Latest news
ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵੱਲੋਂ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪੁਰਬ 5 ਜਨਵਰੀ ਨਿਯਤ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ’ਤੇ ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੂੰ ਘੇਰਿਆ *ਪੱਤਰਕਾਰ ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੁਲੰਦ ਡਿਜੀਟਲ ਮੀਡੀਆ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਬਣੇ, ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਨ ਬੱਗਾ ਅਤੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਪ੍ਰਦੀ... ਸਾਂਝੀਵਾਲਤਾ ਯਾਤਰਾ-2022 ਦਾ ਡੇਰਾ ਸੰਤ ਗੋਪਾਲ ਨੰਦ ਜੀ ਅਗੰਮ ਪੁਰ ਵਿਖੇ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ ਸਾਂਝੀਵਾਲਤਾ ਯਾਤਰਾ-2022 ਦਾ ਭੀਖੀ ਵਿੱਚ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ, ਅੱਜ ਪੁੱਜੇਗੀ ਸੰਗਰੂਰ ਐਨ ਆਰ ਆਈ ਸਭਾ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਤੋਂ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਭਾਰਤੀ: ਨਾਪਾ ਡੀਏਵੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਜਨ ਸੰਚਾਰ ਵਿਭਾਗ ਵਿੱਚ ਸੁਰਿੰਦਰ ਪਾਲ ਵਲੋਂ ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰ ਬਾਦਲਕਿਆਂ ਨੂੰ ਆਕਸੀਜਨ ਦੇਣ ਲਈ ਹੈ ਗੱਠਜੋੜ ਦਾ ਖ਼ਿਆਲੀ ਪਲਾਉ : ਪ੍ਰੋ: ਸਰਚਾਂਦ ਸਿੰਘ ਖਿਆਲਾ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਥਾਂ ਬਾਦਲਕੇ ਸਵੈ-ਪੜਚੋਲ ਕਰਨ : ਪ੍ਰੋ: ਸਰਚਾਂਦ ਸਿੰਘ ਖਿਆਲਾ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਵਿਖੇ ਬੈਗ ਵਿੱਚੋਂ ਮਿਲੀ ਲਾਸ਼ ਫੈਲੀ ਸਨਸਨੀ मुख्यमंत्री मनोहर लाल ने हांसी में बाबा बंदा सिंह बहादुर की स्मृति में आयोजित वार्षिक दीवान में टेका...

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

ਇਨਵੈਸਟਰ ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਤੇ ਐਚ.ਐਮ.ਵੀ. ਨੇ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਸਕਿਲਡ ਕੋਰਸ ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ

Skilled Course Certification Programme in Investor Education and Awareness at HMV

ਜਲੰਧਰ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ)-ਹੰਸਰਾਜ ਮਹਿਲਾ ਮਹਾਵਿਦਿਆਲਾ ਦੇ ਪੀਜੀ ਵਿਭਾਗ ਕਾਮਰਸ ਐਂਡ ਮੈਨੇਜਮੇਂਟ ਦੇ ਕਾਮਰਸ ਕਲੱਬ ਵੱਲੋਂ 5 ਦਿਨਾ ਇਨਵੈਸਟਰ ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਵਿਸ਼ੇ ਤੇ ਸਕਿਲਡ ਕੋਰਸ ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ | ਇਹ ਆਯੋਜਨ ਐਨਆਈਐਸਅਮ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਐਸਈਬੀਆਈ ਅਤੇ ਕੋਟਕ ਸਕਿਓਰਟੀ ਲਿਮਿਟੇਡ ਅਧੀਨ ਪਿ੍ੰਸੀਪਲ ਪ੍ਰੋ. ਡਾ. (ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ) ਅਜੇ ਸਰੀਨ ਜੀ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ ਹੇਠ ਕੀਤਾ ਗਿਆ |

Skilled Course Certification Programme in Investor Education and Awareness at HMV
 Skilled Course Certification Programme in Investor Education and Awareness at HMV

ਐਚ.ਐਮ.ਵੀ. ਦੀ ਪਰੰਪਰਾ ਅਨੁਸਾਰ ਪੋ੍ਰਗਰਾਮ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ ਅਤੇ ਡੀਨ ਸਟੂਡੈਂਟ ਵੈਲਫੇਅਰ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਬੀਨੂ ਗੁਪਤਾ, ਵਿਭਾਗ ਮੁਖੀ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਮੀਨੂ ਕੋਹਲੀ, ਇੰਚਾਰਜ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਕਾਜਲ ਪੁਰੀ ਅਤੇ ਡਾ. ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਰਿਸੋਰਸ ਪਰਸਨ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ | ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਬੀਨੂ ਗੁਪਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਕਿਲਡ ਕੋਰਸ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ਤੇ ਸਿੱਖਿਅਤ ਅਤੇ ਮਜਬੂਤ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਭਵਿੱਖ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੋ ਸਕੇ |

ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਦੇ ਰਿਸੋਰਸ ਪਰਸਨ ਡਾ. ਆਸ਼ੀਸ਼ ਅਰੋੜਾ ਹੈਡ ਯੂਬੀਐਸ, ਜੀਐਨਡੀਯੂ ਕਾਲਜ, ਜਲੰਧਰ ਰਹੇ | ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਮਾਰਕੀਟ, ਸਟੇਕ ਹੋਲਡਰਾਂ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ | ਦੂਸਰੇ ਅਤੇ ਤੀਸਰੇ ਦਿਨ ਦੇ ਰਿਸੋਰਸ ਪਰਸਨ ਐਸਈਬੀਆਈ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਡੀਜੀਐਮ ਅਤੇ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਆਫ ਮਿਊਚੂਅਲ ਫੰਡ ਇਨ ਇੰਡੀਆ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਕੰਸਲਟੈਂਟ ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਰਯਕਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਸਨ | ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮਿਊਚੂਅਲ ਫੰਡਸ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਆਰਥਿਕ ਸੁਪਨੇ ਪੂਰੇ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ |

ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੂਰੀ ਆਰਥਿਕ ਪਲਾਨਿੰਗ ਨਾਲ ਹੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ | ਚੌਥੇ ਅਤੇ ਪੰਜਵੇਂ ਦਿਨ ਦੇ ਰਿਸੋਰਸ ਪਰਸਨ ਐਨਆਈਐਸਐਮ ਦੇ ਸੁਸ਼੍ਰੀ ਅਨੀਤਾ ਸੈਨੀ ਸਨ | ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੂੰ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਮਹੱਤਤਾ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਆਰਥਿਕ ਸਿੱਖਿਆ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ | ਐਨਆਈਐਸਐਮ ਵੱਲੋਂ ਸੈਸ਼ਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਆਨਲਾਈਨ ਕਵਿਜ ਵਿੱਚ ਵਿਜੇਤਾ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੂੰ ਈ-ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦਿੱਤੇ ਗਏ |

ਪਿ੍ੰਸੀਪਲ ਪ੍ਰੋ. ਡਾ. (ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ) ਅਜੇ ਸਰੀਨ ਜੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਕਿਲ ਕੋਰਸ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਮੰਗ ਹੈ | ਸਾਨੂੰ ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਸਹੀ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ | ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਾਮਰਸ ਕਲੱਬ ਦੀ ਵੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ | ਮੰਚ ਸੰਚਾਲਨ ਸੁਸ਼੍ਰੀ ਆਂਚਲ ਅਤੇ ਸੁਸ਼੍ਰੀ ਅਨਮੋਲ ਨੇ ਕੀਤਾ | ਇਸ ਮੌਕੇ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਯੁਵਿਕਾ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਰੀਤੂ ਬਾਹਰੀ, ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਕਨਿਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਸੁਸ਼੍ਰੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ |
ਪਿ੍ੰਸੀਪਲ

Leave a Reply

Your email address will not be published.