You are currently viewing ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਲੱਬ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਦਾ ਰੇੜਕਾ ਪੁੱਜਾ ਡੀਸੀ ਦੇ ਦਰਬਾਰ

ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਲੱਬ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਦਾ ਰੇੜਕਾ ਪੁੱਜਾ ਡੀਸੀ ਦੇ ਦਰਬਾਰ

ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਲੱਬ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਦਾ ਰੇੜਕਾ ਪੁੱਜਾ ਡੀਸੀ ਦੇ ਦਰਬਾਰ

ਐਕਸ਼ਨ ਕਮੇਟੀ ਲਗਾਤਾਰ ਐਕਸ਼ਨ, ਚ

 

ਜਲੰਧਰ (ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ) – 16 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਲੱਬ ਜਲੰਧਰ ਵਿਖੇ ਹੋਏ ਜਨਰਲ ਇਜਲਾਸ ‘ਚ ਹੋਏ ਹੰਗਾਮੇ ਦੌਰਾਨ ਬਿਨਾ ਚੋਣ ਲਗਾਏ ਗਏ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸਤਨਾਮ ਮਾਣਕ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਉਪਰੰਤ ਐਕਸ਼ਨ ਕਮੇਟੀ ਨੇ ਅੱਜ ਦੇਸ਼ ਭਗਤ ਯਾਦਗਾਰ ਹਾਲ ਵਿਖੇ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ।  ਸੁਨੀਲ ਰੁਦਰਾ, ਡਾ: ਸੁਰਿੰਦਰ, ਰਾਜੇਸ਼ ਕਪਿਲ, ਡਾ. ਨਿਖਿਲ ਸ਼ਰਮਾ, ਸੰਦੀਪ ਸਾਹੀ, ਨਰਿੰਦਰ ਨੰਦਨ, ਮਹਾਬੀਰ ਸੇਠ, ਰਮੇਸ਼ ਨਈਅਰ, ਸ਼ੈਲੀ ਅਲਬਰਟ, ਰਮੇਸ਼ ਗਾਬਾ ਅਤੇ ਅਭਿਨੰਦਨ ਭਾਰਤੀ ਆਦਿ ਨੇ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਤਤਕਾਲੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਲਖਵਿੰਦਰ ਜੌਹਲ ਵੱਲੋਂ ਜਾਰੀ ਸੰਦੇਸ਼ ਅਨੁਸਾਰ 29 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਚੋਣ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਚੋਣਾਂ ਕਰਵਾਈਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਮੀਟਿੰਗ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 70 ਦੇ ਕਰੀਬ ਪੱਤਰਕਾਰ ਡੀ.ਸੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਗਏ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸੀਨੀਅਰ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨੇ ਡੀ.ਸੀ ਦਫ਼ਤਰ ਜਾ ਕੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਈਆਂ ਧਾਂਦਲੀਆਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਰਾਜੇਸ਼ ਕਪਿਲ, ਸੁਨੀਲ ਰੁਦਰਾ ਅਤੇ ਡਾ: ਸੁਰਿੰਦਰ ਨੇ ਇਤਿਹਾਸ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ। ਕਲੱਬ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਸਨ।ਅਤੇ ਏ.ਜੀ.ਐਮ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਬਾਰੇ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ।ਡੀਸੀ ਘਨਸ਼ਿਆਮ ਥੋਰੀ ਨੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਂਚ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਦਿਵਾਇਆ ਅਤੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਹਿਮਾਂਸ਼ੂ ਜੈਨ ਆਈ.ਏ.ਐਸ ਨੂੰ ਸੌਂਪ ਦਿੱਤੀ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਸੀਨੀਅਰ ਪੱਤਰਕਾਰ ਸੰਦੀਪ ਸਾਹੀ, ਮੇਹਰ ਮਲਿਕ, ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਰੰਗਪੁਰੀ ਅੰਦਰ ਡੀਸੀ ਦਫ਼ਤਰ, ਵਿਨੈ ਪਾਲ ਜੈਦ, ਹਰੀਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ, ਹੈਪੀ, ਜਸਪਾਲ ਕੈਥ, ਰਾਜੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ, ਅਮਨਦੀਪ ਮਹਿਰਾ, ਵਿਕਾਸ ਮੋਦਗਿਲ ਅਤੇ ਨਿਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।