You are currently viewing DMA ਨੇ ਮਨੁੱਖਤਾ ਦੀ ਸੇਵਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੋਰ ਅਧਿਆਇ ਜੋੜਿਆ

DMA ਨੇ ਮਨੁੱਖਤਾ ਦੀ ਸੇਵਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੋਰ ਅਧਿਆਇ ਜੋੜਿਆ

ਡੀਐਮਏ ਨੇ ਮਨੁੱਖਤਾ ਦੀ ਸੇਵਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੋਰ ਅਧਿਆਇ ਜੋੜਿਆ, ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਗਊ ਸੇਵਾ ਕੀਤੀ, ਗਾਵਾਂ ਨੂੰ ਖੁਆਇਆ, ਗੁੜ ਅਤੇ ਲੱਡੂ

  ਜਲੰਧਰ  (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ)– ਜਨਤਕ ਸੇਵਾ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸੰਸਥਾ ਡਿਜੀਟਲ ਮੀਡੀਆ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ (ਡੀਐਮਏ) ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਅਧਿਆਇ ਜੋੜ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਡੀਐਮਏ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨ ਟਾਂਡਾ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਸ਼੍ਰੀ ਦੇਵੀ ਤਲਾਬ ਮੰਦਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਥਿਤ ਗਊਸ਼ਾਲਾ ਪਿੰਜਰਾ ਪੋਲ ਵਿਖੇ ਗਊ ਸੇਵਾ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਡੀਐਮਏ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਗਾਵਾਂ ਨੂੰ ਚਾਰਾ, ਗੁੜ ਅਤੇ ਲੱਡੂ ਖੁਆਏ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੇ, ਇਸ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਪੂਰਨ ਸਹਿਯੋਗ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ, ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸੇਵਾ ਕਾਰਜ ਕਰਨ ਦਾ ਪ੍ਰਣ ਲਿਆ।

 ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਡੀਐਮਏ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਅਮਨ ਬੱਗਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸ਼ਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਚਾਹਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਰ ਜੀਵ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦਾ ਅੰਸ਼ ਹੈ ਅਤੇ ਮਨੁੱਖਤਾ ਦੀ ਸੇਵਾ ਵਿੱਚ ਕੇਵਲ ਡੀਐਮਏ ਮੈਂਬਰ ਸਦਾ ਹੀ ਤਿਆਰ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਡੀਐਮਏ ਨੇ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਬੇਜ਼ੁਬਾਨਾਂ ਦੇ ਦਰਦ ਨੂੰ ਸਮਝਿਆ ਹੈ, ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਲੌਕਡਾਉਨ ਦੌਰਾਨ ਵੀ, ਡੀਐਮਏ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਬੇਸਹਾਰਾ ਜਾਨਵਰਾਂ ਲਈ ਭੋਜਨ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕੀਤਾ ਸੀ।

 ਡੀਐਮਏ ਦੇ ਮੁੱਖ ਸਲਾਹਕਾਰ ਸਰਦਾਰ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਸੇਵਾ ਯੋਗ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕੀਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਡੀਐਮਏ ਸਿਰਫ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸੰਸਥਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਬਲਕਿ ਹੁਣ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਦੇ ਡਿਜੀਟਲ ਯੁੱਗ ਵਿੱਚ, ਡੀਐਮਏ ਟੈਕਨਾਲੌਜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਸਭਿਆਚਾਰ ਨੂੰ ਵੀ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਸ਼ਲਾਘਾਯੋਗ ਹੈ।

 ਇਤਫਾਕਨ, ਉਸੇ ਦਿਨ, ਡਿਜੀਟਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ, #ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੁਲੰਦ ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ ਵੀ ਆਇਆ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਗਊ ਸੇਵਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੇਕ ਕੱਟ ਕੇ ਮਨਾਇਆ ਗਿਆ। ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਮਤਾ ਵੀ ਲਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਜਨਮ ਦਿਨ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੇਵਾ ਕਾਰਜ ਕਰਕੇ ਮਨਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

 ਇਸ ਮੌਕੇ ਡੀਐਮਏ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪ੍ਰਦੀਪ ਵਰਮਾ, ਮੁੱਖ ਸਲਾਹਕਾਰ ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਆਜ਼ਾਦ, ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਵਿੰਗ ਦੇ ਸਕੱਤਰ ਜਤਿੰਦਰਾ ਮੋਹਨ ਵਿਗ, ਖੇਡ ਵਿੰਗ ਦੇ ਸਕੱਤਰ ਸਤਪਾਲ ਸੇਤੀਆ, ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ ਸੁਮੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ, ਪੀਆਰਓ ਧਰਮਿੰਦਰ ਸੌਂਧੀ, ਕੇਂਦਰੀ ਤੋਂ ਉਪ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੰਦੀਪ ਵਰਮਾ, ਸੀਨੀਅਰ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਕਮਲ ਦੇਵ ਜੋਸ਼ੀ, ਵਿਸ਼ੂ ਆਨੰਦ, ਪਵਨ ਕੁਮਾਰ, ਸੰਨੀ ਭਗਤ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।