KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਮਾਂ ਬੋਲੀ ਦਿਹਾੜੇ ’ਤੇ ਪੰਜਾਬ ’ਚ ਦੀਪਕ ਬਾਲੀ ਵੱਲੋਂ ਕੱਢੀ ਗਈ ‘ਪੰਜਾਬੀ ਪ੍ਰਚਾਰ ਯਾਤਰਾ’ ਨੇ ਨਵਾਂ ਇਤਹਾਸ ਸਿਰਜਿਆ  ਅੰਦੋਲਨ ਵਿੱਚ ਹਾਈਟੈਕ ਟਰਾਲੀਆਂ ਵਾਲੇ ਕਿਸਾਨ: ਪੱਖੇ-ਏਸੀ ਲਗਾਏ, ਸੌਣ ਲਈ ਮੋਟੇ ਗੱਦੇ, ਮੋਬਾਈਲ ਰਸੋਈ, ਅੰਦਰ ਹੀ ਦਫ਼ਤਰ ਵ... ਪੰਜਾਬੀ ਸਾਹਿਤ ਅਕਾਦਮੀ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੀ ਚੋਣ ਲਈ ਡਾ. ਲਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜੌਹਲ ਤੇ ਸਾਥੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਮਨੋਰਥ ਪੱਤਰ ਜਾਰੀ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਦੀ ਸੱਤਾ ਵਿੱਚੋਂ "ਮਮਤਾ" ਗਾਇਬ! ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ 2024: ਫਸਲਾਂ 'ਤੇ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਮਰਥਨ ਮੁੱਲ ਦੀ ਕੀ ਹੈ ਗਾਰੰਟੀ?: ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਇਹ ਹੈ ਦਿੱਕਤ  ਕੇਂਦਰ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ 3 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ 'ਚ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਬੰਦ ਕੀਤਾ: ਨਾਰਾਜ਼ CM ਮਾਨ ਨੇ ਭੇਜਿਆ ਪੱਤਰ; ਕਿਸਾਨ ਦਿੱਲੀ ਵੱਲ ਮਾਰ... Kesari virasat tech news: ਮੋਬਾਈਲ ਨੂੰ ਚਾਰਜ ਕਰਨ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਖ਼ਤਮ; ਤੁਹਾਡੇ ਸਰੀਰ ਦੀ ਗਰਮੀ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਣਗੇ ਚਾਰਜ Farmers protest: ਦਿੱਲੀ ਕੂਚ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਪੰਜਾਬ ਨਾਲ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਰਿਆਣਾ ਦੀ ਹੱਦਾਂ ਸੀਲ ਮੰਦਰ 'ਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਕੇ ਕੀਤੀ ਮੂਰਤੀ ਦੀ ਭੰਨਤੋੜ, ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰ ਨੂੰ ਰੁੱਖ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਸੂਚਨਾ  42 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ 'ਚ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਵੱਲੋਂ ਮਾਲ ਪਟਵਾਰੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ
You are currently viewing ‘ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2’ ਟੀਮ ਨੇ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਦਾ ਡੈਬਿਊ ਟਰੈਕ ‘ਮਿਸ ਹੇਅਰਨ’ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ

‘ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2’ ਟੀਮ ਨੇ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਦਾ ਡੈਬਿਊ ਟਰੈਕ ‘ਮਿਸ ਹੇਅਰਨ’ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਆਪਣੇ ਸੰਗੀਤ ਸਿੰਗਲਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਨੇ ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਦੇ ਗੀਤ ‘ਮਿਸ ਹੈਰਨ’ ਨਾਲ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਗਾਇਕੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ): ਸਾਜਿਦ ਨਾਡਿਆਡਵਾਲਾ ਦੇ ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਟਰੈਕ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਟੀਮ ਆਖਰਕਾਰ ਨਵੀਨਤਮ ਗੀਤ ‘ਮਿਸ ਹੈਰੇਨ’ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਆ ਗਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਹੋਰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਏ.ਆਰ. ਰਹਿਮਾਨ ਦੁਆਰਾ ਰਚਿਤ ਟਰੈਕ ਇੱਕ ਫੀਚਰ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਐਕਸ਼ਨ ਸਟਾਰ ਦੀ ਗਾਇਕੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਹਿਮਦ ਖਾਨ ਅਤੇ ਰਾਹੁਲ ਸ਼ੈਟੀ ਦੁਆਰਾ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਅਤੇ ਤਾਰਾ ਸੁਤਾਰੀਆ ਅਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਅਹਿਮਦ ਖਾਨ ਸਮੇਤ ‘ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2’ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ‘ਮਿਸ ਹੈਰੇਨ’ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ, ਉਸ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਪਰਦੇ ‘ਤੇ ਪੌਪ ਰੰਗਾਂ ਨਾਲ ਭਰੇ ਟਰੈਕਾਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਆਧੁਨਿਕ, ਨਵੇਂ-ਯੁੱਗ ਦੀ ਜੀਵੰਤਤਾ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ। ,

ਇਵੈਂਟ ਵਿੱਚ, ਟਾਈਗਰ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਇਹ ਉਸਦੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਖਾਸ ਪਲ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਨਿਰਮਾਤਾ ਸਾਜਿਦ ਨਾਡਿਆਡਵਾਲਾ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਹੀਰੋਪੰਤੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਭਿਨੇਤਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਗਾਇਕ ਵਜੋਂ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਬਾਗੀ 2 ਅਤੇ ਬਾਗੀ 3 ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਸਾਜਿਦ ਨਾਡਿਆਡਵਾਲਾ, ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਅਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਅਹਿਮਦ ਖਾਨ ਦੀ ਤਿਕੜੀ ਹੁਣ ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਨਾਲ ਐਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਮਾਪਦੰਡ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਬਲਾਕਬਸਟਰ ਦਾ ਸੀਕੁਅਲ ਇੱਕ ‘ਤੇ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਬਜਟ ਹੈ ਅਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਦੇਖੀ ਗਈ ਕਾਰਵਾਈ ਦਾ ਗਵਾਹ ਹੋਵੇਗਾ।

ਰਜਤ ਅਰੋੜਾ ਦੁਆਰਾ ਲਿਖਿਆ ਅਤੇ ਏਆਰ ਰਹਿਮਾਨ ਦੁਆਰਾ ਸੰਗੀਤ, ਸਾਜਿਦ ਨਾਡਿਆਡਵਾਲਾ ਦੀ ‘ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2’ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਅਹਿਮਦ ਖਾਨ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੇ ਟਾਈਗਰ ਦੀ ਆਖਰੀ ਰਿਲੀਜ਼ ‘ਬਾਗੀ 3’ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਵੀ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਫਿਲਮ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ, 2022 ਨੂੰ ਈਦ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਦੀ ‘ਮਿਸ ਹੈਰੇਨ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

Leave a Reply