ਭੋਟੂ ਸ਼ਾਹ ਦੀ ਕਾਮੇਡੀ ਫਿਲਮ `ਭੋਟੂ ਏਜੰਟ ਬਣ ਗਿਆ’ ਮੁਫਤ ਵਿਚ ਦੇਖੋ
ਪੰਜਾਬੀ ਕਮੇਡੀਅਨ ਭੋਟੂ ਸ਼ਾਹ ਦੀ ਨਵੀਂ ਕਮੇਡੀ ਫਿਲਮ

ਭੋਟੂ ਸ਼ਾਹ ਦੀ ਕਾਮੇਡੀ ਫਿਲਮ `ਭੋਟੂ ਏਜੰਟ ਬਣ ਗਿਆ’ ਮੁਫਤ ਵਿਚ ਦੇਖੋ

ਜਲੰਧਰ (ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ): ਜਿਥੇ ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਰਨ ਹੋਏ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਉਥੇ ਹੀ ਕੁਝ ਲੋਕ ਘਰਾਂ ਵਿਚ ਰਹਿ ਕੇ ਬੋਰ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਮਨੋਰੰਜਨ ਬਚਿਆ ਹੈ ਟੀ ਵੀ ਜਾਂ ਇੰਟਰਨੈਟ। ਲੋਕ ਟੀ ਵੀ ‘ਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀਆਂ ਡਰਾਉਣੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਵੇਖ ਪਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਸ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਭੋਟੂ ਸ਼ਾਹ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਕਾਮੇਡੀ ਫਿਲਮ “ਭੋਟੂ ਏਜੰਟ ਬਣ ਗਿਆ”  ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਨ। ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਬੋਰ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਘਟਾਉਣ ਲਈ, ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਯੂ-ਟਿਊਬ ‘ਤੇ ਕੁਮਾਰ ਫਿਲਮ ਦੇ ਬੈਨਰ ਦੁਆਰਾ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਭੋਟੂ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੀ ਮੰਗ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਮਾਜਿਕ ਬੁਰਾਈਆਂ ‘ਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਵਿਅੰਗ ਨਾਲ ਭਰੀ ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਦਰਸ਼ਕ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਯੂਟਿਊਬ ‘ਤੇ ਮੁਫਤ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਨ। 

 ਅਸੀਂ ਇਸ ਖਬਰ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਲਿੰਕ ਦੇ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਲਿੰਕ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਕੇ ਵੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। 

 

 ਮੁਫਤ ਕਾਮੇਡੀ ਫਿਲਮ ਭੋਟੂ ਏਜੰਟ ਬਣਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ