300 ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਕੋਵਿਡ ਰਿਸਪੌਂਸ ਟੀਮ ਜਲੰਧਰ ਨੇ

300 ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਕੋਵਿਡ ਰਿਸਪੌਂਸ ਟੀਮ ਜਲੰਧਰ ਨੇ

ਜਲੰਧਰ (ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ) –ਕੋਵਿਡ ਰਿਸਪੌਂਸ ਟੀਮ ਜਲੰਧਰ ਨੇ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਰੋਜਾਨਾ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੋਵਿਡ ਦੇ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਵੰਡਿਆ ਹੈ। ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਅਤੇ ਈਐਸਆਈ ਹਸਪਤਾਲ ਅਤੇ ਨਾਈਟ ਸ਼ੈਲਟਰਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ 300 ਤੋਂ ਵਧੇਰੇ ਖਾਣਾ ਲੋੜਵੰਦ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਕੋਵਿਡ ਰਿਸਪਾਂਸ ਟੀਮ ਇੱਕ ਦਿਨ ਕੋਵਿਡ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਲਈ ਰਾਤ ਦੀ ਸੇਵਾ, ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸੁਨੀਲ ਦੱਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ 5 ਮਈ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਖਾਣੇ ਦੀ ਸਪੁਰਦਗੀ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਸੀ ਜਿਥੇ 50 ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਲਈ ਖਾਣਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਪਰ ਫਿਰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਸੇਵਾ ਦਾ ਕੰਮ ਵਧਦਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਅੱਜ ਤਕਰੀਬਨ 300 ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਲਈ ਭੋਜਨ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਭਲਕੇ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲਾਂ, ਈਐਸਆਈ ਅਤੇ ਨਾਈਟ ਸ਼ੈਲਟਰਾਂ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਜਲੰਧਰ ਤੋਂ ਭੋਜਨ ਵੰਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਸੈਕਰਡ ਹਾਰਟ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭੋਜਨ ਦੀ ਵੰਡ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਸੁਨਿਲ ਦੱਤਾ ਨੇ ਅੱਗੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸ. ਜੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੋਵਿਡ ਰਿਸਪਾਂਸ ਟੀਮ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਹੈਲਪਲਾਈਨ ਨੰਬਰ 9851000115 ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੇ ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਸਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਮਰੀਜ਼ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਲਾਈਨ ਨੰਬਰ ਤੇ ਕਾਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੇ ਉਹ ਦੁਪਹਿਰ ਦਾ ਖਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਸਵੇਰੇ 9 ਵਜੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਤੇ ਹੈਲਪਲਾਈਨ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਮ 4 ਵਜੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੇ ਹੈਲਪਲਾਈਨ ਨੰਬਰ’ ਤੇ ਕਾਲ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਬੁਕਿੰਗ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੋਕੀਡ ਰਿਸਪਾਂਸ ਟੀਮ ਦੁਆਰਾ ਬੁੱਕ ਕੀਤੇ ਗਏ ਖਾਣੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ.