ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਧਨ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਮੇਟੀ ਨੇ ਸ਼੍ਰੀ ਬਾਬਾ ਲਾਲ ਦਿਆਲ ਜੀ ਸਮਾਧੀ ਸਥਲ ਵਿੱਚ ਮੱਥਾ ਟੇਕਿਆ।

ram mandir collection

ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਧਨ ਸੰਗਰਹਿ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕਮੇਟੀ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਮਹੰਤ ਬ੍ਰਿਜ ਕਿਸ਼ੋਰ ਜੀ ਵੱਲੋਂ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ

ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ,9 ਜਨਵਰੀ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ )-ਕਨਵੀਨਰ ਵਿਕਰਮ ਸਮਿਆਲ, ਸਹਿ-ਕਨਵੀਨਰ ਡਾ. ਮੋਹਿਤ ਮਹਾਜਨ, ਪਬਲੀਸਿਟੀ ਦੇ ਮੁਖੀ ਦੀਪਕ ਮਹਾਜਨ, ਪਬਲੀਸਿਟੀ ਦੇ ਮੁੱਖੀ, ਰਮੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਟਰ ਵਿਸ਼ਾਲ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਮੁਨੀਸ਼ ਬਮੋਤਰਾ ਨੇ 15 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿੱਚ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਲਈ ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਸੰਤਾਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈਣ ਲਈ, ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਜ਼ਿਲੇ ਵਿਚ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਸ਼੍ਰੀ ਬਾਬਾ ਲਾਲ ਦਿਆਲ ਜੀ ਨੇ ਇਸ ਮੁਹਿੰਮ ਵਿਚ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਹਰ ਪਿੰਡ ਵਿਚ ਜਾਣ ਦੇ ਟੀਚੇ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਾਧੀ ਸਥਾਨ ਵਿਚ ਮਹੰਤ ਬ੍ਰਿਜਕਿਸ਼ੋਰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕੀਤੀ।

ਪੂਜਾ ਮਹੰਤ ਜੀ ਮੁਹਿੰਮ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕਰਦੇ ਹਨ।
ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਜਨਮ ਭੂਮੀ ਅੰਦੋਲਨ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਵਿਭਾਗੀ ਪ੍ਰਚਾਰਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 492 ਸਾਲਾਂ ਵਿਚ 4 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੰਗਤਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਜਾਨਾਂ ਦੇ ਦਿੱਤੀਆਂ, ਫਿਰ ਮੰਦਰ ਨਿਰਮਾਣ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ।

 ਸੰਤਾਂ ਨੇ ਇਸ ਲਹਿਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਨੇ ਇੱਛਾ ਜਤਾਈ ਹੈ ਕਿ ਸੰਤਾਂ ਨੂੰ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਹਰ ਪਿੰਡ ਅਤੇ ਹਰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।ਸਾਰੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਨੂੰ ਸੰਤਾਂ ਦੀ ਇਸ ਇੱਛਾ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਹੈ।