ਜਲੰਧਰ ‘ਚ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਸ੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਲਈ ਧਨ ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਦਫ਼ਤਰ

sri-ram-mandir-collection-centre

ਜਲੰਧਰ, 7 ਜਨਵਰੀ (ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ ) ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਹਰ ਭਾਰਤੀ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਯੁੱਧਿਆ ਦੇ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਵਿਚ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੇ। ਇਹ ਸਾਡੀ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਹੈ ਕਿ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਅੱਜ, ਸ਼੍ਰੀਰਾਮ ਜਨਮ ਭੂਮੀ ਤੀਰਥ ਏਰੀਆ ਅਯੁੱਧਿਆ ਵੱਲੋਂ ਜਲੰਧਰ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਸਹਿਦੇਵ ਮਾਰਕਿਟ ਵਿੱਚ ਧਨ ਇਕੱਤਰ ਕਰਨ ਦਾ ਦਫਤਰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਗਿਆ ਹੈ । ਜੋ ਲੋਕ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਵਿਚ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਇਸ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿਚ ਆਕੇ ਆਪਣਾ ਯੋਗਦਾਨ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਦਫਤਰ ਵਲੋਂ ਵਰਕਰਾਂ ਦੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਸਮੂਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਦੌਰੇ ‘ਤੇ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ  ਤਾਂ ਜੋ ਵਧੇਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮੰਦਰ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕੇ।

ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਸਵੈਮ ਸੇਵਕ ਸੰਘ ਦੇ ਖੇਤਰੀ ਪ੍ਰਚਾਰਕ, ਸ੍ਰੀ ਬਨਵੀਰ ਜੀ ਨੇ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਮੰਦਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਆਪਣੇ ਤਜ਼ਰਬਿਆਂ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਕਾਰਕੁਨਾਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਿਆਂ ਉਪਰੋਕਤ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕੀਤਾ । ਇਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਖੇਤਰੀ ਪ੍ਰਚਾਰਕ ਸ਼੍ਰੀ ਬਨਵੀਰ ਜੀ, ਨਰਿੰਦਰ ਜੀ ਸਾਹ ਪ੍ਰਾਂਤ ਪ੍ਰਚਾਰਕ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸੁਸ਼ੀਲ ਸੈਣੀ ਵਿਭਾਗ ਕਨਵੀਨਰ, ਯੋਗੇਸ਼ ਧੀਰ ਵਿਭਾਗ ਮੰਤਰੀ ਵਿਸ਼ਵ ਹਿੰਦੂ ਪ੍ਰੀਸ਼ਦ, ਸੁਨੀਲ ਦੱਤਾ ਕਨਵੀਨਰ, ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਰਾਮਪਾਲ ਜੀ, ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਜੀ ਸਹਿ ਸੰਯੋਜਕ, ਪੁਰਸ਼ੋਤਮ ਜੀ ਵਿਭਾਗ ਪ੍ਰਚਾਰਕ, ਪੂਨਮ ਭਾਰਦਵਾਜ ਮਹਿਲਾ ਕਨਵੀਨਰ, ਨੀਲਮ ਦੱਤਾ, ਸੰਗੀਤਾ ਸੈਣੀ ਆਦਿ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।