ਜਲੰਧਰ ‘ਚ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ: ਬੱਚਾ ਬੱਚਾ ਰਾਮ ਕਾ , ਰਾਮ ਜੀ ਕੇ ਕਾਮ ਕਾ

-ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਭੂਮੀ ਤੀਰਥ ਖੇਤਰ ਅਯੁੱਧਿਆ ਵਾਸਤੇ ਧਨ ਇਕੱਠਾ ਕਰਨ ਦੀ ਮੁਹਿੰਮ ਸਿਖਰਾਂ ‘ਤੇ

-ਭਾਈਚਾਰਕ ਸਾਂਝ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਬਲ 
ਜਲੰਧਰ, 17 ਜਨਵਰੀ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ ) -ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਿਰ ਵਾਸਤੇ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਜਨਮ ਭੂਮੀ ਤੀਰਥ ਖੇਤਰ ਅਯੁੱਧਿਆ ਦੁਆਰਾ ਪੈਸਾ ਇਕੱਠਾ ਕਰਨ ਦਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿਚ ਸ਼੍ਰੀਰਾਮ ਜੀ ਦੇ ਇਸ ਪਵਿੱਤਰ ਅਤੇ ਮਹਾਨ ਕਾਰਜ ਲਈ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਪੱਬਾਂ ਭਾਰ ਹੋ ਕੇ ਧਨ ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਦੇ ਕਾਰਜ ਵਿਚ ਜੁਟੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ।

ਇਸੇ ਲੜੀ ਵਿਚ ਅੱਜ ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਅਤੇ ਸਾਬਕਾ ਮੰਤਰੀ ਭਗਤ ਚੂਨੀ ਲਾਲ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਸੂਬਾ ਭਾਜਪਾ ਬੁਲਾਰੇ ਮਹਿੰਦਰ ਭਗਤ ਨੇ ਸ੍ਰੀ ਵਿਜੇ ਗੁਲਾਟੀ ਅਤੇ ਸ੍ਰੀ ਸੁਮੇਸ਼ ਲੂੜਾ ਜੀ ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਵਿਚ ਸਹਿਯੋਗ ਵਜੋਂ ਇਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਚੈੱਕ ਸੌਂਪਿਆ। ਭਗਤ ਚੁੰਨੀ ਲਾਲ ਜੀ ਨੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਉਣ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਦਿੱਤਾ।
ਇਸ ਦੌਰਾਨ  ਜਲੰਧਰ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਗਰੋਵਰ ਕਲੋਨੀ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਸ਼੍ਰੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨਰਾਇਣ ਮੰਦਿਰ ਅਤੇ ਮਾਡਲ ਹਾਊਸ ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ ਫੇਰੀਆਂ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਖੇਤਰਾਂ ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ ਦੀਆਂ ਫੈਰੀਆਂ ਲੰਘੀਆਂ, ਇਲਾਕਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੇ ਬੜੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਫੁੱਲਾਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਕਰਕੇ ਸ਼ਾਮ ਫੇਰੀਆਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਸਵੈਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਮੰਦਰ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਵਿੱਚ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਇਆ। ਸ੍ਰੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨਰਾਇਣ ਮੰਦਿਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਸੰਧਿਆ ਫੇਰੀ ਵਿਖੇ ਮਿਉਂਸੀਪਲ ਡਰਾਈਵਰ ਯੋਗੇਸ਼ ਮੁੰਜਾਲ, ਹੇਮੰਤ ਸ਼ਰਮਾ, ਅਵਤਾਰ ਰਾਮ, ਭੁਪਿੰਦਰ ਨਾਰੰਗ, ਵਿਸ਼ਵ ਮਹੇਂਦਰੂ, ਦੇਸ਼ਬੰਧੂ ਸ਼ਰਮਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਸਨ। ਗਰੋਵਰ ਕਲੋਨੀ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਸ਼ਾਮ ਫੇਰੀ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਜੀਵ ਲੂਥਰਾ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਮਾਡਲ ਹਾਊਸ ਵਿਖੇ ਸ਼੍ਰੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨਰਾਇਣ ਮੰਦਿਰ ਤੋਂ ਸੰਧਿਆ ਫੈਰੀ ਲਾਈ। ਮੰਦਰ ਕਮੇਟੀ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਦਿਨੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ, ਸਹਿ-ਕਨਵੀਨਰ ਸ੍ਰੀ ਰਾਮਪਾਲ ਸ਼ਰਮਾ, ਸ੍ਰੀ ਮਹਿੰਦਰ ਭਗਤ, ਸ਼੍ਰੀ. ਸੋਮੇਸ਼ ਜੀ, ਕੌਂਸਲਰ ਓਂਕਾਰ ਟਿੱਕਾ, ਪੰਜਾਬ ਖਾਦੀ ਬੋਰਡ ਦੇ ਮੇਜਰ ਸਿੰਘ, ਕੌਂਸਲਰ ਵਰੇਸ਼ ਮਿੰਟੂ, ਸੰਜੀਵ ਧਵਨ, ਰਾਜੀਵ ਜੋਸ਼ੀ, ਨਰਿੰਦਰ ਭੋਲਾ, ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਆਦਿ ਮੌਜੂਦ ਸਨ ।