KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਹਾਕੀ 'ਚ ਪਾਕਿਸਤਾਨ 'ਤੇ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਜਿੱਤ ਏਸ਼ੀਆਡ ਗਰੁੱਪ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ 10-2 ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ ਅਭਿਨੇਤਾ ਵਿਸ਼ਾਲ ਦਾ ਸੈਂਸਰ ਬੋਰਡ ਉੱਪਰ ਗੰਭੀਰ ਇਲਜ਼ਾਮ: ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਪਾਸ ਕਰਨ ਲਈ 6.5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਲਏ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਨੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਕਾਲੀ ਆਗੂ ਜਰਨੈਲ ਵਾਹਿਦ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ: ਪਤਨੀ ਤੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਵੀ ਨਾਲ ਲੈ ਗਏ ਬੋਲਣ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਹਿੰਸਾ ਭੜਕਾਉਣ ਲਈ ਕਰਨਾ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ-ਐਸ. ਜੈਸ਼ੰਕਰ ਧੀ ਨੇ ਧੋਖੇ ਨਾਲ ਜ਼ਮੀਨ ਤੇ ਮਕਾਨ ਹੜੱਪੇ ਤਾਂ ਪਿਤਾ ਨੇ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਨ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਵਿਚਲੇ ਆਤਮਘਾਤੀ ਹਮਲਾਵਰਾਂ ਅਤੇ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਵਿਸਫੋਟਕਾਂ ਬਾਰੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਆਤਮਘਾਤੀ ਧਮਾਕਾ : ਈਦ-ਏ-ਮਿਲਾਦ ਦੇ ਜਲੂਸ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ 58 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਕੇ.ਐਮ.ਵੀ. ਕਾਲਜੀਏਟ ਸਕੂਲ ਦੀ ਸਾਫਟਬਾਲ ਟੀਮ ਬਣੀ ਚੈਂਪੀਅਨ ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.ਸੀ.ਐਲ. ਦਾ ਸੀਨੀਅਰ ਐਕਸੀਅਨ 45000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਂਦਾ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਬਿਊਰੋ ਵੱਲੋਂ ਕਾਬੂ Ayushman Card : ਹੁਣ ਘਰ ਬੈਠੇ Ayushman Card online Apply ਕਰੋ ਇਸਦੀ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੜਾਅ ਦਰ ਪੜਾਅ
You are currently viewing ‘ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2’ ਟੀਮ ਨੇ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਦਾ ਡੈਬਿਊ ਟਰੈਕ ‘ਮਿਸ ਹੇਅਰਨ’ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ

‘ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2’ ਟੀਮ ਨੇ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਦਾ ਡੈਬਿਊ ਟਰੈਕ ‘ਮਿਸ ਹੇਅਰਨ’ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਆਪਣੇ ਸੰਗੀਤ ਸਿੰਗਲਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਨੇ ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਦੇ ਗੀਤ ‘ਮਿਸ ਹੈਰਨ’ ਨਾਲ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਗਾਇਕੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ): ਸਾਜਿਦ ਨਾਡਿਆਡਵਾਲਾ ਦੇ ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਟਰੈਕ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਟੀਮ ਆਖਰਕਾਰ ਨਵੀਨਤਮ ਗੀਤ ‘ਮਿਸ ਹੈਰੇਨ’ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਆ ਗਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਹੋਰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਏ.ਆਰ. ਰਹਿਮਾਨ ਦੁਆਰਾ ਰਚਿਤ ਟਰੈਕ ਇੱਕ ਫੀਚਰ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਐਕਸ਼ਨ ਸਟਾਰ ਦੀ ਗਾਇਕੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਹਿਮਦ ਖਾਨ ਅਤੇ ਰਾਹੁਲ ਸ਼ੈਟੀ ਦੁਆਰਾ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਅਤੇ ਤਾਰਾ ਸੁਤਾਰੀਆ ਅਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਅਹਿਮਦ ਖਾਨ ਸਮੇਤ ‘ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2’ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ‘ਮਿਸ ਹੈਰੇਨ’ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ, ਉਸ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਪਰਦੇ ‘ਤੇ ਪੌਪ ਰੰਗਾਂ ਨਾਲ ਭਰੇ ਟਰੈਕਾਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਆਧੁਨਿਕ, ਨਵੇਂ-ਯੁੱਗ ਦੀ ਜੀਵੰਤਤਾ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ। ,

ਇਵੈਂਟ ਵਿੱਚ, ਟਾਈਗਰ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਇਹ ਉਸਦੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਖਾਸ ਪਲ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਨਿਰਮਾਤਾ ਸਾਜਿਦ ਨਾਡਿਆਡਵਾਲਾ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਹੀਰੋਪੰਤੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਭਿਨੇਤਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਗਾਇਕ ਵਜੋਂ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਬਾਗੀ 2 ਅਤੇ ਬਾਗੀ 3 ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਸਾਜਿਦ ਨਾਡਿਆਡਵਾਲਾ, ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਅਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਅਹਿਮਦ ਖਾਨ ਦੀ ਤਿਕੜੀ ਹੁਣ ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਨਾਲ ਐਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਮਾਪਦੰਡ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਬਲਾਕਬਸਟਰ ਦਾ ਸੀਕੁਅਲ ਇੱਕ ‘ਤੇ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਬਜਟ ਹੈ ਅਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਦੇਖੀ ਗਈ ਕਾਰਵਾਈ ਦਾ ਗਵਾਹ ਹੋਵੇਗਾ।

ਰਜਤ ਅਰੋੜਾ ਦੁਆਰਾ ਲਿਖਿਆ ਅਤੇ ਏਆਰ ਰਹਿਮਾਨ ਦੁਆਰਾ ਸੰਗੀਤ, ਸਾਜਿਦ ਨਾਡਿਆਡਵਾਲਾ ਦੀ ‘ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2’ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਅਹਿਮਦ ਖਾਨ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੇ ਟਾਈਗਰ ਦੀ ਆਖਰੀ ਰਿਲੀਜ਼ ‘ਬਾਗੀ 3’ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਵੀ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਫਿਲਮ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ, 2022 ਨੂੰ ਈਦ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2 ਦੀ ‘ਮਿਸ ਹੈਰੇਨ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

Leave a Reply