KESARI VIRASAT

ਕੇਸਰੀ ਵਿਰਾਸਤ

Latest news
ਪਾਕਿ ਅੱਤਵਾਦੀ ਹਾਫਿਜ਼ ਸਈਦ ਦਾ ਬੇਟਾ ਲਾਪਤਾ: ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦਾ ਦਾਅਵਾ - ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਤੋਂ ਕਾਰ ਸਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਚੁੱਕਿਆ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੇ ਭਾਰਤ 'ਤੇ ਆਤਮਘਾਤੀ ਹਮਲੇ ਦਾ ਲਗਾਇਆ ਇਲਜ਼ਾਮ: ਪਾਕਿ ਸੈਨਾ ਟੀਟੀਪੀ, ਆਈਐਸਆਈਐਸ 'ਤੇ ਹਮਲੇ ਲਈ ਤਿਆਰ ਮਨੀਪੁਰ ਹਿੰਸਾ ਪਿੱਛੇ ਵੀ ਖਾਲਿਸਤਾਨੀ : ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਪੰਨੂ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਕੁੱਕੀ ਆਗੂ; ਮਣੀਪੁਰ 'ਚ ਅੱਤਵਾਦੀਆਂ ਨੇ ਕਰੋੜਾ... ਬਰਤਾਨੀਆ 'ਚ ਭਾਰਤੀ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨਰ 'ਤੇ ਹਮਲੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼: ਗੁਰੂਘਰ ਜਾਣ ਤੋਂ ਰੋਕਿਆ; ਖਾਲਿਸਤਾਨੀ ਸਮਰਥਕ ਬਾਹਰੋਂ ਆਏ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਵਿੱਚੋਂ ਓਮ ਸ਼ਬਦ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ: ਇਸਾਈਆਂ ਦੇ ਦਬਾਅ ਹੇਠ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹਾਕੀ 'ਚ ਪਾਕਿਸਤਾਨ 'ਤੇ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਜਿੱਤ ਏਸ਼ੀਆਡ ਗਰੁੱਪ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ 10-2 ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ ਅਭਿਨੇਤਾ ਵਿਸ਼ਾਲ ਦਾ ਸੈਂਸਰ ਬੋਰਡ ਉੱਪਰ ਗੰਭੀਰ ਇਲਜ਼ਾਮ: ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਪਾਸ ਕਰਨ ਲਈ 6.5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਲਏ ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਨੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਕਾਲੀ ਆਗੂ ਜਰਨੈਲ ਵਾਹਿਦ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ: ਪਤਨੀ ਤੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਵੀ ਨਾਲ ਲੈ ਗਏ ਬੋਲਣ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਹਿੰਸਾ ਭੜਕਾਉਣ ਲਈ ਕਰਨਾ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ-ਐਸ. ਜੈਸ਼ੰਕਰ ਧੀ ਨੇ ਧੋਖੇ ਨਾਲ ਜ਼ਮੀਨ ਤੇ ਮਕਾਨ ਹੜੱਪੇ ਤਾਂ ਪਿਤਾ ਨੇ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਨ
You are currently viewing ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਣਗੇ ਸੰਜੇ ਦੱਤ? – ਵਿਸ਼ੇਸ਼

ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਣਗੇ ਸੰਜੇ ਦੱਤ? – ਵਿਸ਼ੇਸ਼

आयुर्वेद पांच महाभूतों चिकित्सा प्रणाली

केसरी विरासत के इस मंच आयुर्वेदिक दवाई को बेचने के लिए संपर्क करे - 9592306823


ਜੇਕਰ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਇਹ ਇੱਕ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸੰਜੇ ਦੱਤ ਹੋਣਗੇ ਜਿਸਨੂੰ ਸੋਹਮ ਸ਼ਾਹ ਡਾਇਰੈਕਟ ਕਰਨਗੇ। ਸੰਜੇ ਫਿਲਹਾਲ ਅਮਰੀਕਾ ‘ਚ ਹਨ ਪਰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਮੁੰਬਈ ਪਰਤਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਸੁਣਦੇ ਹਾਂ, ਪ੍ਰੀ-ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ.
ਦੀਪਕ ਮੁਕੁਟ ਨਿਰਮਾਤਾ ਹੋਣਗੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸ਼ਬੀਰ ਅਹਿਮਦ ਨੇ ਗੀਤ ਲਿਖੇ ਹਨ। ਇੱਕ ਅਧਿਕਾਰਤ ਘੋਸ਼ਣਾ ਜਲਦੀ ਹੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। 

ਇੱਕ ਸੂਤਰ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ, “ਇਹ ਸੋਹਮ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਦੱਤ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮੀਕਰਨ ਹੈ। ਸੋਹਮ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਅਤੇ ਸੰਜੇ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਲਦੀ ਹੀ ਅਜਿਹਾ ਕਰੇਗਾ। ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। 17 ਫਰਵਰੀ ਤੱਕ। ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਹੀ ਹੋਵੇਗੀ।”
ਸਰੋਤ ਜੋੜਦਾ ਹੈ, “ਗੀਤ ਦੇ ਉਤਪਾਦਨ ਦੇ ਮੁੱਲ ਉੱਚੇ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੋ ਸੈੱਟ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਉਹ ਵੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।”

ਜਦੋਂ ਕਿ ਸੋਹਮ ਟਿੱਪਣੀ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ, ਦੀਪਕ ਮੁਕੁਟ ਨੇ ਇਨਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਸੀਂ ਉਸਦੇ ਨਵੇਂ ਉੱਦਮ ਬਾਰੇ ਸਭ ਕੁਝ ਸੁਣਿਆ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ, “ਸੰਜੇ ਦੱਤ, ਹਾਂ। ਸਾਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਕੋਈ ਮਿਥਿਹਾਸਕ ਗੀਤ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੇ ਗੀਤਾਂ ਦੀ ਤਰਜ਼ ‘ਤੇ ਹੈ।”
ਸੋਹਮ ਨੇ ‘ਕਾਲ’ (2005), ‘ਲੱਕ’ (2009) ਅਤੇ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਫਿਕਸਰ’ (2019) ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਦੀਪਕ ਮੁਕੁਟ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ‘ਮੁਲਕ’ ਅਤੇ ‘ਧਾਕੜ’ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਹੈ।
ਦੱਤ ਦੇ ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ, ਉਸ ਦੀ ਕਿਟੀ ਵਿਚ ‘ਕੇਜੀਐਫ 2’, ‘ਪ੍ਰਿਥਵੀਰਾਜ’, ‘ਸ਼ਮਸ਼ੇਰਾ’ ਅਤੇ ‘ਦਿ ਗੁੱਡ ਮਹਾਰਾਜਾ’ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

Leave a Reply