You are currently viewing ਭਗਵਾਨ ਵਾਲਮੀਕਿ ਮੰਦਰ ਵਿਖੇ ਕੋਵਾਸ਼ੀਲਡ ਦਾ ਟੀਕਾਕਰਨ ਕੈਂਪ ਲਗਾਇਆ

ਭਗਵਾਨ ਵਾਲਮੀਕਿ ਮੰਦਰ ਵਿਖੇ ਕੋਵਾਸ਼ੀਲਡ ਦਾ ਟੀਕਾਕਰਨ ਕੈਂਪ ਲਗਾਇਆ

ਜਲੰਧਰ (ਮੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ)-ਵਿਸ਼ਵ ਵਾਲਮੀਕਿ ਧਰਮ ਸਮਾਜ ਸੰਗਠਨ ਵੱਲੋਂ ਭਗਵਾਨ ਵਾਲਮੀਕਿ ਮੰਦਰ ਰਿਸ਼ੀ ਨਗਰ ਵਿਖੇ ਰਜਿਸਟਰਡ civashield ਦਾ ਟੀਕਾਕਰਨ ਕੈਂਪ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤਕਰੀਬਨ 300 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਟੀਕਾ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ।

ਪਹਿਲੀ ਖੁਰਾਕ 18 ਸਾਲ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਮਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਦੂਜੀ ਖੁਰਾਕ 84 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਦਿੱਤੀ ਗਈ।

ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਮੁਖੀ ਸਾਗੀ ਸਹੋਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੋਵਿਡ -19 ਦੀ ਰੋਕਥਾਮ ਲਈ ਟੀਕਾਕਰਨ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਇਹ ਅੰਕੜੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਅਤੇ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਦਿੱਤੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਦਰ ਵਿਚ 98% ਰੋਕਥਾਮ ਪਾਈ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਤੋਂ ਦੂਜੀ ਖੁਰਾਕ ਮਿਲੀ ਹੈ।

ਸੈਂਟਰ ਹਲਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਰਜਿੰਦਰ ਬੇਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹੋਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਸ਼ਵ ਵਾਲਮੀਕਿ ਧਰਮ ਸਮਾਜ ਸੰਗਠਨ ਦੇ ਸਮੂਹ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਵਰਕਰਾਂ ਦੇ ਇਸ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ। ਕੈਂਪ ਵਿਚ ਡਾ: ਸੁਨੀਲ ਸ਼ਰਮਾ, ਰਾਜੂ ਸ਼ਰਮਾ, ਬਲਰਾਜ ਗਿੱਲ, ਜਤਿੰਦਰ ਸਹੋਤਾ, ਕੈਲਾਸ਼ ਨਾਹਰ, ਨਰਿੰਦਰ ਸਹੋਤਾ, ਨੀਰਜ ਸਭਰਵਾਲ, ਕਰਨ ਥਾਪਰ, ਤਰਸੇਮ ਲਾਲ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵ ਵਾਲਮੀਕਿ ਸਮਾਜ ਸੰਗਠਨ ਦੇ ਸਮੂਹ ਸੰਗਤਾਂ ਨੇ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ।