ਰੁਦਰ ਸੈਨਾ ਸੰਗਠਨ ਵਲੋਂ ਸ੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਿਰ ਵਾਸਤੇ 1.25 ਲੱਖ ਭੇਟ

ਜਲੰਧਰ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ )-ਰੁਦਰਾ ਸੈਨਾ ਸੰਗਠਨ ਰਜਿ:, ਜਲੰਧਰ ਨੇ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਜਨਮ ਭੂਮੀ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਲਈ 1.25 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਯੋਗਦਾਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ।
ਸਮਰਪਣ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਚੈੱਕ ਸ੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਨਿਰਮਾਣ ਕਮੇਟੀ ਅਤੇ ਸੰਘ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸੌਂਪਿਆ ਗਿਆ। ਰੁਦਰਾਸੇਨਾ ਦੀ ਤਰਫੋਂ, ਦਿਆਲ ਵਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਿਰ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਲਈ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਾਸੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ।
ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਇਸ ਸ਼ੁੱਭ ਕਾਰਜ ਵਿਚ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਰੁਦਰਸੇਨਾ ਦੀ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਨੇ ਮਿਲ ਕੇ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਲਈ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਕਾਰਜ ਵਿਚ ਰੁਦਰਸੇਨਾ ਦੁਆਰਾ ਬੱਚਿਆਂ, ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ, ਔਰਤਾਂ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਦੇ ਹਰ ਵਰਗ ਨੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।
ਰੁਦਰਸੇਨਾ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਦਿਨੇਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹਾਂ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਰਾਮ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿਚ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਿਆ ਅਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਪੀੜ੍ਹੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਇਕ ਸਨਮਾਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਰਣਾਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿਚ ਮੌਜੂਦ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਸੰਯੁਵ ਸੇਵਕ ਸੰਘ ਵਿਜੇ ਗੁਲਾਟੀ ਨੇ ਰੁਦਰਸੇਨਾ ਦੇ ਇਸ ਉਪਰਾਲੇ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਸੰਸਥਾ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਸਮਾਜਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਲਈ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ।
ਡਾਕਟਰ ਸਤੀਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਰੁਦਰਸੇਨਾ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦਾ ਸੰਗਠਨ ਜੋ ਦਿਨ ਰਾਤ ਗਊ ਸੇਵਾ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।
ਇਸ ਮੌਕੇ ਵਿਜੇ ਗੁਲਾਟੀ, ਡਾ ਸਤੀਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ, ਅਤੁਲ ਬਜਾਜ, ਰਾਮ ਨਾਥ, ਗੁਰਚਰਨ ਕਪੂਰ, ਧਰਮ ਜਾਗਰਣ ਤੋਂ ਮੁਰਲੀ ​​ਮਨੋਹਰ ਵਧਾਵਾ, ਹਰਜਿੰਦਰ ਬਡਿੰਗ, ਰਾਘਵ ਸਹਿਗਲ, ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਮੁਖੀ ਦਿਆਲ ਵਰਮਾ, ਦਿਨੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ, ਅਸ਼ੀਸ਼ ਗੌਤਮ, ਲੱਕੀ ਬੇਦੀ, ਗੌਰਵ ਕਵਾਤਰਾ, ਮਨੋਜ ਦੁੱਗਲ, ਅਜੇ ਸਹਿਗਲ, ਐਡਵੋਕੇਟ ਵਿਕਾਸ ਭਾਰਦਵਾਜ, ਪ੍ਰੀਤਿਕ ਵਧਾਵਾ, ਰਾਹੁਲ ਮੁਰਗਾਏ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ।