ, ਹਵਾਈ ਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਸਰਗਰਮ; ਬਹੁਤ... ਪੰਜਾਬ 'ਚ ਘਰਵਾਲੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਬਾਹਰਵਾਲੀ ਦੀ ਕੁੱਟਮਾਰ: ਬਾਂਹ ਅਤੇ ਸਿਰ 'ਤੇ ਮਾਰੀਆਂ ਇੱਟਾਂ , ਪਤੀ ਵੀ ਸੀ ਨਾਲ ; ਵੀਡੀਓ ਸ... ਪੰਜਾਬ 'ਚ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਾ ਦਫ਼ਨਾਉਣ 'ਤੇ ਔਰਤ ਨੂੰ ਫਾਂਸੀ ਦੀ ਸਜ਼ਾ: ਉਸ ਨੇ ਰੋਂਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ-ਮੇਰੇ 2 ਬੱਚੇ, ਰਹਿਮ ਕ...
You are currently viewing ‘ਆਪਣੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰਨਾ’ ‘ਤੇ ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ  ਵਿਖੇ ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰ

‘ਆਪਣੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰਨਾ’ ‘ਤੇ ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਵਿਖੇ ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਜਲੰਧਰ, 11 ਅਪ੍ਰੈਲ, (ਕਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ): ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਵਿਖੇ ਲਿਬਰਲ ਆਰਟਸ ਦੀ ਫੈਕਲਟੀ ਨੇ ‘ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰਨ’ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਹੁਨਰਮੰਦ ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ। ਸੈਸ਼ਨ ਲਈ ਸਤਿਕਾਰਤ ਸਰੋਤ ਵਿਅਕਤੀ ਸ਼੍ਰੀ ਸਹਿਦੇਵ ਸ਼ਰਮਾ, ਸਫਲਤਾ ਮੰਤਰ ਐਜੂਕੇਅਰ, ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਸੰਸਥਾਪਕ ਸਨ।

ਇਸ ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰ ਦੇ ਆਯੋਜਨ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਮੁੱਖ ਉਦੇਸ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਸਿਧਾਂਤਾਂ ਅਤੇ ਅਭਿਆਸਾਂ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਜਗਤ ਦੇ ਯਥਾਰਥਵਾਦੀ ਤਰੀਕਿਆਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਸਿਧਾਂਤਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਰਨਾਵਾਂ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਗਿਆਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਰਣਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰਨਾ ਸੀ।
ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਮਾਰੋਹ ਦੇ ਮਾਸਟਰ ਰਾਜਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦੁਆਰਾ ਰਿਸੋਰਸ ਪਰਸਨ ਦੇ ਸਵਾਗਤ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਸਤਿਕਾਰਯੋਗ ਮਹਿਮਾਨ ਬੁਲਾਰੇ ਸ਼੍ਰੀ ਸਹਿਦੇਵ ਸ਼ਰਮਾ ਦੁਆਰਾ ਸੰਚਾਲਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

ਸ੍ਰੀ ਸਹਿਦੇਵ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਨੂੰ ਵਿਆਪਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਕਾਬਲ ਵਿਅਕਤੀ ਵਜੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਹੋਣ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਨ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ, “ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਵਿੱਚ ਆਉਣਾ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਜੀਯੂਆਈਟਸ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਘਰ ਵਾਪਸੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।”

ਸੈਸ਼ਨ ਇੱਕ ਫਲਦਾਇਕ ਰਿਹਾ ਜਿੱਥੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਸਨ ਅਤੇ ਸਰੋਤ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛੇ। ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਲਿਬਰਲ ਆਰਟਸ ਦੀ ਫੈਕਲਟੀ, ਸਹਾਇਕ ਪ੍ਰੋਫੈਸਰ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਗਾਇਤਰੀ ਸੂਰੀ ਦੁਆਰਾ ਧੰਨਵਾਦ ਦਾ ਵੋਟ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਲੈਕਚਰ ਸਿੱਖਣ ਦੇ ਨੋਟ ‘ਤੇ ਸਮਾਪਤ ਹੋਇਆ।

ਗੁਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸੀਹਰਾ, ਪ੍ਰੋ-ਚਾਂਸਲਰ, ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਮੈਂ ਉਭਰਦੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਲਈ ਅਜਿਹੇ ਰੁਝਾਨ ਵਾਲੇ ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰ ਆਯੋਜਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕਰਦਾ ਹਾਂ।”
ਡਾ. ਵੀ.ਕੇ. ਰਤਨ, ਵਾਈਸ-ਚਾਂਸਲਰ, ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਡੇ GUites ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਿਆਰ ਹੈ।”
ਡਾ. ਦਿਸ਼ਾ ਖੰਨਾ, ਡੀਨ ਫੈਕਲਟੀ ਆਫ਼ ਲਿਬਰਲ ਆਰਟਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਮੈਂ ਇੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਹਰੇਕ ਉਮੀਦਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿੱਕਸਟਾਰਟ ਦੇਣ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਮਹਿਮਾਨ ਸਪੀਕਰ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦੀ ਹਾਂ।”
ਡਾ. ਮੋਨਿਕਾ ਹੰਸਪਾਲ, ਡੀਨ ਅਕਾਦਮਿਕ, ਜੀਐਨਏ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਮੈਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰਾਂ ਵਿੱਚ ਫੈਕਲਟੀ ਅਤੇ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਦੀ ਸਰਗਰਮ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਦੇਖ ਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।”
ਸੈਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਕਾਮਿਨੀ ਵਰਮਾ, ਸਹਾਇਕ ਪ੍ਰੋਫੈਸਰ, ਲਿਬਰਲ ਆਰਟਸ ਫੈਕਲਟੀ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ। ਹਰਜੋਤ ਸਿੰਘ, ਐਮ.ਬੀ.ਏ., ਬੀ.ਐਸ.ਸੀ. ਆਈ.ਟੀ. ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਅਤੇ ਬੀਬੀਏ ਤੋਂ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਸੈਸ਼ਨ ਬਾਰੇ ਆਪਣੇ ਕੀਮਤੀ ਫੀਡਬੈਕ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸੈਸ਼ਨ ਲਈ ਸਰੋਤ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ। .

Leave a Reply