Latest news
ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵੱਲੋਂ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪੁਰਬ 5 ਜਨਵਰੀ ਨਿਯਤ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ’ਤੇ ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੂੰ ਘੇਰਿਆ *ਪੱਤਰਕਾਰ ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੁਲੰਦ ਡਿਜੀਟਲ ਮੀਡੀਆ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਬਣੇ, ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਨ ਬੱਗਾ ਅਤੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਪ੍ਰਦੀ... ਸਾਂਝੀਵਾਲਤਾ ਯਾਤਰਾ-2022 ਦਾ ਡੇਰਾ ਸੰਤ ਗੋਪਾਲ ਨੰਦ ਜੀ ਅਗੰਮ ਪੁਰ ਵਿਖੇ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ ਸਾਂਝੀਵਾਲਤਾ ਯਾਤਰਾ-2022 ਦਾ ਭੀਖੀ ਵਿੱਚ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ, ਅੱਜ ਪੁੱਜੇਗੀ ਸੰਗਰੂਰ ਐਨ ਆਰ ਆਈ ਸਭਾ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਤੋਂ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਭਾਰਤੀ: ਨਾਪਾ ਡੀਏਵੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਜਨ ਸੰਚਾਰ ਵਿਭਾਗ ਵਿੱਚ ਸੁਰਿੰਦਰ ਪਾਲ ਵਲੋਂ ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰ ਬਾਦਲਕਿਆਂ ਨੂੰ ਆਕਸੀਜਨ ਦੇਣ ਲਈ ਹੈ ਗੱਠਜੋੜ ਦਾ ਖ਼ਿਆਲੀ ਪਲਾਉ : ਪ੍ਰੋ: ਸਰਚਾਂਦ ਸਿੰਘ ਖਿਆਲਾ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਥਾਂ ਬਾਦਲਕੇ ਸਵੈ-ਪੜਚੋਲ ਕਰਨ : ਪ੍ਰੋ: ਸਰਚਾਂਦ ਸਿੰਘ ਖਿਆਲਾ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਵਿਖੇ ਬੈਗ ਵਿੱਚੋਂ ਮਿਲੀ ਲਾਸ਼ ਫੈਲੀ ਸਨਸਨੀ मुख्यमंत्री मनोहर लाल ने हांसी में बाबा बंदा सिंह बहादुर की स्मृति में आयोजित वार्षिक दीवान में टेका...

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

ਜਦੋ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੇ UP ਨੂੰ ਬਣਾਤਾ Ukraine !

ਲਖਨਊ(ਕੇੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈਟਵਰਕ): ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਕਹਿ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਯੂਕਰੇਨ ਵਿੱਚ ਫੱਸ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ-ਦੋ ਦਿਨ ਦਾ ਖਾਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਬਚਣ ਲਈ ਆਪਣਾ ਸਰੀਰ ਵੇਚਣਾ ਪਵੇਗਾ।
ਪਰ ਜਦੋਂ ਯੂਪੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਹ UP ਵਿੱਚ ਹੀ ਇੱਕ ਛੁੱਗੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਨ ਸਿਰਫ਼ # ਯੋਗੀ_ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨਾ ਹੈ।
video ਚ ਪਹਿਲੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਦਿਲ ਨੂੰ ਛੂਹਣ ਵਾਲੀ ਅਪੀਲ ‘ਤੇ, ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇਹ ਲੜਕੀ ਯੂਕਰੇਨ ਵਿੱਚ ਫੱਸ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ
ਮੋਦੀ ਜੀ ਕੋਈ ਮਦਦ ਨਹੀ ਕਰ ਰਹੇ, ਯੋਗੀ ਜੀ ਵੀ ਮਦਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ।
ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣ ਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਇਹ ਲੜਕੀ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਹਰਦੋਈ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਘਰ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਸਮਾਜਵਾਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਪ੍ਰਚਾਰ ਸਿਰਫ ਚੋਣਾਂ ਦੇ ਫਾਇਦੇ ਲਈ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦਾ ਘਰ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਹਰਦੋਈ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਸੈਂਡੀ ਵਿਕਾਸ ਬਲਾਕ ਦੇ ਪਿੰਡ ਤੇਰਾ ਪੁਰਸੌਲੀ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਵੈਸ਼ਾਲੀ ਯਾਦਵ ਪ੍ਰਧਾਨ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਮਹਿੰਦਰ ਯਾਦਵ ਸਾਬਕਾ ਬਲਾਕ ਪ੍ਰਧਾਨ ਹਨ। ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਯੂਕਰੇਨ ਵਿੱਚ ਐਮਬੀਬੀਐਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਯੂਕਰੇਨ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਸਾਲਾਂ ਦਾ ਐਮਬੀਬੀਐਸ ਕੋਰਸ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦਾ ਆਖਰੀ ਸਮੈਸਟਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਤੰਬਰ 2021 ਵਿੱਚ, ਵੈਸ਼ਾਲੀ ਯੂਕਰੇਨ ਗਈ ਸੀ। ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਉਹ ਰੂਸ ਅਤੇ ਯੂਕਰੇਨ ਵਿਚਾਲੇ ਜੰਗ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਸੀ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਯੂਕਰੇਨ ਤੋਂ ਭਾਰਤ ਲਈ ਫਲਾਈਟ ਸੀ, ਪਰ ਵੈਸ਼ਾਲੀ ਜਿਸ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਠਹਿਰੀ ਸੀ, ਉਹ ਯੂਕਰੇਨ ਦੀ ਫੌਜੀ ਛਾਉਣੀ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਰੂਸ ਨੇ ਮਿਜ਼ਾਈਲਾਂ ਦਾਗੀਆਂ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੂਰੇ ਸ਼ਹਿਰ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਸ਼ਹਿਰ ਬੰਦ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਵੈਸ਼ਾਲੀ ਨੂੰ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਵੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ। ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਨਾਲ ਫੋਨ ‘ਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੀ ਸਾਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਧੀ ਲਈ ਚਿੰਤਤ ਹੈ?
ਪਰ ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੇ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਇਹ ”ਬੈਸ਼ਾਲੀ ਯਾਦਵ” ਯੂਕਰੇਨ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਤੋਂ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਪੋਸਟ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ।
ਉਹ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਹਰਦੋਈ ਜ਼ਿਲੇ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਪਿੰਡ ਵਿਚ ਰਹਿ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਚੋਣ ਲਾਭ ਲਈ ਅਜਿਹੀ ਘਿਨੌਣੀ ਅਤੇ ਘਿਨਾਉਣੀ ਰਣਨੀਤੀ ਅਪਣਾਈ ਸੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.