KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਹਾਕੀ 'ਚ ਪਾਕਿਸਤਾਨ 'ਤੇ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਜਿੱਤ ਏਸ਼ੀਆਡ ਗਰੁੱਪ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ 10-2 ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ ਅਭਿਨੇਤਾ ਵਿਸ਼ਾਲ ਦਾ ਸੈਂਸਰ ਬੋਰਡ ਉੱਪਰ ਗੰਭੀਰ ਇਲਜ਼ਾਮ: ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਪਾਸ ਕਰਨ ਲਈ 6.5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਲਏ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਨੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਕਾਲੀ ਆਗੂ ਜਰਨੈਲ ਵਾਹਿਦ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ: ਪਤਨੀ ਤੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਵੀ ਨਾਲ ਲੈ ਗਏ ਬੋਲਣ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਹਿੰਸਾ ਭੜਕਾਉਣ ਲਈ ਕਰਨਾ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ-ਐਸ. ਜੈਸ਼ੰਕਰ ਧੀ ਨੇ ਧੋਖੇ ਨਾਲ ਜ਼ਮੀਨ ਤੇ ਮਕਾਨ ਹੜੱਪੇ ਤਾਂ ਪਿਤਾ ਨੇ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਨ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਵਿਚਲੇ ਆਤਮਘਾਤੀ ਹਮਲਾਵਰਾਂ ਅਤੇ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਵਿਸਫੋਟਕਾਂ ਬਾਰੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਆਤਮਘਾਤੀ ਧਮਾਕਾ : ਈਦ-ਏ-ਮਿਲਾਦ ਦੇ ਜਲੂਸ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ 58 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਕੇ.ਐਮ.ਵੀ. ਕਾਲਜੀਏਟ ਸਕੂਲ ਦੀ ਸਾਫਟਬਾਲ ਟੀਮ ਬਣੀ ਚੈਂਪੀਅਨ ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.ਸੀ.ਐਲ. ਦਾ ਸੀਨੀਅਰ ਐਕਸੀਅਨ 45000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਂਦਾ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਬਿਊਰੋ ਵੱਲੋਂ ਕਾਬੂ Ayushman Card : ਹੁਣ ਘਰ ਬੈਠੇ Ayushman Card online Apply ਕਰੋ ਇਸਦੀ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੜਾਅ ਦਰ ਪੜਾਅ
You are currently viewing ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦਾ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਲਈ ਉਪਨਾਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਛੱਡ ਦੇਵੇਗਾ’

ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦਾ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਲਈ ਉਪਨਾਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਛੱਡ ਦੇਵੇਗਾ’

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਕੇਸਰੀ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ: ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਅਤੇ ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੈਲੀਬ੍ਰਿਟੀ ਜੋੜਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਮਿਲਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਉਹ ਵੱਡੇ ਜੋੜੇ ਦੇ ਟੀਚੇ ਤੈਅ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਜੋੜੇ ਨੇ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ‘ਗੁਪਤ’ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੀਡੀਏ ਨੇ ਕਈ ਅੱਖਾਂ ਨੂੰ ਫੜ ਲਿਆ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗੰਢ ਬੰਨ੍ਹਣ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਸਨ। ਦੀਪਿਕਾ ਅਤੇ ਰਣਵੀਰ ਨੇ ਆਖਰਕਾਰ 2018 ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕ ਲਈਆਂ।
ਕਈ ਇੰਟਰਵਿਊਜ਼ ‘ਚ ਰਣਵੀਰ ਅਤੇ ਦੀਪਿਕਾ ਦੋਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪਠਾਨ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਇਕ ਵਾਰ ਇਕ ਪੋਰਟਲ ਨਾਲ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਉਪਨਾਮ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਵੀ ਕੀਤਾ ਸੀ।
ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਨੇ ਫਿਲਮ ਕੰਪੈਨੀਅਨ ਨਾਲ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੌਰਾਨ, ਰਣਵੀਰ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਇੱਕ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਬੈਠਣ ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਉਸਦੀ ਆਦਤ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਕੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇੰਟਰਨ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਸ ਲਈ ਰਣਵੀਰ ਦਾ ਉਪਨਾਮ ‘ਫਾਟ ਫੱਟ’ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਬਾਅਦ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਦੀਪਿਕਾ ਇਕ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ ਬੈਠ ਸਕਦੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਕੀ ਦੀਪਿਕਾ ਲਈ ਰਣਵੀਰ ਦਾ ਉਪਨਾਮ ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਪਿਆਰਾ ਅਤੇ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਨਹੀਂ ਹੈ?
ਇਸੇ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੌਰਾਨ ਗੱਲਬਾਤ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਗੱਲ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਕਿ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਕੇ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਰੌਕੀ ਔਰ ਰਾਣੀ ਕੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਦੇ ਅਦਾਕਾਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ‘ਸੋਫੇ’ ਵਰਗਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਉਦੋਂ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ 2013 ਵਿੱਚ ਆਪਣੀਆਂ 4 ਮੇਗਾ ਹਿੱਟਾਂ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਸਫਲਤਾ ਪਾਰਟੀ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਥੀਮ ਬਲੈਕ ਐਂਡ ਗੋਲਡ ਸੀ। ਇਸ ਲਈ, ਰਣਵੀਰ ਆਪਣਾ ਆਮ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿੱਚ ਆਇਆ ਅਤੇ ਸਿਰ ਮੋੜਿਆ। ਉਸ ਨੇ ਪਾਰਟੀ ਲਈ ਬਲੈਕ ਅਤੇ ਗੋਲਡਨ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਰਣਵੀਰ ਦੇ ਇਸ ਲੁੱਕ ਨੇ ਦੀਪਿਕਾ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ‘ਤੁਸੀਂ ਸੋਫੇ ਵਰਗੇ ਲੱਗਦੇ ਹੋ’।
ਦੀਪਿਕਾ ਅਤੇ ਰਣਵੀਰ ਨੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਹ ਇਕੱਠੇ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ – ਗੋਲੀਆਂ ਕੀ ਰਾਸਲੀਲਾ ਰਾਮ-ਲੀਲਾ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਫਿਰ ਇਸ ਜੋੜੇ ਨੇ ਬਾਜੀਰਾਓ ਮਸਤਾਨੀ ਅਤੇ ਪਦਮਾਵਤ ਸਮੇਤ ਹੋਰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ। ਦੀਪਿਕਾ ਨੂੰ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਰਣਵੀਰ ਦੀ ਫਿਲਮ 83 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੈਮਿਓ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਕਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ ਉਸਨੇ ਕਪਿਲ ਦੇਵ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਸੀ ਅਤੇ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਕਪਤਾਨ ਦੀ ਪਤਨੀ ਰੋਮੀ ਦੇਵ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਸੀ।

Leave a Reply