You are currently viewing ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਰੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ 450 ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਆਵਾਸ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਭਰੇ ਫਾਰਮ

ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਰੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ 450 ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਆਵਾਸ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਭਰੇ ਫਾਰਮ

ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਰੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ 450 ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਆਵਾਸ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਭਰੇ ਫਾਰਮ

 ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਚਲਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਨੂੰ ਘਰ-ਘਰ ਪਹੁੰਚਾਉਣਾ ਮੁੱਖ ਟੀਚਾ: ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਮਰੀ

 

 ਜਲੰਧਰ: (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ) -ਅੱਜ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚ ਪੈਂਦੇ ਕਈ ਪਿੰਡਾਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਚਲਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾਇਆ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸ. ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਅਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਹਰ ਸਕੀਮ ਦਾ ਲਾਭ ਆਪਣੇ ਚਹੇਤੇ ਨੂੰ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਕਈ ਨਵੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਇਸ ਨੂੰ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਣ ਦਿੰਦੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ। ਪਰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਭਰੋਸਾ ਹੀ ਮਿਲਿਆ ਹੈ।ਅਮਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ 450 ਦੇ ਕਰੀਬ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਗਊਆਂ ਲੈ ਕੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਆਵਾਸ ਯੋਜਨਾ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਸਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਪਿੰਡ ਰੁੜਕਾ ਕਲਾਂ ਦੇ 63, ਜੰਡਿਆਲਾ ਦੇ 43, ਪਿੰਡ ਭਾਰਦਵਾਜ ਜਿਆਣ 37, ਬੀੜ ਬੰਸੀਆ। 15, ਪਿੰਡ ਤਗੜਾ 10, ਗਹੌਰ 10, ਮੀਆਂਵਾਲ 16, ਤਲਵਣ 17, ਸਾਗੋਵਾਲ 15, ਰਜਵਾਲ 6, ਸਦਾਮ ਮੁਸਤਗੀ 22, ਮੁਫਰਖੁਰਦ 41, ਚੱਕ ਸਾਬੂ 9, ਖੇੜਾ 7, ਬੀਜੂਆ ਖੁਰਦ 32, ਗਾਉਂ ਗਿੱਲ 2, ਚੱਕਦਰ 5, ਚੱਕ 3. ਨੁਸੀ 4,ਪਿੰਡ ਹਿਲੜਾ 4,ਬੀਡੀਪੀਓ ਸਰਦਾਰ ਇਕਬਾਲ ਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸਹੋਤਾ ਨੂੰ ਸਾਰੀਆਂ ਦਰਖਾਸਤਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ।ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰ ਧਰਮਪਾਲ ਬੀਜੇਪੀ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੁ ਅਤੇ ਡਾ.ਵਿਨੀਤ ਸ਼ਰਮਾ ਭਾਜਪਾ ਮੰਤਰੀ ਜਲੰਧਰ ਸ਼ਹਿਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੌਜੂਦਾ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਉਦਾਸੀਨਤਾ ਅਤੇ ਪੇਂਡੂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਹ ਸਕੀਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦਰ-ਦਰ ਭਟਕ ਰਹੇ ਹਨ, ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣਗੇ।