You are currently viewing ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨੇ ਕਿਹਾ ‘ਕੱਟ’, ਫਿਰ ਵੀ ਨਾ ਮੰਨੀ; kiss 💋

ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨੇ ਕਿਹਾ ‘ਕੱਟ’, ਫਿਰ ਵੀ ਨਾ ਮੰਨੀ; kiss 💋

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਐਕਟਰ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਸੀਰੀਅਲ ਕਿਸਰ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਿਲਵਰ ਸਕ੍ਰੀਨ ‘ਤੇ ਕਈ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸੀਨ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਪਰ ਇਕ ਵਾਰ ਉਸ ਨਾਲ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਉਹ ਕਿਸਿੰਗ ਸੀਨ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ਰਮ ਨਾਲ ਲਾਲ ਹੋ ਗਿਆ।
ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ-(ਕੇਐਨਐਨ)- ਸਿਆਣੇ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਕਿ ਕਈ ਵਾਰ ਸੇਰ ਨੂੰ ਸਵਾਲ ਸੇਰ ਵੀ ਟੱਕਰ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਫਿਲਮ ਅਦਾਕਾਰ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਨਾਲ ਵੀ ਵਾਪਰਿਆ।ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਸੀਰੀਅਲ kisser ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਿਲਵਰ ਸਕ੍ਰੀਨ ‘ਤੇ ਕਈ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸੀਨ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਪਰ ਇਕ ਵਾਰ ਉਸ ਨਾਲ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਉਹ ਕਿਸਿੰਗ ਸੀਨ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ਰਮ ਨਾਲ ਲਾਲ ਹੋ ਗਿਆ।
ਦਰਅਸਲ, ਫਿਲਮ ‘ਅਜ਼ਹਰ’ ਦੇ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਦੇ ਕੱਟੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਨਰਗਿਸ ਫਾਖਰੀ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿੱਸ ਕਰਦੀ ਰਹੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏੇ।

ਇਮਰਾਨ ਨੂੰ ਪੰਜ ਵਾਰ ਚੁੰਮਣਾ ਪਿਆ
ਦਰਅਸਲ, ਜਦੋਂ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਅਤੇ ਨਰਗਿਸ ਫਾਖਰੀ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਅਜ਼ਹਰ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਸੀ। ਫਿਲਮ ਦੇ ਗੀਤ ‘ਬੋਲ ਦੋ ਨਾ ਯਾਰਾ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਗੀਤ ਦਾ ਇੱਕ ਮੇਕਿੰਗ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਨਰਗਿਸ ਅਤੇ ਇਮਰਾਨ ਕਿਸਿੰਗ ਸੀਨ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਨਰਗਿਸ ਫਾਖਰੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, ‘ਮੈਨੂੰ ਇਮਰਾਨ ਨੂੰ ਪੰਜ ਵਾਰ ਕਿੱਸ ਕਰਨਾ ਪਿਆ ਅਤੇ ਮੈਂ ਇਸ ਲਈ ਵਾਧੂ ਚਾਰਜ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਸੀ। ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਣ ਲੱਗਾ ਕਿ ਇਹ ਮੇਰੇ ਇਕਰਾਰਨਾਮੇ ਵਿਚ ਬਿਲਕੁਲ ਨਹੀਂ ਸੀ. ਉਹ ਅੱਗੇ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਮੈਂ ਜਾਣਦੀ ਹਾਂ ਕਿ ਇਮਰਾਨ ਇਸ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਸੀ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਸਨੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਐਕਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਸੀ ਕਿ ‘ ਮੈਨੂੰ ਸੱਚਮੁੱਚ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਕੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।’ ਉਹ ਸੱਚਮੁੱਚ ਝੂਠੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਇਹ ਪਸੰਦ ਹੈ।” ਨਰਗਿਸ ਚੀਕਣ ‘ਤੇ ਵੀ ਚੁੰਮਦੀ ਰਹੀ।
ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਅਤੇ ਨਰਗਿਸ ਫਾਖਰੀ ਦਾ ਕਿੱਸਿੰਗ ਸੀਨ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਦੇ ਕੱਟ ਬੋਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ, ਨਰਗਿਸ ਨੇ ਇਮਰਾਨ ਨੂੰ ਕੱਸ ਕੇ ਫੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਚੁੰਮਣਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਇੱਕ ਪਲ ਲਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਟੀਮ ਮੈਂਬਰ ਹੱਸਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਇਹ ਫਿਲਮ ਸੀ ਇਸ ਸਾਬਕਾ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਦੀ ਬਾਇਓਪਿਕ
ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਫਿਲਮ ‘ਅਜ਼ਹਰ’ ਸਾਬਕਾ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਮੁਹੰਮਦ ਅਜ਼ਹਰੂਦੀਨ ਦੀ ਬਾਇਓਪਿਕ ਸੀ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਨੇ ਮੁਹੰਮਦ ਅਜ਼ਹਰੂਦੀਨ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਇਆ ਸੀ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਨਰਗਿਸ ਫਾਖਰੀ ਸੰਗੀਤਾ ਬਿਜਲਾਨੀ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਟੋਨੀ ਡਿਸੂਜ਼ਾ-ਐਂਥਨੀ ਡਿਸੂਜ਼ਾ ਨੇ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਪ੍ਰਾਚੀ ਦੇਸਾਈ ਵੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਸੀ। ਸਾਲ 2016 ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।