Latest news
*ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ: ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਹੋਇਆ ਮੁਕੱਦਮਾ ਦਰਜ਼* ਕਾਂਗਰਸ ਸੇਵਾ ਦਲ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਠਾਕੁਰ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ BMW ਮਾਮਲੇ ਤੇ ਮਾਨ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਇਨਵੈਸਟ ਪੰਜਾਬ ਮੁਹਿੰਮ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਢਾਹ ਲਗਾਈ : ਹਰਿੰਦਰ ਢੀਂਡਸਾ *निहंग सिंह डेरा तरना दल मुखी के बेटे अमनप्रीत सिंह सैकडों साथियों समेत भाजपा में शामिल*  हरियाणा की ऐतिहासिक नगरी राखीगढ़ी को मिलेगी अंतरराष्ट्रीय पहचान ਵਿਜੀਲੈਸ ਬਿਉਰੋ ਵੱਲੋਂ ਜਲ ਸਪਲਾਈ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਐਕਸੀਅਨ, ਐਸ.ਡੀ.ਓ. ਤੇ ਜੇ.ਈ. ਸਮੇਤ ਸਰਪੰਚ ਤੇ ਪੰਚਾਇਤ ਸਕੱਤਰ ਖਿਲਾਫ ਭ੍ਰ... ਹੋਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਰੋਡ ਦੀ ਦੁਰਦਸ਼ਾ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਟਾਈਗਰ ਫੋਰਸ ਵਲੋਂ ਪੱਕਾ ਧਰਨਾ ਲਾਉਣ ਦੀ ਚਿਤਾਵਨੀ ਪਖੰਡੀਆਂ ਦੀਆਂ ਦੁਕਾਨਾਂ ਤੁਰੰਤ ਬੰਦ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ-ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੋਵਾਲ ਕੈਥੋਲਿਕ ਚਰਚ, ਮਸੀਹੀ ਮਹਾਂ ਸੰਘ, CNI , ਸਮੇਤ ਭਾਰਤ ਦੀਆਂ 7 ਚਰਚਾਂ ਦੇ ਮੁੱਖ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਜਥੇਦਾਰ ਅਕਾਲ ਤਖ਼ਤ ਸਾਹਿਬ ਨਾ... ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਜਵਾਨੀ ਨੂੰ ਉਕਸਾ ਕੇ ਕੁਰਾਹੇ ਪਾਉਣ ਵਾਲੇ ਪੰਨੂ ਨੇ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਖਰੀਦਿਆ 21 ਕਰੋੜ ਦਾ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਮਕਾਨ

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Advertisements

ਹਿੰਦੂ ਕੰਨਿਆ ਕਾਲਜ ਕਪੂਰਥਲਾ ਵਿਖੇ ਕੱਥਕ ਡਾਂਸ ਦੀ ਦਿਲ ਛੁਹਣ ਵਾਲੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ

ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਬਤੌਰ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਕਪੂਰਥਲਾ ਦੇ ਐਸ ਡੀ ਐਮ ਡਾ ਜੈ ਇੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਗੈਸਟ ਆਫ ਆਨਰ ਬਾਵਾ ਲਾਲਵਾਨੀ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਡਾ ਏਕਤਾ ਧਵਨ ਨੇ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦਾ ਫੁੱਲਾਂ ਨਾਲ ਸਵਾਗਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੋਤੀ ਪ੍ਰਜਵੱਲਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਰਸਮ ਅਦਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ, ਗੈਸਟ ਆਫ ਆਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਲਜ ਪ੍ਰਬੰਧਕੀ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸ੍ਰੀ ਤਿਲਕ ਰਾਜ ਅਗਰਵਾਲ ਜੀ, ਮੈਨੇਜਰ ਸ੍ਰੀ ਅਸ਼ਵਨੀ ਅਗਰਵਾਲ ਜੀ, ਕਾਲਜ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਡਾ ਅਰਚਨਾ ਗਰਗ ਜੀ ਤੇ ਕਾਲਜੀਏਟ ਸਕੂਲ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਸ੍ਰੀ ਸੰਜੀਵ ਭੱਲਾ ਜੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ।   ਸੰਗੀਤ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਮੁਖੀ ਮੈਡਮ ਪਰਮਜੀਤ ਕੌਰ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ਾਬਦਿਕ ਅਭਿਨੰਦਨ ਉਪਰੰਤ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਆਗਾਜ਼ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਸਰਸਵਤੀ ਵੰਦਨਾ  ‘ਵਰ ਦੇ ਵੀਨਾ ਵਾਦਿਨੀ ਵਰ ਦੇ ‘  ਨਾਲ ਹੋਇਆ।
ਮਾਲਤੀ ਸ਼ਿਆਮ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹਾਵਾਂ,ਭਾਵਾਂ ਤੇ ਮੁਦਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਉਤੱਰ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਨਿ੍ਤ ਸ਼ੈਲੀ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਤ ਕੱਥਕ ਰਾਹੀਂ ਗੁਰੂ ਸ਼ਿਵ, ਗੁਰੂ ਵਿਸ਼ਨੂ ਤੇ ਗੁਰੂ ਬ੍ਰਹਮਾ ਦੇ ਨਾਲ ਗੁਰੂ ਆਂ ਦੇ ਚਰਨਾਂ ਵਿੱਚ ਨਮਨ ਕਰਦਿਆਂ ਵਿਭਿੰਨ ਤਾਲਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ  ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਲੀਲਾ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਤ ਕਈ ਝਲਕੀਆਂ ਪੇਸ਼ ਕਰਦਿਆਂ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਮੰਤਰ ਮੁਗਧ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।ਮੁਖ ਮਹਿਮਾਨ ਡਾ ਜੈ ਇੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜੀ ਨੇ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਮਾਣ ਹੈ ਮਾਲਤੀ ਸ਼ਿਆਮ ਜੀ ਵਰਗੇ ਕੱਥਕ ਗੁਰੂ ਤੇ ਜਿੰਨਾ ਨੇ ਹੈਰੀਟੇਜ ਨੂੰ ਸਾਂਭਿਆ ਹੈ।।ਆਓ ਨਵੀਂ ਪੀੜ੍ਹੀ ਨੂੰ ਵੀ ਹੈਰੀਟੇਜ ਨਾਲ ਜੋੜਣ ਦਾ ਉਪਰਾਲਾ ਕਰੀਏ।
ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਮੈਡਮ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਡਾ ਅਰਚਨਾ ਗਰਗ ਜੀ ਨੇ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦਿਆਂ  ਮਾਲਤੀ ਜੀ ਦੀ ਮੋਹ ਲੈਣ ਵਾਲੀ ਪ੍ਰਫੋਰਮੈਂਸ ਲਈ ਅਦਭੁਤ,ਅਵਿਸਮਰਨੀ ਤੇ ਅਲੌਕਿਕ ਤਿੰਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਣ ਲਾਉਂਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਇਕ ਐਸੀ ਨ੍ਰਿਤ ਕਲਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸਿੱਖ ਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਨਿ੍ਤ ਸੌਖਿਆਂ ਹੀ ਸਿਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।ਲੋੜ ਹੈ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਜੜ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਜੋੜਣ ਦੀ। ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਕਾਲਜ ਵੱਲੋਂ ਮੁਖ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਚਿੰਨ੍ਹ ਭੇਂਟ ਕੀਤੇ ਗਏ।
ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਸਮੂਹ ਅਧਿਆਪਕ ਸਾਹਿਬਾਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਕਾਲਜ ਦੇ ਸਮੂਹ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵੀ ਹਾਜਰ ਸਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.