Latest news
ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵੱਲੋਂ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪੁਰਬ 5 ਜਨਵਰੀ ਨਿਯਤ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ’ਤੇ ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੂੰ ਘੇਰਿਆ *ਪੱਤਰਕਾਰ ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੁਲੰਦ ਡਿਜੀਟਲ ਮੀਡੀਆ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਬਣੇ, ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਨ ਬੱਗਾ ਅਤੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਪ੍ਰਦੀ... ਸਾਂਝੀਵਾਲਤਾ ਯਾਤਰਾ-2022 ਦਾ ਡੇਰਾ ਸੰਤ ਗੋਪਾਲ ਨੰਦ ਜੀ ਅਗੰਮ ਪੁਰ ਵਿਖੇ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ ਸਾਂਝੀਵਾਲਤਾ ਯਾਤਰਾ-2022 ਦਾ ਭੀਖੀ ਵਿੱਚ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ, ਅੱਜ ਪੁੱਜੇਗੀ ਸੰਗਰੂਰ ਐਨ ਆਰ ਆਈ ਸਭਾ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਤੋਂ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਭਾਰਤੀ: ਨਾਪਾ ਡੀਏਵੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਜਨ ਸੰਚਾਰ ਵਿਭਾਗ ਵਿੱਚ ਸੁਰਿੰਦਰ ਪਾਲ ਵਲੋਂ ਗੈਸਟ ਲੈਕਚਰ ਬਾਦਲਕਿਆਂ ਨੂੰ ਆਕਸੀਜਨ ਦੇਣ ਲਈ ਹੈ ਗੱਠਜੋੜ ਦਾ ਖ਼ਿਆਲੀ ਪਲਾਉ : ਪ੍ਰੋ: ਸਰਚਾਂਦ ਸਿੰਘ ਖਿਆਲਾ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਥਾਂ ਬਾਦਲਕੇ ਸਵੈ-ਪੜਚੋਲ ਕਰਨ : ਪ੍ਰੋ: ਸਰਚਾਂਦ ਸਿੰਘ ਖਿਆਲਾ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਵਿਖੇ ਬੈਗ ਵਿੱਚੋਂ ਮਿਲੀ ਲਾਸ਼ ਫੈਲੀ ਸਨਸਨੀ मुख्यमंत्री मनोहर लाल ने हांसी में बाबा बंदा सिंह बहादुर की स्मृति में आयोजित वार्षिक दीवान में टेका...

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

ਪਤਨੀ ਗੁਰਸ਼ਰਨਜੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਸੰਭਾਲੀ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਦੀ ਚੋਣ ਮੁਹਿੰਮ ਦੀ ਕਮਾਨ

ਕਪੂਰਥਲਾ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ)-ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਹਲਕਾ ਕਪੂਰਥਲਾ ਤੋਂ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਗੁਰਸ਼ਰਨਜੀਤ ਕੌਰ ਦਿਓਲ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਅਭਿਆਨ ਦੀ ਕਮਾਨ ਸੰਭਾਲਦੇ ਹੋਏ ਡੋਰ ਟੂ ਡੋਰ ਜਨਸੰਪਰਕ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੂੰ ਜੇਤੂ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕਰਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਜਿੱਥੇ ਗੁਰਸ਼ਰਨ ਕੌਰ ਦਿਓਲ ਮਹਿਲਾ ਮੰਡਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁਹੱਲੀਆਂ,ਕਾਲੋਨੀਆਂ ਅਤੇ ਪਿੰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਜਿਤਾਣ ਲਈ ਦਿਨ-ਰਾਤ ਇੱਕ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਹੈ।ਉੱਥੇ ਹੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੇ ਭਰਾ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਗਰੁਪ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਨਾਲ ਹਲਕੇ ਦੇ ਘਰ-ਘਰ ਜਾਕੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਵਲੋਂ ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੂੰ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦੇਕੇ ਸਮਰਥਨ ਦੇਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਸ ਤਹਿਤ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਹਲਕੇ ਦੇ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 25 ਸਮੇਤ ਅਨੇਕਾਂ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਗੁਰਸ਼ਰਨ ਕੌਰ ਦਿਓਲ,ਪਰਮਜੀਤ ਕੌਰ ਧੰਜਲ,ਭਾਜਪਾ ਜਿਲ੍ਹਾ ਸਕੱਤਰ ਰਿੰਪੀ ਸ਼ਰਮਾ,ਸਮੇਤ ਕਈ ਮਹਿਲਾ ਸਾਥੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਨਸੰਪਰਕ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਲਈ ਸਮਰਥਨ ਮੰਗਿਆ।ਗੁਰਸ਼ਰਨ ਕੌਰ ਦਿਓਲ ਨੁੱਕਡ ਸਭਾਵਾਂ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਪਿਛਲੇ ਲੰੰਬੇ ਅਰਸੇ ਤੋਂ ਕਪੂਰਥਲਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਕੇ ਇੱਕ ਸਮਾਜਸੇਵੀ ਦੇ ਰੁਪ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਸਮਾਜਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ,ਉਥੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੱਲ ਲਈ ਪੂਰਾ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਹੈ,ਜਿਨੂੰ ਉਹ ਬੜੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਨਾਲ ਅੰਜਾਮ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਹਲਕਾ ਕਪੂਰਥਲਾ ਦੇ ਹੀ ਨਿਵਾਸੀ ਹਨ,ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਲਈ ਭਟਕਣਾ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗਾ।

ਮੈਡਮ ਦਿਓਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਲਕੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਹਰ ਵਰਗ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਉਸਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਮੁਹਿੰਮ ਮਜਬੂਤੀ ਦੇ ਵੱਲ ਵੱਧ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹੁਣ ਵੋਟਰ ਜਾਗਰੂਕ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਫੀਆ ਰਾਜ ਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੇ ਵਿੱਚ ਦੇ ਹੀ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਜਨਪ੍ਰਤੀਨਿਧੀ ਚੁਣੇਗਾ,ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀਆਂ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਲਈ ਭਟਕਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦਾ,ਉਹ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਮੇਂ ਤੇ ਹੱਲ ਹੋਣ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਂਜ ਵੀ ਪਿਛਲੇ 20 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਹਲਕੇ ਵਿੱਚ ਕਾਂਗਰਸ ਵਿਧਾਇਕ ਨੇ ਵਿਕਾਸ ਦੀ ਬਜਾਏ ਵਿਨਾਸ਼ ਹੀ ਕੀਤਾ ਹੈ,ਜਿਸਨੂੰ ਜਨਤਾ ਭਲੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਹ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਬਹਕਾਵੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਨਸੰਪਰਕ ਅਭਿਆਨ ਦੇ ਤਹਿਤ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਉਸਤੋਂ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਿੱਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਉਂਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਕਪੂਰਥਲਾ ਦੀ ਜਨਤਾ ਇਸ ਵਾਰ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਦੇ ਰੁਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਵਿਧਾਇਕ ਚੁਣਕੇ ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਭੇਜਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਵੈਸ਼ਾਲੀ,ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਕੌਰ,ਦਰਸ਼ਨ ਕੌਰ,ਕਰਮਣ ਚੀਮਾ, ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਦਿਓਲ,ਸੁਖਪ੍ਰੀਤ ਦਿਓਲ ਆਦਿ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.